Dr. Mwakyembe afunguka kuhusu Richmond na dhamira yake kugombea Ubunge tena - Oktoba 23, 2015

Jigsaw

JF-Expert Member
Jun 17, 2011
1,824
2,000
Nani amuwekee sumu mtu kama yeye. Mafungus yake ya Ubongo yana msumbua sasa anataka kusingizia watu. Tena aombe Lowassa awe Rais ili ziingizwe ARV ambazo sio Feki.
 

babatovu

JF-Expert Member
May 5, 2014
2,740
2,000
Huyu si ndiye aliyekana chapisho lake mwenyewe ndani ya BMK? Njaa imeingia kichwani.
 

mikeimani

JF-Expert Member
Jun 20, 2015
3,035
2,000
Ukweli hauna expire date. Ukweli hauna siku ya kuharibika. Kama ni ukweli na usemwe.

Waafrika hawana utamaduni wa kukabiliana na ukweli. Ni waoga balaa. Wanapenda kusikiliza yanayo waliwaza tu. Kabili ukweli ndugu. Ukweli utakuweka huru. Sikiliza halafu amua.

Kujifunza hakuishi
 

MTENGETI

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
2,452
2,000
Ndipo akili yake na u dr wake wa sheria ulipoishia hapo! Toothless poppy! Mi nlijua mahakaman akimshtak mwanasheria mkuu na lowassa kwa jina lake kumbe ni ni taa ya chemli tv(maana haina hadhi ya kulinganishwa na nyota tena)!
 

ruhi

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
2,689
2,000
Nashindwa kuwlewa wanasiasa wa kiTanzania wanajifunza/walijifunza wapi siasa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom