Dr. Kigwangalla: Serikali kuanza kutoa Leseni za bucha za nyama ya wanyamapori hivi karibuni

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
49,408
2,000
Waziri wa Maliasili na utalii Dr Kigwangalla amesema Serikali imebadili sheria ya wanyamapori na sasa wananchi wataruhusiwa kufungua bucha za nyama za porini.

Kigwangalla amesema Serikali itatoa leseni za mashamba ya wanyamapori ( ranchi) na wamiliki wa mashamba hayo wataruhusiwa kukata leseni za Bucha ya kuuza nyamapori.

Source Star tv!
 

Mokaze

JF-Expert Member
Aug 3, 2018
10,325
2,000
Waziri wa maliasili na utalii Dr Kigwangalla amesema serikali imebadili sheria ya wanyamapori na sasa wananchi wataruhusiwa kufungua bucha za nyama za porini.

Kigwangala amesema serikali itatoa leseni za mashamba ya wanyamapori ( ranchi) na wamiliki wa mashamba hayo wataruhusiwa kukata leseni za Bucha ya kuuza nyamapori.

Source Star tv!


Tuwe waangalifu sana, mambo ya corona na ebola virus huanzia kwa wanyama pori.
 

Kitwa-Mulomoni

JF-Expert Member
Oct 25, 2016
1,779
2,000
Waziri wa maliasili na utalii Dr Kigwangalla amesema serikali imebadili sheria ya wanyamapori na sasa wananchi wataruhusiwa kufungua bucha za nyama za porini.

Kigwangala amesema serikali itatoa leseni za mashamba ya wanyamapori ( ranchi) na wamiliki wa mashamba hayo wataruhusiwa kukata leseni za Bucha ya kuuza nyamapori.

Source Star tv!
This is long overdue
 

Jp Omuga

JF-Expert Member
Jan 16, 2012
4,865
2,000
Kwa jinsi ambavyo Kayafa na wasaidizi wake wanalipigia debe hili suala la kufuga wanyamapori na kuanzisha bucha zao...
Yaani naomba nitabiri kuwa naona dalili za Kayafa kujimilikisha wanyamapori ndani ya hifadhi mojawapo iliyoanzishwa hivi jaribuni!
Either atajimilikisha yeye peke yake au kwa ushirika na washirika wake wa nje na ndani ya nchi, hilo ni suala la kusubiri na kuona...!!
 

Tangantika

JF-Expert Member
Aug 12, 2018
3,044
2,000
Kama bei itakuwa kubwa watakula wenyewe.Watu hula nyama pori iliowindwa kiharamu kwa sababu bei huwa chini sana kulik bei za nyama ya ng'mbe,mbuzi nk sio kwa sababu wanaipenda sana nyama pori.
 

Shoctopus

JF-Expert Member
Dec 29, 2015
3,081
2,000
Waziri wa Maliasili na utalii Dr Kigwangalla amesema Serikali imebadili sheria ya wanyamapori na sasa wananchi wataruhusiwa kufungua bucha za nyama za porini.

Kigwangalla amesema Serikali itatoa leseni za mashamba ya wanyamapori ( ranchi) na wamiliki wa mashamba hayo wataruhusiwa kukata leseni za Bucha ya kuuza nyamapori.

Source Star tv!
Mambo mazito lazima nyumbu nao wachangie ujenzi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

4 7mbatizaji

JF-Expert Member
Dec 8, 2019
3,075
2,000
Waziri wa Maliasili na utalii Dr Kigwangalla amesema Serikali imebadili sheria ya wanyamapori na sasa wananchi wataruhusiwa kufungua bucha za nyama za porini.

Kigwangalla amesema Serikali itatoa leseni za mashamba ya wanyamapori ( ranchi) na wamiliki wa mashamba hayo wataruhusiwa kukata leseni za Bucha ya kuuza nyamapori.

Source Star tv!
Jambo jema Mh waziri vyema tuambiwe bei ya kitaru tafadhali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom