Dr Mashinji: Magufuli heshimu wataalamu na utaalamu

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Mar 9, 2015
14,248
2,000
Katibu Mkuu wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) *Dr. Vincent Mashinji* amepinga utenguzi wa aliyekuwa Mkurungenzi wa Taasisi ya utafiti wa magonjwa ya binadamu (NIMR) Mwele Malecela kwa kuwa suala la utafiti ni swala la utaalamu na si swala la siasa.

Akiongea na waandishi habari mjini Iringa amesema kitaalamu utafiti hupigwa kwa utafiti na si kwa kumfukuza mtu kazi.

Mashinji anasema "Ili watu waweze kujikinga na magonjwa mbalimbali lazima tupate 'taarifa' za tafiti za wataalum zitakozotuwesha kutambua tatizo na kubaini ni njia zipi tutakazo zitumia kujikinga na magonjwa husika."

Pia amewataka wataalamu wa Tiba za binadamu na watafiti wote kutompa ushirikiano Mkurungezi mpya aliyeteuliwa ili kulinda heshima ya watafiti wote duiani na pia heshima ya taalum yao.

"Mh. Rais anatakiwa kuheshimu taaluma za watu ili kuwapa fursa wataalum waweze kufanyakazi kwa ufanisi," anasisitiza Mashinji.

Pia ametangaza ziara ya Kamati Kuu ya Chama hicho inayofanyika katika mikoa inayounda Kanda ya Nyasa

Ziara hiyo itaambatana na vikao vya ndani vyenye lengo la kuimarisha ujenzi wa chama kuanzia ngazi ya misingi, tawi, kata na itahitimishwa kwa uchaguzi wa kanda hiyo unaotarajiwa kufanyika Disemba 22.
 

General Mangi

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
14,794
2,000
Kwa mara ya kwanza kuona mtaalamu wa samaki akiongoza taasisi kubwa ya tuba ya binadamu.
Kuna Prof Mmoja alisema kila siku kunaibika jambo jipya Africa.
 

Inside10

JF-Expert Member
May 20, 2011
21,676
2,000
[HASHTAG]#freemaxcencemelo[/HASHTAG]
[HASHTAG]#TunamtakaBenAkiwaHai[/HASHTAG]
[HASHTAG]#JusticeForLema[/HASHTAG]
[HASHTAG]#UsirudieMakosa2020[/HASHTAG]
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom