• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

DR.KEBWE Uko wapi kutetea wafugaji Serengeti,je diwani wa Natta nani kamtaja?

ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
2,217
Points
1,195
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
2,217 1,195
Ndugu zangu kebwe ni mbunge wetu wa mugumu -serengeti.

Kiukweli sijamsikia akisema jambo bungeni dhidi ya wafugaji leo hii.

Kiukweli nimeshuhudia kwa macho angu wasukuma walivo fanyiwa ktk mkoa wa mara na Serengeti.

Ng'ombe walikamatwa na kukaa uwanja wa natta shule ya msingi kwa siku 7 hadi mifugo ikakonda.

Wakulima hawa walitozwa hadi laki 1 kwa mfugo.

Nashangaa sana kuwa kimiya hivi..... nahisi ni muhusika mkuu wa tendo hili na nawasihi wana jimbo wenzangu tumtupe mjinga huyu.

Asante nawasilisha asante.
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,649
Points
1,225
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,649 1,225
Tehe! tehe! Chagua CCM tena 2015.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Points
1,250
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 1,250
Dkt. Kebwe ameshapoteza ubunge kabla ya uchaguzi. Hata jimboni kwenyewe hafiki anajificha Mwanza, Dodoma na Musoma.
Bora hata asizungumze kwakuwa akiongea ataishia kutuaibisha tu wanaserengeti.
Tunaendelea kujiimarisha ili kuhakikisha kwamba 2015 tunachukua ubunge pamoja na halmashauri ya wilaya na mamlaka ya mji mdogo wa Mugumu.
 

Forum statistics

Threads 1,403,371
Members 531,202
Posts 34,421,567
Top