Dr Mumbi: IMF met Magufuli and admitted the report on Tanzania's economy half baked


Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
17,909
Points
2,000
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
17,909 2,000
Mnapata tabu Sana uchumi wakwenye makaratasi huo... Hata watanzania tunawashangaa huo uchumi unakuwaje kwa 7% huku biashara zinafungwa na mawaziri wanakiri kweli biashara zinafungwa... Sasa Kama huko ndo kukuwa kwa uchumi sawaaaaaaaaaa
Acha mambo ya mazoea biashara halali ni zile zinazolipa kodi!
 
Kamwene

Kamwene

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Messages
1,131
Points
2,000
Age
21
Kamwene

Kamwene

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2016
1,131 2,000
Geza ulole kumbe ndo wewe? Hilo jina nililitamani nikaambiwa kuna mtumiaji tayar analimiliki dah hongera mzee,anyway hili movie la wana IFM na uchumi wa Tz silielewi kabisa .
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
7,199
Points
2,000
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
7,199 2,000
IMF ni wapuuzi sana, walifikiri tungewachekea, sasa wamefyata mkia kwa aibu

AfDB wenyewe wanawashangaa hizo takwimu wamezitoa wapi wakati wenyewe wanajua Tanzania uchumi unakua kwa 7.5%
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,112
Points
1,500
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,112 1,500
IMF ni wapuuzi sana, walifikiri tungewachekea, sasa wamefyata mkia kwa aibu

AfDB wenyewe wanawashangaa hizo takwimu wamezitoa wapi wakati wenyewe wanajua Tanzania uchumi unakua kwa 7.5%
Umeshafikia 7.5% tayari!? Duhh! Basi tufanye karibu tutafikia 10% kama ni rahisi hivyo.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
90,011
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
90,011 2,000
 
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
2,152
Points
2,000
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
2,152 2,000
IMF ni wapuuzi sana, walifikiri tungewachekea, sasa wamefyata mkia kwa aibu

AfDB wenyewe wanawashangaa hizo takwimu wamezitoa wapi wakati wenyewe wanajua Tanzania uchumi unakua kwa 7.5%
Endelea kupika takwimu ili mjifurahishe mko juu ya Kenya while yr people are starving,no money to finance projects and yr ministers are admitting the economy is getting worse
You will never beat Kenya regardless how much you cook yr data
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
7,199
Points
2,000
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
7,199 2,000
Endelea kupika takwimu ili mjifurahishe mko juu ya Kenya while yr people are starving,no money to finance projects and yr ministers are admitting the economy is getting worse
You will never beat Kenya regardless how much you cook yr data
Sumbawanga wazima?
Nini maana ya "starving" ndugu mwananchi?
 
Oii

Oii

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2017
Messages
2,391
Points
2,000
Oii

Oii

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2017
2,391 2,000
Endelea kupika takwimu ili mjifurahishe mko juu ya Kenya while yr people are starving,no money to finance projects and yr ministers are admitting the economy is getting worse
You will never beat Kenya regardless how much you cook yr data
This fool thinks we are competing with kenya. Sasa Kenya si ni takataka failed state, you are neither our role model nor competitor. We after something bigger, the people's welfare, tanzanians.
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
7,199
Points
2,000
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
7,199 2,000
Moderator wa hili jukwaa wapuuzi sana, mmesubiri usiku nimelala mkaja kufuta uzi wangu wa SGR to DRC, coward cunts bastard, rudisheni uzi wangu haraka swain.

No professionalism at all here, mpo kimihemko mpaka mnaboa.
 
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
9,059
Points
2,000
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
9,059 2,000
Mnapata tabu Sana uchumi wakwenye makaratasi huo... Hata watanzania tunawashangaa huo uchumi unakuwaje kwa 7% huku biashara zinafungwa na mawaziri wanakiri kweli biashara zinafungwa... Sasa Kama huko ndo kukuwa kwa uchumi sawaaaaaaaaaa
Biashara zilizpfingwa ni 16,400, na zilizofunguliwa ni 143,000, waziri ametoa hiyo idadi, mbona unamnukuu waziri upande mmoja?.

Hivi duniani watu hawafii?, mbona bado idadi ya watu duniani inazidi kuongezeka pamoja na kwamba kuna watu wanakufa?.
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
7,199
Points
2,000
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
7,199 2,000
Biashara zilizpfingwa ni 16,400, na zilizofunguliwa ni 143,000, waziri ametoa hiyo idadi, mbona unamnukuu waziri upande mmoja?.

Hivi duniani watu hawafii?, mbona bado idadi ya watu duniani inazidi kuongezeka pamoja na kwamba kuna watu wanakufa?.
Na zile ID za wajasiriamali zimeshauzwa za billion 20 na bado zinahitajika zaidi.
 
Chamoto

Chamoto

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
3,496
Points
2,000
Chamoto

Chamoto

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2007
3,496 2,000
Moderator wa hili jukwaa wapuuzi sana, mmesubiri usiku nimelala mkaja kufuta uzi wangu wa SGR to DRC, coward cunts bastard, rudisheni uzi wangu haraka swain.

No professionalism at all here, mpo kimihemko mpaka mnaboa.
Niliufungua ule uzi na kuusoma baadae, nikabonyeza thanks nikawa napata error, niliporefresh kitu kikaniambia oops.
 
Teargass

Teargass

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2018
Messages
4,917
Points
2,000
Teargass

Teargass

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2018
4,917 2,000
This fool thinks we are competing with kenya. Sasa Kenya si ni takataka failed state, you are neither our role model nor competitor. We after something bigger, the people's welfare, tanzanians.
We understand your competitors are Burundi and Malawi
 
TEMLO DA VINCA

TEMLO DA VINCA

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
1,768
Points
2,000
TEMLO DA VINCA

TEMLO DA VINCA

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2013
1,768 2,000
Umeielewa hiyo video ???humu ndani mm nshaacha hadi kubishana na watu maana hata hawaelewi hata kingereza saa wee cjui unaongea nn hapa
Mnapata tabu Sana uchumi wakwenye makaratasi huo... Hata watanzania tunawashangaa huo uchumi unakuwaje kwa 7% huku biashara zinafungwa na mawaziri wanakiri kweli biashara zinafungwa... Sasa Kama huko ndo kukuwa kwa uchumi sawaaaaaaaaaa
 
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
9,071
Points
2,000
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
9,071 2,000
Uchumi was Tz unakuwa kwa 7.5% hata Kama Bagamoyo imeishia majini, SGR imekaza vyuma, ATCL yetu tuliambiwa May inaanza safari za Mumbai na Guangzhou ila betri ziliibiwa Sasa nikutafuta mkandarasi was kuzinunulia betri afu Dar no a big swimming pool 😂😂😂😂 redeemer
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,696
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,696 2,000
Uchumi was Tz unakuwa kwa 7.5% hata Kama Bagamoyo imeishia majini, SGR imekaza vyuma, ATCL yetu tuliambiwa May inaanza safari za Mumbai na Guangzhou ila betri ziliibiwa Sasa nikutafuta mkandarasi was kuzinunulia betri afu Dar no a big swimming pool redeemer
Kwa rate ya ukuaji wa 5% kenyani GDP imekuwa kutoka $60blm 2014-mpaka $99bln 2018,explain how.
 

Forum statistics

Threads 1,295,666
Members 498,336
Posts 31,218,942
Top