Dr. Kafumu kutoa Mil 30 kwa ajili ya madawati, Je mtumishi huyu wa umma alipata wapi pesa hizi?


Dullo

Dullo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2009
Messages
252
Likes
0
Points
0
Dullo

Dullo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2009
252 0 0
Jana katika taarifa ya habari ITV nimemuona Mwigulu akisema eti wamchague Dr. Kafumu kwani kabla hata hajachaguliwa kugombea ubunge Igunga aliwasaidia Shs Milioni 30 kwa ajili ya madawati kwa wananchi wa Igunga, Ninajiuliza huyu mtumishi wa umma kapata wapi milioni 30 za kuwapatia wananchi? Hivi kweli alikuwa na wema gani kwa wananchi hao kama hiyo haikuwa rushwa tu????

Nawasilisha kwa wanaJF
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
Huu ni mchezo wa panya kukungata huku anakupuliza ndo mana wahenga walisema WAJINGA NDIO WALIWAO
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
kumbe ALIWASAIDIAGA. kuna kumbukumbu zozote? Hata kama zipo? Hela hizo alitoa WAPI?
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 104 160
Nenda kwenye palace yake kule Pugu Kajiungeni. Utakaa chini. Unacheza na ukamishna wa madini nini!
 
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
5,156
Likes
1,716
Points
280
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
5,156 1,716 280
Inawezekana aliomba msaada kwa wadau wa maendeleo kwa ajili ya wilaya au kijiji anachotoka.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Likes
176
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 176 160
Huu ni mchezo wa panya kukungata huku anakupuliza ndo mana wahenga walisema WAJINGA NDIO WALIWAO
Yani Kamanda we acha tu! Lakini mwisho wao waja hakika.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,290
Likes
4,751
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,290 4,751 280
Jana katika taarifa ya habari ITV nimemuona Mwigulu akisema eti wamchague Dr. Kafumu kwani kabla hata hajachaguliwa kugombea ubunge Igunga aliwasaidia Shs Milioni 30 kwa ajili ya madawati kwa wananchi wa Igunga, Ninajiuliza huyu mtumishi wa umma kapata wapi milioni 30 za kuwapatia wananchi? Hivi kweli alikuwa na wema gani kwa wananchi hao kama hiyo haikuwa rushwa tu????

Nawasilisha kwa wanaJF
yaani achaguliwe kwa ajiri ya 30m? what is 30m by the way? Mwigulu ana wa-rate wana igunga kwa 30m? haya ni matusi makubwa. awaombe radhi wana igunga kabla ya uchaguzi.
 
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
426
Likes
19
Points
35
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
426 19 35
Jamani tuweekeeni picha ya hiyo palace yake hata geti wengine tukiona tunaweza value kilichopo ndani?
 
Trustme

Trustme

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,172
Likes
10
Points
0
Trustme

Trustme

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,172 10 0
Sasa si kaamua kurudisha kidogoooo tu cha kile alichotuibia watanzania! ila sasa anakosea kitu kimoja, kuomba achaguliwe kwa kurudisha kasehemu cha alichoiba. Sasa hao wadau wa maendeleo kawajua baada ya kugombea ubunge jamani? hadi kufikia umri alionao si alikua anajua Igunga wana matatizo, baada ya kuchaguliwa kugombea ndo anajifanya anarudisha alichoiba eeh!
 
makwimoge

makwimoge

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2011
Messages
298
Likes
2
Points
35
Age
38
makwimoge

makwimoge

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2011
298 2 35
Huo ni wizi mtupu'kama kamishna wa madini hana kipato cha kutoa hizo 30M
kama ushahidi upo alitoa hizo pesa hiyo ni Rushwa kwa vile alikuwa akijua kuwa atagombea na Rostam kwenye kura za maoni August 2010,na alifanya hivyo ilia akashindwa.CHADEMA hiyo ni hoja mpeni Kashindye
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
inawezekana aliomba msaada kwa wadau wa maendeleo kwa ajili ya wilaya au kijiji anachotoka.
na huku ndiyo kwao mgombea wa ccm dr. Kafumu, naona rostam alikusahau kabisa huku!!!!!! Hahaha ahahaha ahahaha!!!!!!!


6+vijana+wa+itumba+wakiwa+na++picha+ya+dk.+kafumu+wakti+wakiingia+kwenye+mkutano+uliofanyika+katika+kata+hiyo..jpg
sawabho....karibu tena kama una hoja
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
11
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 11 0
Straight away hii ni rushwa,and obviously kama mtumishi wa uma ni mwizi.Kwa hiyo amepoteza sifa za kuwa kiongozi.
Jana katika taarifa ya habari ITV nimemuona Mwigulu akisema eti wamchague Dr. Kafumu kwani kabla hata hajachaguliwa kugombea ubunge Igunga aliwasaidia Shs Milioni 30 kwa ajili ya madawati kwa wananchi wa Igunga, Ninajiuliza huyu mtumishi wa umma kapata wapi milioni 30 za kuwapatia wananchi? Hivi kweli alikuwa na wema gani kwa wananchi hao kama hiyo haikuwa rushwa tu????

