Dr kigangwalla nenda kamuone kaka yako ulimboka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr kigangwalla nenda kamuone kaka yako ulimboka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by meningitis, Jun 28, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,410
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    umesoma nae darasa moja
    umeongoza nae MAT
    wewe ni daktari mwenzake
    wewe ni mjumbe wa kamati ya huduma za jamii
    uliunga mkono harakati alizoanzisha ulimboka

    mwisho kabisa usiogope kupoteza jimbo au uhai wako!
     
  2. g

    gilguy Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S tongue::A S confused::tonguez::dance::sad::brushteeth::sing::A S-eek:
     
  3. j

    jigoku JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,334
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tatizo la Kigwangala ni unafiki.sijui kama ataliona hilo
     
  4. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,552
    Likes Received: 9,294
    Trophy Points: 280
    atauchuna kama hajasikia nini kimetokea...
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,953
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Namwamini Kigwangala ataenda tu jamaa yake sana yule ukuacha mambo ya siasa
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Bungeni jana katoa kauli yake kupnga taratbu na njia za wanazo zichukua dhdi ya mgomo wa madaktari. Na alipokuwa akitoa tamko la kupgwa kwa Dr ULI.
     
Loading...