Dr. Magufuli nguli wa Sayansi anayejua matatizo ya Tanzania | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Magufuli nguli wa Sayansi anayejua matatizo ya Tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by baro, Aug 19, 2015.

  1. baro

    baro JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2015
    Joined: May 12, 2014
    Messages: 2,209
    Likes Received: 1,462
    Trophy Points: 280
    Dr Magufuli ni miongoni mwa viongozi wachache duniani waliosoma Sayansi na Kui apply elimu kwa vitendo katika uongozi , moja ya sifa kuu ya mwanasayansi ni kufanya tafiti , hili Dr Magufuli alilitekeleza kwa vitendo kwa kuzunguka kwenye mizani mida ya kushtukiza na kukagua uendeshwaji wake na hasa kufuatilia suala la rushwa.

    Dr. Magufuli kajipambanua kama kiongozi , Wa kuigwa na kufuata misingi ya Azimio ya Arusha kwa kujua kwamba ili nchi iendelee inahitaji ,vifuatavyo; Ardhi, Watu , uongozi Bora na Siasa safi.

    Ardhi
    Upande huu , kautendea haki kwani kawa kiongoz Wa kuigwa kwa kuhakikisha rasilimali Ardhi inatumika ipasavyo ikiwemo kujenga barabara za kiwango cha lami Tanzania nzima , kwa uthubutu Wa kusimamia pesa zinatoka.

    Watu

    Katumia rasilimali watu ipasavyo hasa kuwapigania wakandarasi wazawa waungane na kuhakikisha maendeleo ya Tanzania , yanaletwa na watanzania wenyewe.

    Siasa Safi

    Dr Maghufuli ni mwanasiasa asiyejihusisha na siasa za fitina,majungu na uzushi Bali ni muumini mzuri Wa siasa safi

    Uongozi Bora

    Katika uongoz bora kwa serikali ya awamu ya NNE , Dr Magufuli ameonesha njia ya uongoz bora na kuwa kiongoz Wa mfano kwa kila mtanzania

    ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

    Huyu ndiye mwanasayansi aliyetumia elimu yake ya sayansi kufanikisha maendeleo ya kivitendo na yanayoonekana ndani na nje ya nchi

    " God Created Tanzania as it is but Dr. Magufuli construct infrastructure which has not been in Tanzania"

    Dr Magufuli deserve to be our next President 2015-2020
     
  2. lbaraka

    lbaraka JF-Expert Member

    #41
    Aug 19, 2015
    Joined: Feb 24, 2014
    Messages: 338
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Basi kama lowassa ni fisadi na nyny ni safi, kwann msimpeleke mahakamani?? Nyinyi c ndo wenye dola bhana!!? Fikiria tena na tena
     
  3. yanga bwana

    yanga bwana JF-Expert Member

    #42
    Aug 19, 2015
    Joined: Aug 14, 2015
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani jamani matatizo anayoyajua magufuli in ya kuzigawa Nyumba za serikali
     
  4. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #43
    Aug 19, 2015
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,510
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Hakuna mtu ambaye hajaletwa na Mungu huku duniani. Last time I checked I discovered we all came from God.
    Tatizo ni huyo mtu mwenyewe amekuja na ajenda gani huko alikotoka.
    And the last time I checked John Magufuli alikuwepo kwenye chama dhalimu. Dhamira yake inaweza kuwa safi ila kundi au genge alilonalo si safi.
    Atoroke aje huku atapata support nzuri
     
  5. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #44
    Aug 19, 2015
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 26,400
    Likes Received: 17,597
    Trophy Points: 280
    Mungu huyo ni wa CCM ambaye anapenda CHUKI,HUSDA,UGOMVI,WIZI,UBADHIRIFU,UPENDELEO,UJANGILI,MAUAJI YA RAIA ZAKE.Pole Mungu huyu=SHETANI.

    Msimvike uchafu wenu wa CHUKI Mungu.Laana ya JK kuitwa Chaguo la Mungu ilitupata baada ya kuamini watumishi wa Mungu,safafri hii hata huyo Mungu wenue awe anatokea Motoni shauri yenu.Kwanza mmeshasema hamtaki KURA za wavuja jasho.
     
  6. l

    lengume JF-Expert Member

    #45
    Aug 19, 2015
    Joined: Mar 25, 2014
    Messages: 320
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mbona hujazungumzia ubomoaji wa kikatili wa nyumba za Watu?.
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #46
    Aug 20, 2015
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Njiwa: ebu tuambie hiyo barabara ubora wake upoje?? yeye ndiyo alipendekeza upana wa barabara uwe vile?? kama wewe ni mtumiaji wa ile barabara unajua ninachokizungumzia
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #47
    Aug 20, 2015
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 11,249
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280

    barabara mbona iko safi tu! tembea uone mkuu! au ulitaka nyumba zivunjwe... ?
     
  9. navy boi

    navy boi JF-Expert Member

    #48
    Aug 23, 2015
    Joined: Mar 15, 2014
    Messages: 1,452
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    JAMBO.MOJA USILOLOJUA KUHUSU JOHN POMBE MAGUFULI.

    Siku akiyozaliwa ni tarehe 29/10 na Tume ya Taifa ya Uchaguz imetangaza kuwa baada ya kupiga kura kura zitahesabiwa kwa siku tatu na baada ya hapo rais ataapishwa tarehe 29/10/2015.

    Hivyo Rais wetu atakuwa siku anayoapa kuwa rais Siku hiyo hiyo atakuwa akisherekea Birthday Yake. Sherehe mbili ndani ya siku moja. Hapa urais Pale Birthday..
     
  10. M'bang'ang'walu

    M'bang'ang'walu JF-Expert Member

    #49
    Aug 23, 2015
    Joined: Jul 18, 2015
    Messages: 634
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 80
    Viroba bado viko kichwani ukiongeza na kupenda ccm ndio kabisa unachanganyikiwa. Tume ya wapi hiyo iliyokutangazia itatangaza matokep ya urais baada ya siku 3 na rais ataapishwa tarehe 29?
     
  11. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #50
    Aug 23, 2015
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 12,541
    Likes Received: 3,386
    Trophy Points: 280
    VERY POWERFUL WORDS FROM One Tanzanian intellect JUMA V. MWAMPACHU

    What is most interesting about this particular election is that, in as much as we would popularly wish to think that the contest is between the CCM and UKAWA candidates, the reality is different.

    The contest is between 'leadership' and 'management'.

    In my view and a well considered one, Edward Ngoyai Lowassa will provide the much needed leadership that our country desperately requires.

    John Pombe Magufuli will only, in contrast, give us what he is best at, mere good management.

    If we are seriously thinking about 'change' and real change at that for our country, then we have to decide what we want; business as usual but better delivered or a transformative leadership that best understands the challenges of a brave new world with all its unpredictabilities and fast changing social, economic, political and technology changes.

    It is a moment for serious choice.
     
  12. M'bang'ang'walu

    M'bang'ang'walu JF-Expert Member

    #51
    Aug 23, 2015
    Joined: Jul 18, 2015
    Messages: 634
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 80
    Huu upuuzi ulioandika hapa hata magufuli mwenyewe hawezi kukubaliana na wewe.
    Na msiende hata kupiga kura basi kwani mungu wenu ameshawachagulia rais kisha muone kitakachotokea
     
  13. Myahudi Jr II

    Myahudi Jr II JF-Expert Member

    #52
    Apr 11, 2018
    Joined: Jan 7, 2016
    Messages: 3,138
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Ulichokiandika nawaza mara 3 3
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...