Nawasilisha kwa wanaJF
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,120
Likes
3,964
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,120 3,964 280
ccm wote wana mimba tu............wamepigwa hiyo mimba na chadema
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
ina maana hizo 30 M alitoa kwa kutegemea fadhila ya kupewa ubunge??
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
ukweli chadema wanasafari ndefu, kwa igunga wameula na chua

CCM ni chama kilichochoka ila chadema ni chama (genge) la (cha) wahuni

wazee wa maslahi, wananchi wameshtuka kuwa chadema wabaya kuliko CCM mara nyingi
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,882
Likes
82
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,882 82 145
Kusaidia Maendeleo Wala Sio Vibaya, kutoa ni moyo sio utajiri, hivi kamishina wa madini kweli ni ajabu kuwa na 3 0 milion uko ni kuwaza kwa kutumia masaburi.
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
34
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 34 0
Kusaidia Maendeleo Wala Sio Vibaya, kutoa ni moyo sio utajiri, hivi 1.kamishina wa madini kweli ni ajabu kuwa na 3 0 milion uko ni 2.kuwaza kwa kutumia masaburi.
Hivi kuwa kamishna wa madini ndiko kulikompatia hizo miliono 30?
Kumiliki 30M si kosa, kosa linaweza kuwa vipi zimepatikana.
Nafikiri tungealia mshahara wake badal ya dhamana ya kusimamia mali ya Watanzania.
 
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
1,721
Likes
158
Points
160
Patriote

Patriote

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
1,721 158 160
Jana katika taarifa ya habari ITV nimemuona Mwigulu akisema eti wamchague Dr. Kafumu kwani kabla hata hajachaguliwa kugombea ubunge Igunga aliwasaidia Shs Milioni 30 kwa ajili ya madawati kwa wananchi wa Igunga, Ninajiuliza huyu mtumishi wa umma kapata wapi milioni 30 za kuwapatia wananchi? Hivi kweli alikuwa na wema gani kwa wananchi hao kama hiyo haikuwa rushwa tu????

Nawasilisha kwa wanaJF
Hayo sasa ni masimango kwa wanaigunga, kwani kama kawasaidia hela kwa shughuli yoyote ni lazma atangaze/ccm watangaze kama wamewasaidia wananchi???hapo ndipo msaada unapogeuka kuwa rushwa. kama alitoa kwa lengo la kuwasaidia mambo ya kukumbushia wakati wa kampeni yanatoka wapi kwani anadhani wananchi wamesahau kama walipewa hela na Kafumu???Hizo ndo zile siasa uchwara. Okay, So what kama aliwapa???
 
U

Unstoppable

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,049
Likes
10
Points
135
U

Unstoppable

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,049 10 135
Jana katika taarifa ya habari ITV nimemuona Mwigulu akisema eti wamchague Dr. Kafumu kwani kabla hata hajachaguliwa kugombea ubunge Igunga aliwasaidia Shs Milioni 30 kwa ajili ya madawati kwa wananchi wa Igunga, Ninajiuliza huyu mtumishi wa umma kapata wapi milioni 30 za kuwapatia wananchi? Hivi kweli alikuwa na wema gani kwa wananchi hao kama hiyo haikuwa rushwa tu????

Nawasilisha kwa wanaJF[/QUOTE

Labda tijiulize Rostam na Misaada yote hiyo kwa Wana-Igunga imewasaidiaje kuwapa "sustainable development?" Kama CCM wanateua mtu kwa kigezo hiki ni muhimu wabadilishe strategy. Itakuwa inarudia makosa yale yale na isitafute mtu anayekiangamiza chama. Afterall nashangaa wabunge wanaotaja misaada waliotoa kwa watanzania ; mbona hatusikii matokeo ya uwajibikaji wao majimboni au bungeni? Ni nini basi walichofanya kwenye majimbo yao toka walipochaguliwa? Kama bungeni yenyewe hawana chakuongea, je huko majimboni ambako watu hawawafuatilii inakuwaje? (Tunataka tujue wamewajibikaje kwenye sehemu walizochaguliwa/teuliwa; whether ni kwenye uwaziri, ukuu wa mkoa, ualimu etc (give us your record). Misaada watanzania wengi wanatoa na hawatangazi. Afterall misaada its not part of your "job requirements" however; we thank everyone who gives with good intentions.
 

Forum statistics

Threads 1,238,893
Members 476,226
Posts 29,335,882