Dr. John Pombe Magufuli anafaa kuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano Tanzania


okyo

okyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
1,971
Points
2,000
okyo

okyo

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
1,971 2,000
Ha ha ha sasa si mnahakika kuwa magufuli rais sasa mnamsingizia TB joshua wa nin masikini mtumishi wa mungu hajawahi hata tamka jambo kama hiloo
 
HORSE POWER

HORSE POWER

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
1,571
Points
2,000
HORSE POWER

HORSE POWER

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
1,571 2,000
Huu ni unabiii unaotimia: -

Akizungumza na wasaidizi wake jana jioni nyumbani kwake Lagos Nigeria, Nabii T. B. Joshwa anasema

"Naiona nchi ya africa mashariki ikipata rais mpya kutoka ndani yha chama kikongwe barani afrika mwaka huu 2015. Lakini atakuwa ni rais atakayekuja kupendwa na watu wa nchi yake, mwenye uwezo mkubwa wa kiutawala na atakaebadilisha maisha ya watu wake".

Kutoka kwa mtu wa karibu na SCON Lagos Nigeria.

My take : UKAWA tulieni mnyolewe.
Ni msiba mkubwa huu wa ulimwengu! Hivi ndugu yangu na wewe ni miongoni mwa wale wanaowaamini hawa wanaojiita manabii? Wapi wameupata au nani kwapa huo unabii kwa sababu Mwenyezi Mungu kutuletea manabii ameshahitimisha tangu karne ya saba?
 
J

justzayumba

Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
27
Points
0
Age
28
J

justzayumba

Member
Joined Oct 22, 2015
27 0
magufuli oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!
 
Sharif

Sharif

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2011
Messages
2,472
Points
2,000
Sharif

Sharif

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2011
2,472 2,000
kama hakuweza kuona jengo lake likianguka watu wakafa..
ataona matokeo ya uchaguzi ambao hata watu hawajapiga kura.?
kama anaona si angeona wasichana waliotekwa na boko haramu walipelekwa wapi ....
UNAHITAJI MSAADA WA UTABIRI HAPA ?
 

Attachments:

Ernesto Che

Ernesto Che

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,116
Points
1,195
Ernesto Che

Ernesto Che

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,116 1,195
Hugo Chavez original asingeweza kuiombea CCM kura kutokana na kujaa ghiliba na wizi miaka nenda rudi

#Mabadiliko2015
 
S

sosipeter

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2015
Messages
235
Points
195
S

sosipeter

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2015
235 195
Hivi kwa hali ilivyo unahitaji unabii gani zaidi ya kuona kwa macho yako kuwa Lowassa ni rais wa tano wa Tanzania.
 
K

kilicho

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
1,078
Points
2,000
K

kilicho

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
1,078 2,000
Huu ni unabiii unaotimia: -

Akizungumza na wasaidizi wake jana jioni nyumbani kwake Lagos Nigeria, Nabii T. B. Joshwa anasema

"Naiona nchi ya africa mashariki ikipata rais mpya kutoka ndani yha chama kikongwe barani afrika mwaka huu 2015. Lakini atakuwa ni rais atakayekuja kupendwa na watu wa nchi yake, mwenye uwezo mkubwa wa kiutawala na atakaebadilisha maisha ya watu wake".

Kutoka kwa mtu wa karibu na SCON Lagos Nigeria.

My take : UKAWA tulieni mnyolewe.
Una akili fupi sana wewe jamaa,,,, hata mtoto wako akisoma hii topic yako atakuzalau sana
 
rofejo

rofejo

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
516
Points
250
rofejo

rofejo

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
516 250
Huyo joshwa ni sahihi kabisa kwa ccm,Mtumishi wa Mungu Tb Joshua ni mtumishi sahihi wa Mungu.
 
F

fama

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
742
Points
500
F

fama

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
742 500
You are telling sweet nothings, empty non prophetic destructive words.
Huu ni unabiii unaotimia: -

Akizungumza na wasaidizi wake jana jioni nyumbani kwake Lagos Nigeria, Nabii T. B. Joshwa anasema

"Naiona nchi ya africa mashariki ikipata rais mpya kutoka ndani yha chama kikongwe barani afrika mwaka huu 2015. Lakini atakuwa ni rais atakayekuja kupendwa na watu wa nchi yake, mwenye uwezo mkubwa wa kiutawala na atakaebadilisha maisha ya watu wake".

Kutoka kwa mtu wa karibu na SCON Lagos Nigeria.

My take : UKAWA tulieni mnyolewe.
 
Mandla Jr.

Mandla Jr.

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
3,101
Points
1,195
Mandla Jr.

Mandla Jr.

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
3,101 1,195
Magufuli asipokuwa Rais wa tano wa Tz, nitaacha siasa mwenyewe. Naomba mnihukumu na hii msg kama nitaendelea
kuwa mwanasiasa.

Mandla.
 
moshilo

moshilo

Senior Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
110
Points
195
moshilo

moshilo

Senior Member
Joined Jul 30, 2015
110 195
Pelekeni upuuzi went mbali kazi kutumia jina la mtu kunufaisha wetu huyu baba hajawai onekanika tangu may, acha kukurupuka,, na wala hakurupuki kama watumishi wanaotumikia tumbo,, tubu uongo wako uloandika hapa
 
F

fama

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
742
Points
500
F

fama

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
742 500
Si kweli kwamba hakuliona fuatilia hapa usisikilize maneno ya mtaani. https://www.youtube.com/watch?v=NSrxwn2x_gc
kama hakuweza kuona jengo lake likianguka watu wakafa..
ataona matokeo ya uchaguzi ambao hata watu hawajapiga kura.?
kama anaona si angeona wasichana waliotekwa na boko haramu walipelekwa wapi ....
UNAHITAJI MSAADA WA UTABIRI HAPA ?
 
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
4,793
Points
2,000
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2015
4,793 2,000
Ahsante, tumekuskia mkuu, hebu sasa ngoja ushuhudie jinsi Mungu akikuonesha wewe mbweha kuwa yeye pekee ndie anaejua mambo ya badae na sio hako kaAlly kenu. hebu nipishe kwanza.
 

Forum statistics

Threads 1,295,671
Members 498,336
Posts 31,219,247
Top