Dr. John Pombe Magufuli anafaa kuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano Tanzania

mbikagani

mbikagani

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2014
Messages
2,905
Points
2,000
mbikagani

mbikagani

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2014
2,905 2,000
Kuna umuhimu wa kuwaandalia mdahalo wagombea urais wote.
 
1

1961mkuu

Member
Joined
Aug 25, 2015
Messages
63
Points
0
1

1961mkuu

Member
Joined Aug 25, 2015
63 0
Mwambieni kikwete Stoke ikulu kesho ili magufuli aingie mapema sana
 
1

1961mkuu

Member
Joined
Aug 25, 2015
Messages
63
Points
0
1

1961mkuu

Member
Joined Aug 25, 2015
63 0
Mkuu naona umelipwa kiasi kikubwa thread ndefu sana pole mkuu umasikini tabu sana
 
MUSIGAJI

MUSIGAJI

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
1,649
Points
2,000
MUSIGAJI

MUSIGAJI

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
1,649 2,000
Anakufaa wewe tu na familiya yako
 
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2014
Messages
5,958
Points
2,000
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2014
5,958 2,000
Hata awe mzuri vipi mfumo wa ccm Hata umlete malaika, akirudi lazima aitwe ibilisi!
"Jimmy", utakuwa muungwana ukitueleza ubovu wa mfumo wa CCM na ubora wa mifumo ya vyama vingine ili tuwe makini kutuwezesha kufanya maamuzi sahihi tarehe 25/19/2015.
 
N

ngosha omuchalo

Member
Joined
Jul 17, 2015
Messages
75
Points
0
N

ngosha omuchalo

Member
Joined Jul 17, 2015
75 0
30>>>>>20 ukifanya alanlysis utaona nani ni kafanya nn wkt wa utumish wke serkalini....
Vote for JPM
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,295
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,295 2,000
Ni kweli atakuwa mtiifu kwao maana1.Kikwete ni fisadi wa Richmond2.Mkapa mzee wa EPA na anamjua Balali3.Mwinyi hajielewi kabisa na......
Jumlisha na CCM mfumo na philosophy ya ufisadi..sasa magufuli atavyonja msingi ulimshikilia na wadhamini wake.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,295
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,295 2,000
Kama ni mume na mke basi jk kaisha mweka sawa pombe kama vile mke aliyempa mme limbwata kwamba kila atakachotaka jk basi pombe lazima afanye hata bila yeye kujijua!!!!! Siunajua tena mambo ya limbwata tena la pwani uspime!!! Hapo kwa pombe hakuna rais ila kuna mwakilishi wa jk, mkapa n.k. Tz haihitaji rais wa ndiyo mzee kama pombe alivyo kwa jk, mkapa n.k.Twende na el kama tunataka maendeleo ya kweli.
Magufuli anaambiw amtiifu kwa watu wachafu,km Mkapa,Mwinyi, na JK ..na chama chake CCM.
 
R

Robethn

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2015
Messages
2,104
Points
0
R

Robethn

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2015
2,104 0
HAKUNA MGOMBEA BORA ANAEMZIDI MAGUFULI KWA KILA KITU:

Tanzania mwaka huu tunawagombea 8 wa nafasi ya urais lakini katika hao 8 anayefaa kupeperusha bendera ni Magufuli pekee huyu ameonyesha uwezo mkubwa wa kiutendaji akiwa Serikalini kwa wizara tofauti hao wengine wamefanya nini?

HAPA KAZI TU
 
R

Robethn

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2015
Messages
2,104
Points
0
R

Robethn

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2015
2,104 0
[h=2][/h]
Kuna kila dalili Dr John Pombe Magufuli KUPATA USHINDI WA KISHINDO,hii ikiwa ni kutokana na namna watu wanavyokubaliana na utendaji wake lakini pia namna atakavyokabiliana na mafisadi papa wa nchi yetu.
Wasomi na wanaharakati wengi wamekuwa wakijitokeza hadharani kumpongeza Dr Magufuli kwa mikakati yake mizuri. Hata hivo wapo wanaodai pia kuna uwezekano mapapa hao wakatorokea kusikojulikana mara baada ya Dr MAGUFULI KUAPISHWA RASMI KAMA RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA.

HONGERA SANA DR MAGUFULI.​
 
timoti

timoti

Member
Joined
Jul 22, 2015
Messages
57
Points
95
timoti

timoti

Member
Joined Jul 22, 2015
57 95
[h=2][/h]
Kuna kila dalili Dr John Pombe Magufuli KUPATA USHINDI WA KISHINDO,hii ikiwa ni kutokana na namna watu wanavyokubaliana na utendaji wake lakini pia namna atakavyokabiliana na mafisadi papa wa nchi yetu.
Wasomi na wanaharakati wengi wamekuwa wakijitokeza hadharani kumpongeza Dr Magufuli kwa mikakati yake mizuri. Hata hivo wapo wanaodai pia kuna uwezekano mapapa hao wakatorokea kusikojulikana mara baada ya Dr MAGUFULI KUAPISHWA RASMI KAMA RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA.

HONGERA SANA DR MAGUFULI.​

Ajiandae kurudi kwao
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,248
Points
2,000
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,248 2,000
Mikakati mizuri ya kutengeneza mahakama ya mafisadi?

Mikakti ya kungoja UKaWA waseme naye anakili?


MAFISADI PAPA WANAOUNDIWA NA MAHAKAMA NI KINA NANI? NAOMBA UJIBU HILI TU. VINGINEVYO NITAWAAMBIA MODES WAFUTE HUU UTUMBO, AU USHITAKIWE KWA UZUSHI!.
 
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
1,375
Points
1,500
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
1,375 1,500
Team Lowassa
 
W

wasamile

Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
13
Points
0
W

wasamile

Member
Joined Aug 29, 2015
13 0
Haezi kuufuta coz huo ujumbe hauna shda yoyote . Labda waufute huo uliouweka wewe mana unaonekana unachochea vurugu
 
W

wiser1

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2015
Messages
1,805
Points
2,000
W

wiser1

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2015
1,805 2,000
Hahhahhaaaa hivi WANAUKAWA kwann kila mada inayotolewa kuonesha ushindi wa Magufuli mnachanganikiwa?..fungueni akili zenu wacha mikumboo na ushabiki usiyo na maana!!!
 
James Hungury

James Hungury

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
830
Points
1,000
James Hungury

James Hungury

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
830 1,000
yaan ni kama kondoo wanaopelekwa kuchinjwa,akil hayana kabisa,na nimegundua weng ni vijana wanaoshinda cku nzima wakichat na cm.upeo mdogo kabisa.ni bora kuwa mtu mwenye kupembua vi2,eti team lowasa!tutaona baada ya uchaguz mtaishia wap na hyo team lowasa.
 

Forum statistics

Threads 1,342,815
Members 514,815
Posts 32,764,364
Top