Dr. Mwakyembe on KLH News


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Kesho nina interview kubwa mbili, lakini kutokana na ukata nalazimika kuchagua moja. Kuna ya Prof. Njozi kuhusu ujio wa Rais Bush, na kuna Dr. Harrison Mwakyembe kuhusu Kamati yake na yale yaliyojiri Bungeni. Naomba mnichagulie ipi tuifanye ili nimuombe mmoja wao kuahirisha.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Mkuu Mwenzangu MMJ,

Heshima mbele, hilo sidhani kama lina ubishi Mwakyembe kwanza, mlete the man, na shujaaa wa taifa Mwakyembe ili tukate naye mzizi wa fitina,

Mkuu itakuwa saa ngapi tujiweke sawa mkuu?
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Napendekeza Dr. Mwakyembe kwanza....ahsante!


SteveD.
 
M

mvumilivu

Member
Joined
Jun 21, 2007
Messages
39
Likes
3
Points
0
M

mvumilivu

Member
Joined Jun 21, 2007
39 3 0
Bila kusita, Mwanaume Dr Mwakyembe, our HERO.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,904
Likes
170
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,904 170 160
Of course ni Mwakembe kwanza!
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Kesho nina interview kubwa mbili, lakini kutokana na ukata nalazimika kuchagua moja. Kuna ya Prof. Njozi kuhusu ujio wa Rais Bush, na kuna Dr. Harrison Mwakyembe kuhusu Kamati yake na yale yaliyojiri Bungeni. Naomba mnichagulie ipi tuifanye ili nimuombe mmoja wao kuahirisha.
Uwamuzi hapana shaka unao wewe mwenyewe.. Au kama unatangaza biashara then unaweza kuuliza maoni ya wasikilizaji.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Watu wengine sijui wana matatizo gani.....somewhat beyond help...
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Uwamuzi hapana shaka unao wewe mwenyewe.. Au kama unatangaza biashara then unaweza kuuliza maoni ya wasikilizaji.
good.. Prof. Njozi then kwa maani nilimbuku mapema...
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
MKJJ

....mtake radhi Prof Njozi...............tuletee Dr Mwakyembe mwanawane!!
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Haijakaa vizuri. Umejiwekea mtihani mgumu hata nashindwa kukusaidia.
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Prof Mwakyembe hands down.Njozi anaweza kuombwa radhi.

Mkazanie swali letu tuliosisitiza a "fair hearing" on the part of Lowassa na muulize "if justice must not only prevail, but it must also appear to prevail" haoni kwamba uamuzi wao wa kutomhoji Lowassa unaleta walakini, kama siyo kumpa cha kusema Lowassa?

Muulize pia kuhusu the way forward na prosecution, kwamba the people, particularly the "you tube generation" tuna mashaka kuwa kila kitu kitakuwa swept under the carpet na kujiuzulu kwa Lowassa kuwe mwisho wa habari.What will happen na kama asipofungwa si tutakuwa na bad precedent?

Pia muulize kuhusu maelezo yaliyotolewa nje ya kiapo, na kama kiapo kiliapisha kutoa "the truth and the whole truth" na kama ni hivyo kwa nini waliotoa habari potofu wasishtakiwe kwa perjury? Au kuna deal lilitembea? Tume ilirekodi maongezi yao au ina ushahidi gani kwamba yalitokea?

Ahsante
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,125
Likes
91
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,125 91 145
mkjj

ww mtu wa maaajabu kwa kweli hilo tatizo la kutoweza kuwahoji wote wawili hukulijua kabla ya kuekeana ahadi?


kama ulikuwa ukijua mapema kwa nn ukajitia kwenye mashaka hayo.


au ulikuwa unakumbuka ujana unadoea wanawake kama kumi kwa kutegemea wengine watakataa sasa wamekubali wote kichwa kinaanza kuuma.


umelikoroga huna jinsi ni juu yako kulinywa
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
mkjj

ww mtu wa maaajabu kwa kweli hilo tatizo la kutoweza kuwahoji wote wawili hukulijua kabla ya kuekeana ahadi?


kama ulikuwa ukijua mapema kwa nn ukajitia kwenye mashaka hayo.


au ulikuwa unakumbuka ujana unadoea wanawake kama kumi kwa kutegemea wengine watakataa sasa wamekubali wote kichwa kinaanza kuuma.


umelikoroga huna jinsi ni juu yako kulinywa
mbona siyo gumu nimeshaamua... soma tena uamuzi wangu.
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,525
Likes
573
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,525 573 280
Hey, achana na mambo ya Njozi, si wakati wa kuota ndoto huu. Lete shujaa Mwakyembe akate issues za kitaifa sio blah blah za kinjozi. JF is not Njozi type. Periopd!
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Mkuu MMJ,

Saaa ngapi mkuu?
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Kesho nina interview kubwa mbili, lakini kutokana na ukata nalazimika kuchagua moja. Kuna ya Prof. Njozi kuhusu ujio wa Rais Bush, na kuna Dr. Harrison Mwakyembe kuhusu Kamati yake na yale yaliyojiri Bungeni. Naomba mnichagulie ipi tuifanye ili nimuombe mmoja wao kuahirisha.
Huyu shujaa wetu hayuko katika mapokezi na kumtembeza mgeni wetu?
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Mimi naomba umuulize

1. Chombo kilicho chunguza Richmond kabla ya Kamati ya Bunge chini yake, Kilikuwa ni PCB au PCCB?

2. Je kama chombo kilichochunguza Richmond kilikuwa PCB, haoni kwamba ripoti yao haikuwa na tatizo? zaidi ya tatizo la paragraph ile inayosema nchi haikupata hasara yoyote?
 
M

Mitomingi

Senior Member
Joined
Jan 15, 2008
Messages
130
Likes
0
Points
0
M

Mitomingi

Senior Member
Joined Jan 15, 2008
130 0 0
Pole sana mwanakijiji naona kuna wahuni na majibu ya kihuni wakati umekuwa sincere kwetu na unajitolea.

Naomba Mlete Mwakyembe ila muulize juu ya hatua dhidi ya Yona na Rostam kwa kudharau Kamati za Bunge .Kama hawatachukuliwa hatua je kesho wanaweza kuwaoa adhabu wapinzani wakigomea jambo kama wao wnavyo onekana kugomea na Spika haonyeshi hata ishara kwamba Bunge limedharauliwa ?
 

Forum statistics

Threads 1,235,763
Members 474,742
Posts 29,234,544