Dr Mwakyembe achana na Mpango huu wa kuunda tume ya maadili ya Mahakama kila wilaya na mkoa

mwalwebe

JF-Expert Member
Dec 20, 2015
821
1,000
Nimemsikia Mwakyembe akisema serikali ipo kwenye mpango wa kuunda tume ya maadili ya mahakama kwa kila wilaya ambayo itakuwa Chini ya mkuu wilaya,

hajui kwamba mkuu wilaya au mkuu wa mkoa ni kiongozi wa serikali?

Je akina Makonda,Gambo kama hawajaridhika na hukumu walivyotegemea hawatawasumbua mahakimu wetu, Mwakyembe achana na mpango huu Mara moja.
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
24,800
2,000
Nimemsikia Mwakyembe akisema serikali ipo kwenye mpango wa kuunda tume ya maadili ya mahakama kwa kila wilaya ambayo itakuwa Chini ya mkuu wilaya,

hajui kwamba mkuu wilaya au mkuu wa mkoa ni kiongozi wa serikali?

Je akina Makonda,Gambo kama hawajaridhika na hukumu walivyotegemea hawatawasumbua mahakimu wetu, Mwakyembe achana na mpango huu Mara moja.
Wa kulisemea ni Jaji Mkuu, amekaa kimya!!!!!! Huyu baba, Mh, nisiseme mengi, basi. Uhuru wa mahakama utakuwa wapi, at stake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom