Dr. Magufuli nguli wa Sayansi anayejua matatizo ya Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Magufuli nguli wa Sayansi anayejua matatizo ya Tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by baro, Aug 19, 2015.

  1. baro

    baro JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2015
    Joined: May 12, 2014
    Messages: 2,209
    Likes Received: 1,462
    Trophy Points: 280
    Dr Magufuli ni miongoni mwa viongozi wachache duniani waliosoma Sayansi na Kui apply elimu kwa vitendo katika uongozi , moja ya sifa kuu ya mwanasayansi ni kufanya tafiti , hili Dr Magufuli alilitekeleza kwa vitendo kwa kuzunguka kwenye mizani mida ya kushtukiza na kukagua uendeshwaji wake na hasa kufuatilia suala la rushwa.

    Dr. Magufuli kajipambanua kama kiongozi , Wa kuigwa na kufuata misingi ya Azimio ya Arusha kwa kujua kwamba ili nchi iendelee inahitaji ,vifuatavyo; Ardhi, Watu , uongozi Bora na Siasa safi.

    Ardhi
    Upande huu , kautendea haki kwani kawa kiongoz Wa kuigwa kwa kuhakikisha rasilimali Ardhi inatumika ipasavyo ikiwemo kujenga barabara za kiwango cha lami Tanzania nzima , kwa uthubutu Wa kusimamia pesa zinatoka.

    Watu

    Katumia rasilimali watu ipasavyo hasa kuwapigania wakandarasi wazawa waungane na kuhakikisha maendeleo ya Tanzania , yanaletwa na watanzania wenyewe.

    Siasa Safi

    Dr Maghufuli ni mwanasiasa asiyejihusisha na siasa za fitina,majungu na uzushi Bali ni muumini mzuri Wa siasa safi

    Uongozi Bora

    Katika uongoz bora kwa serikali ya awamu ya NNE , Dr Magufuli ameonesha njia ya uongoz bora na kuwa kiongoz Wa mfano kwa kila mtanzania

    ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

    Huyu ndiye mwanasayansi aliyetumia elimu yake ya sayansi kufanikisha maendeleo ya kivitendo na yanayoonekana ndani na nje ya nchi

    " God Created Tanzania as it is but Dr. Magufuli construct infrastructure which has not been in Tanzania"

    Dr Magufuli deserve to be our next President 2015-2020
     
  2. Dr.Mo

    Dr.Mo JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2015
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 3,815
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    At lest wewe umeleta uzi wa maana..ila mfumo aliopo haufai..umeoza angetoroka aje sawa..ila kwa ccm ya akina lusinde, wasira, wema hapana nchi itadidimia kwenye matope
     
  3. Lizaboni

    Lizaboni JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2015
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 33,796
    Likes Received: 13,809
    Trophy Points: 280
    Magufuli ni mtu ambaye ameletwa na Mungu kututumikia Watanzania
     
  4. h

    honoget JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2015
    Joined: Aug 16, 2013
    Messages: 1,720
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mapombe uturudishie nyavu zetu.Ukala usije tutakuzamisha.
     
  5. gsu

    gsu JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2015
    Joined: Apr 28, 2014
    Messages: 3,463
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Aliyekuwa anaharibu mfumo wa ccm ni Lowasa kwa ufisadi wake na kutengeneza mitandao ya ujangili akiwa waziri mkuu sasa ccm ni safi mchafu mwizi na fisadi ameondoka mchukueni nendeni naye.
     
  6. baro

    baro JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2015
    Joined: May 12, 2014
    Messages: 2,209
    Likes Received: 1,462
    Trophy Points: 280
    Unamuonea bure , yeye alikuwa anatekeleza sheria usishambulie bila kuelewa subiri akiwa rais afanye kazi ya kusimamia sheria uone watakavyokimbia nchi na uchumi Wa Tanzania kupaa
     
  7. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2015
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 26,400
    Likes Received: 17,597
    Trophy Points: 280
    Lizabon,usituletee za JK,maana leo anaondoka MCHAFU kuliko hata SHETANI.Bila CCM Tanzania inawezekana
     
  8. Hon Nkundwe

    Hon Nkundwe JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2015
    Joined: Nov 30, 2014
    Messages: 2,354
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Magufuri ni chaguo la Mungu
     
  9. gsu

    gsu JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2015
    Joined: Apr 28, 2014
    Messages: 3,463
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    sahihi kabisa mkuu magufuli ni chaguo la mungu fisadi Lowasa alitengeneza genge la wahuni na mafisadi lakini kwavile wametoka sasa ccm ni n jema.
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2015
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 12,358
    Likes Received: 2,264
    Trophy Points: 280
    Pamoja na kuuza Nyumba za serikali huku nyingine akiwapa vimada wake kama wakina Lizaboni
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. gsu

    gsu JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2015
    Joined: Apr 28, 2014
    Messages: 3,463
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    mungu ametuambia magufuli ndiyo wakati wake sasa mungu atamvusha na kuwa kiongozi wa tanzania.
     
  12. h

    honoget JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2015
    Joined: Aug 16, 2013
    Messages: 1,720
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwaiyo sisi sio watz?Huyu jamaa alituonea sana ndugu zetu wengi walizama na kupotea kwasababu ya Magufuli.Ukala asije alituonea sana na Alisahau mama yake ni ndugu yetu.Magufuli alitutesa sana na kutuletea umasikini mkubwa.
     
  13. Mtakasaji

    Mtakasaji JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2015
    Joined: Apr 3, 2013
    Messages: 678
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Huyo anaweza hesabu tu na kukariri dagaa na watoto wao waliopo ziwani, uongozi hamna. Watu hawali namba.
     
  14. gsu

    gsu JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2015
    Joined: Apr 28, 2014
    Messages: 3,463
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    kwahiyo fisadi Lowasa atakuletea kiroba cha unga nyumbani kwako?...magufuli kiboko ya mafisadi na wezi kama wewe na Lowasa.
     
  15. gsu

    gsu JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2015
    Joined: Apr 28, 2014
    Messages: 3,463
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    magufuli atawalaza nje mwaka huu wahuni kama mafisadi na wauza madawa akina makongoro mahanaga hawana chao wajiandae kulima tu hakuna vya bure tena.
     
  16. MUSIGAJI

    MUSIGAJI JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2015
    Joined: Dec 26, 2014
    Messages: 1,564
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Kama hauna 200 piga mbizi. Naona kweli anayajua matatizo ya watanzania
     
  17. gsu

    gsu JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2015
    Joined: Apr 28, 2014
    Messages: 3,463
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    magufuli kiboko ya mafisadi mpango wa maendeleo kwa watanzania.
     
  18. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2015
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 18,674
    Likes Received: 11,504
    Trophy Points: 280
    huyo mungu aliyemleta bila shaka ni mungu mpenda umasikini kwa watz,mungu wa CCM ambaye hataki kutuona tunaishi maisha mazuri ktk nchi yenye kila aina ya utajiri wa asili.
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  19. Sdebaseboy

    Sdebaseboy JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2015
    Joined: Apr 9, 2015
    Messages: 708
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 60
    Magufuli ndiyo baba lao wala hakuna mwingine kama Magufuli
     
  20. jonnasy

    jonnasy JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2015
    Joined: Dec 27, 2013
    Messages: 293
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 60
    Matatizo ya watanzania hayahitaji science kutatuliwa Bali hekima na busara by that sense. Lowassa is the best
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...