Dr. Mashinji mpaka sasa ndio Katibu Mkuu bora wa chama cha siasa nchini


number41

number41

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,451
Points
2,000
number41

number41

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,451 2,000
Ndio nani huyo au wa Chama kipya? Hasikiki na hafahamiki na sijui kama anafahamu majukumu yake!!
Ahahaha we una tofauti na yule dogo calisah wa wema eti anajifanya amjui idris sultan wakati anajulikana karib africa nzima na ye umaarufu wake umeongezeka kisa wema na we ndo umetoa kioja iko ivi kwel we uijui m4c au chadema kwel wakat uliny'ata meno juzi tu kwenye kupora urais au ndo na we we mwanachama wa ccm toka dodoma pale milembe
 
number41

number41

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,451
Points
2,000
number41

number41

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,451 2,000
mkianza kusajili wanachama electronically...tutakamata mashine zenu kama wale vijana wa IT...natania tu
Ahahahaha nimecheka peke angu nikaona nikushirikishe tucheke wote bora umetania mana awakawii kucopy na kupaste utani wako huu kesho utasikia msajili ametoa tamko vyama akuna chama kua na kadi za electronic maana zitafanya hasara kwa wale wa kuhama hama daily
 
number41

number41

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,451
Points
2,000
number41

number41

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,451 2,000
Haya maswali juu ya Kinana mbona hayajapatiwa majibu na Lumumba FC ?Au yamekuwa magumu mno ili labda muuliza maswali ayaulize kivingine , maana kama hilo la vikao sio kuvunjwa kwa katiba ya CCM ? au ndio mwendo wa kuvunja katiba zote katika awamu hii.....
Kinana ata ATM card awezi tumia ndo atoe ushauri wa card ccm ni ngumu sana wangoje pale bwana yule atakapo ziongelea izo card ndo wataelewa kua wao wanachama wao kama foleni ya magar ubungo inaongezeka na kupungua kwa kasi kad kwao ngumu
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Points
1,225
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 1,225
Kinana ata ATM card awezi tumia ndo atoe ushauri wa card ccm ni ngumu sana wangoje pale bwana yule atakapo ziongelea izo card ndo wataelewa kua wao wanachama wao kama foleni ya magar ubungo inaongezeka na kupungua kwa kasi kad kwao ngumu
Hahaha ...eti hawezi kutumia ATM card ? Maneno mengine yanasaidia sana wakati huu wa # KUNYWA MAJI MWANANGU....
 
bitaly athumani

bitaly athumani

Senior Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
158
Points
225
bitaly athumani

bitaly athumani

Senior Member
Joined Aug 21, 2015
158 225
Kuna watu ukigusa mapungufu ya chama chao wakotayari kuvunja utu wao na povu jingi poleni,it's matter of time.
 
mlimilwa

mlimilwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,097
Points
2,000
mlimilwa

mlimilwa

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,097 2,000
Hapo namba4 ushaambiwa na mzee wa buguluni kuwa ,ukuta ulikua ni wa biskuti.
 
Gangongine

Gangongine

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
3,861
Points
2,000
Age
49
Gangongine

Gangongine

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
3,861 2,000
Ahahaha we una tofauti na yule dogo calisah wa wema eti anajifanya amjui idris sultan wakati anajulikana karib africa nzima na ye umaarufu wake umeongezeka kisa wema na we ndo umetoa kioja iko ivi kwel we uijui m4c au chadema kwel wakat uliny'ata meno juzi tu kwenye kupora urais au ndo na we we mwanachama wa ccm toka dodoma pale milembe
Wewe ni fala ,lofa, mjinga na mpumbavu! Mashinji labda anajulikana na Viongozi wa CDM makao Makuu na mkewe tu! Hana mvuto na wala hakuna impact ya kuwepo kwake kwenye nafasi yake period!
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Points
1,225
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 1,225
Wewe ni fala ,lofa, mjinga na mpumbavu! Mashinji labda anajulikana na Viongozi wa CDM makao Makuu na mkewe tu! Hana mvuto na wala hakuna impact ya kuwepo kwake kwenye nafasi yake period!
Ulitamani awe mumeo ili umjue ?
 

Forum statistics

Threads 1,285,847
Members 494,777
Posts 30,876,000
Top