Dr. Kigwangalla na mbinu ya CCM kumkata Lowassa


britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
8,882
Likes
12,838
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
8,882 12,838 280
Katika matamshi mbali mbali Kigwangala ameonekana kuwa mjanja sana,

Ujanja wa Kigwangala ni pale anapotumia mbinu smart kumtafuta jamaa anayetafutwa na kujifanya atafutiki,


Mwaka 2015 Kikwete alionekana akiwashawishi kina Bilali, Pinda na Samweli Sitta wakachukue form za kugombea urais, ishu pekee ilikuwa ni kuyaandaa mazingira ya kunfanya lowassa aridhike endopo Pinda waziri mkuu atakatwa, Bilali makamu wa rais kukatwa na Samweli Sitta spika mstaafu kukatwa, hivyo itapunguza hata attention ya kukatwa kwa Lowassa kama waziri mkuu mstaafu

Hamis Kigwangala kaamua kudirect Magharibi wakati target yake ni mashariki, anayetaftwa ni Nyalandu, Ile wameanza kutuhumiwa wengi kama Kagasheki ili mchujo ukija uwaondoe abaki Nyalandu.

Kigwangala njia hii yaweza kukusaidia lakin pia inaweza kukutia doa.
 
Keynez

Keynez

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
987
Likes
668
Points
180
Keynez

Keynez

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
987 668 180
Katika matamshi mbali mbali kigwangala ameonekana kuwa mjanja sana,

Ujanja wa Kigwangala ni pale anapotumia mbinu smart kumtafta jamaa anayetafutwa na kujifanya atafutiki,


Mwaka 2015 Kikwete alionekana akiwashawishi kina Bilali, Pinda na samweli Sitta wakachukue form za kugombea urais, ishu pekee ilikuwa ni kuyaandaa mazingira ya kunfanya lowassa aridhike endopo Pinda waziri mkuu atakatwa, Bilali makamu wa rais kukatwa na Samweli sitta spika mstaafu kukatwa , hivyo itapunguza hata attention ya kukatwa kwa Lowassa kama waziri mkuu mstaafu

Hamis Kigwangala kaamua kudirect Magharibi wakati target yake ni mashariki, anayetaftwa ni Nyalandu, Ile wameanza kutuhumiwa wengi kama Kagasheki ili mchujo ukija uwaondoe abaki Nyalandu,

Kigwangala njia hii yaweza kukusaidia lakin pia inaweza kukutia doa,
Jamaa kama ameokoka kwelikweli, itakuwa nafasi nyngine ya BWANA Mungu kujidhihirisha mbele ya Watanzania kwa matendo yake makuu. Shingo ngumu hizi lazima zivunjwe.
 
Rich Forever

Rich Forever

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
320
Likes
391
Points
80
Age
30
Rich Forever

Rich Forever

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
320 391 80
Ccm hawana tofauti na demu aliachwa wa dudu baya alikimbilia osterbay police kuchukua Rb baada ya kupigwa kibuti.
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,606
Likes
11,776
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,606 11,776 280
Miss Natafuta njoo uchukue Uzi wako huku ukaushindilie kwenye ile special thread yako plz.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Kigwa anatumika.....yanamwisho hayo!! Amemgwaya Hamisi mwenzake wa jina sio au sababu wote mrengo mmoja?? Kweli hujamtaja sababu ni clean? Au kuna agenda kulindana wenye mrengo sawa?? Hilo liko damuni atiii lajulikanaaa!!!!
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,231
Likes
30,150
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,231 30,150 280
Mwaka 2015 Kikwete alionekana akiwashawishi kina Bilali, Pinda na samweli Sitta wakachukue form za kugombea urais, ishu pekee ilikuwa ni kuyaandaa mazingira ya kunfanya lowassa aridhike endopo Pinda waziri mkuu atakatwa, Bilali makamu wa rais kukatwa na Samweli sitta spika mstaafu kukatwa , hivyo itapunguza hata attention ya kukatwa kwa Lowassa kama waziri mkuu mstaafu
Mkuu Britanicca, umenikumbusha mbali, na hii ni kweli ndivyo walivyopanga mwanzo, kuwashawishi the giants wachukue fumu ili kuwatumia kama vichinjio, na hili ninilizungumza hapa. Yajue Makundi 10 Top Ten wa CCM, Ambamo Watatoa Top 5, Top 3 na ...

Ila muda ulupowadia, wakaogopa kuwa jamaa anaimiliki kuanzia CC, NEC hadi Mkutano Mkuu hivyo dawa pekee ni kuhakikisha hilo jina haliingii hata CC, hivyo wakabadili kanuni, jina halikuingia kabisa na hili ninilisemea hapa Licha ya kukubalika, Jina la Lowassa halitafika hata CC ...

Paskali
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
8,882
Likes
12,838
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
8,882 12,838 280
Mkuu Britanicca, umenikumbusha mbali, na hii ni kweli ndivyo walivyopanga mwanzo, kuwashawishi the giants wachukue fumu ili kuwatumia kama vichinjio, na hili ninilizungumza hapa. Yajue Makundi 10 Top Ten wa CCM, Ambamo Watatoa Top 5, Top 3 na ...

Ila muda ulupowadia, wakaogopa kuwa jamaa anaimiliki kuanzia CC, NEC hadi Mkutano Mkuu hivyo dawa pekee ni kuhakikisha hilo jina haliingii hata CC, hivyo wakabadili kanuni, jina halikuingia kabisa na hili ninilisemea hapa Licha ya kukubalika, Jina la Lowassa halitafika hata CC ...

Paskali
Kabisaaaa naona njia hizi hizi anazitumia Kigwangala
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,443 280
Je mbinu hiyo inamsaidia nini katika kutekeleza majukumu yake kwa weledi?
 
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
4,135
Likes
6,610
Points
280
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2017
4,135 6,610 280
Hata sakata la madawa ya kulevya aliyekuwa akitafutwa ni Manji. Wakaona wapite pembeniiii halafu alipopatikana wakamshughulikia vilivyo.
 
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2014
Messages
5,408
Likes
2,948
Points
280
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2014
5,408 2,948 280
Katika matamshi mbali mbali Kigwangala ameonekana kuwa mjanja sana,

Ujanja wa Kigwangala ni pale anapotumia mbinu smart kumtafuta jamaa anayetafutwa na kujifanya atafutiki,
...
Hamis Kigwangala kaamua kudirect Magharibi wakati target yake ni mashariki, anayetaftwa ni Nyalandu, Ile wameanza kutuhumiwa wengi kama Kagasheki ili mchujo ukija uwaondoe abaki Nyalandu.

Kigwangala njia hii yaweza kukusaidia lakin pia inaweza kukutia doa.
britanicca, hoja yako hakika ni fikirishi, hongera sana. Lakini, ukumbuke kwamba moja ya malengo makuu ya Serikali iliyoko madarakani ni kshinda vita ya kiuchumi kwa kishindo, iwe jua kali au masika. Vita hiyo inahitaji mbinu wazi na fichi. Na maeneo walikojificha maadui, wa hiyo vita, ni pamoja na maliasili na utalii.

Tusubiri, na inawezekana hoja yako na hiyo tahadhari zikawa kweli.
 

Forum statistics

Threads 1,237,453
Members 475,533
Posts 29,289,121