Dr. Magufuli nguli wa Sayansi anayejua matatizo ya Tanzania | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Magufuli nguli wa Sayansi anayejua matatizo ya Tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by baro, Aug 19, 2015.

  1. baro

    baro JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2015
    Joined: May 12, 2014
    Messages: 2,209
    Likes Received: 1,462
    Trophy Points: 280
    Dr Magufuli ni miongoni mwa viongozi wachache duniani waliosoma Sayansi na Kui apply elimu kwa vitendo katika uongozi , moja ya sifa kuu ya mwanasayansi ni kufanya tafiti , hili Dr Magufuli alilitekeleza kwa vitendo kwa kuzunguka kwenye mizani mida ya kushtukiza na kukagua uendeshwaji wake na hasa kufuatilia suala la rushwa.

    Dr. Magufuli kajipambanua kama kiongozi , Wa kuigwa na kufuata misingi ya Azimio ya Arusha kwa kujua kwamba ili nchi iendelee inahitaji ,vifuatavyo; Ardhi, Watu , uongozi Bora na Siasa safi.

    Ardhi
    Upande huu , kautendea haki kwani kawa kiongoz Wa kuigwa kwa kuhakikisha rasilimali Ardhi inatumika ipasavyo ikiwemo kujenga barabara za kiwango cha lami Tanzania nzima , kwa uthubutu Wa kusimamia pesa zinatoka.

    Watu

    Katumia rasilimali watu ipasavyo hasa kuwapigania wakandarasi wazawa waungane na kuhakikisha maendeleo ya Tanzania , yanaletwa na watanzania wenyewe.

    Siasa Safi

    Dr Maghufuli ni mwanasiasa asiyejihusisha na siasa za fitina,majungu na uzushi Bali ni muumini mzuri Wa siasa safi

    Uongozi Bora

    Katika uongoz bora kwa serikali ya awamu ya NNE , Dr Magufuli ameonesha njia ya uongoz bora na kuwa kiongoz Wa mfano kwa kila mtanzania

    ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

    Huyu ndiye mwanasayansi aliyetumia elimu yake ya sayansi kufanikisha maendeleo ya kivitendo na yanayoonekana ndani na nje ya nchi

    " God Created Tanzania as it is but Dr. Magufuli construct infrastructure which has not been in Tanzania"

    Dr Magufuli deserve to be our next President 2015-2020
     
  2. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #21
    Aug 19, 2015
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 22,520
    Likes Received: 3,764
    Trophy Points: 280
    haa haa mungu gan mkuu?
     
  3. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #22
    Aug 19, 2015
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 22,520
    Likes Received: 3,764
    Trophy Points: 280
    tatizo sio maghufuli. tatizo ccm na limfumo lake.
     
  4. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #23
    Aug 19, 2015
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 44,687
    Likes Received: 12,208
    Trophy Points: 280
    Nchi imeshadidimia tayari.
     
  5. s

    simanyane JF-Expert Member

    #24
    Aug 19, 2015
    Joined: Apr 10, 2015
    Messages: 2,256
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Kwaani Kikwete aliletwa na shetani?
     
  6. M

    Mbotela Senior Member

    #25
    Aug 19, 2015
    Joined: Aug 8, 2015
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nguli wa sayansi Bongo! Ni historia ya Sayansi
     
  7. W

    William-123 Senior Member

    #26
    Aug 19, 2015
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anayajua baada ya kuutaka uraisi lakini hakuyajua kipindi cha miaka 10aliyokuwa madarakani. Hata hoja kuchangia ili kutatua hayo matatizo hakutoa.
     
  8. E

    Epemic Member

    #27
    Aug 19, 2015
    Joined: Jul 25, 2015
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hebu acheni mchezo na Mungu, unadhan ndo 2005 mkatuambia baba liz ni chaguo la mungu, kumbe katumwa na shetani kuja kupiga mafungu yetu ya pesa. watanzania wamechoshwa na ahadi hewa.
     
  9. J C

    J C JF-Expert Member

    #28
    Aug 19, 2015
    Joined: Dec 12, 2013
    Messages: 2,007
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Alichaguliwa na Mungu wapi?. Maddinah au Yerusalem?.
     
  10. Hon Nkundwe

    Hon Nkundwe JF-Expert Member

    #29
    Aug 19, 2015
    Joined: Nov 30, 2014
    Messages: 2,357
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    We unamjua yup???
     
  11. M

    Mbotela Senior Member

    #30
    Aug 19, 2015
    Joined: Aug 8, 2015
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli anayajua ila hana dalili za kuyatatua
     
  12. Upepo wa Pesa

    Upepo wa Pesa JF-Expert Member

    #31
    Aug 19, 2015
    Joined: Aug 8, 2015
    Messages: 10,583
    Likes Received: 12,299
    Trophy Points: 280
    Miungu wapo wengi!!! Ila lowasa ni chaguo la Mungu muumba wa vyote!!!
    Bwana mleta mada prof tarimo..mlengera...baanda...bado wapo hapo?
    UKAWA is our only solution!! Lets get rid of ccm
     
  13. kisepi

    kisepi JF-Expert Member

    #32
    Aug 19, 2015
    Joined: Jun 9, 2015
    Messages: 1,786
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Pigeni sarakasi weee lakini serikali ya mseto haiepukiki,
     
  14. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #33
    Aug 19, 2015
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 22,520
    Likes Received: 3,764
    Trophy Points: 280
    haa haa mwenyewe tu fisadi. arudishe kwanza nyumba zetu.
     
  15. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #34
    Aug 19, 2015
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 22,520
    Likes Received: 3,764
    Trophy Points: 280
    haa haa aanze kwanza na yeye mwenyewe. kisha mwenyekiti wa magamba. maana katika list of shame wamo.
     
  16. Upepo wa Pesa

    Upepo wa Pesa JF-Expert Member

    #35
    Aug 19, 2015
    Joined: Aug 8, 2015
    Messages: 10,583
    Likes Received: 12,299
    Trophy Points: 280
    Hatataki mseto sisi, we need our country back!!!
     
  17. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #36
    Aug 19, 2015
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ametatuaje kero za wananchi wa jimbo lake ambalo amelihudumia kwa miaka 20?
     
  18. Molaro

    Molaro JF-Expert Member

    #37
    Aug 19, 2015
    Joined: Nov 9, 2013
    Messages: 684
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 80
    Mungu yupi maana siku hizi miungu wapo wengi, hata Kenya alifariki Mungu juzi kati?
     
  19. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #38
    Aug 19, 2015
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Na hili la BRT milango ya kushukia kushoto vituo kuliko ni moja ubora wake katika kutatua kero eh!
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #39
    Aug 19, 2015
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 11,249
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    Magufuli ni mchapa kazi....
     
  21. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #40
    Aug 19, 2015
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 11,249
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    Magufuli yeye kazi yake iliishia kwenye barabara ... Hayo mabus ni tender ilitolewa kwa kampuni ... Serikali haihusiki...
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...