Dr. John Pombe Magufuli anafaa kuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano Tanzania

mtumiaji

mtumiaji

Senior Member
Joined
Apr 6, 2013
Messages
105
Points
195
mtumiaji

mtumiaji

Senior Member
Joined Apr 6, 2013
105 195
wanajua kijana atasimamia maslahi yao.hawana wawazalo zaidi yahilo.

mkapa ataka aendelee kulindwa asiulizwe wizi wa kiwira.
na jk asiulizwe mikataba ya gas ya mtwara na richmond ambayo kashindwa kuikanusha.
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,838
Points
2,000
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,838 2,000
Wanajua utendajiwake pia hawawezi msifia wachama kingine
 
K

Kanani2015

Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
87
Points
125
K

Kanani2015

Member
Joined Jul 31, 2015
87 125
Magufuli ni 'yes man'hataweza kufanya maamuzi yoyote magumu kinyume na wanavyotaka hao waliomtangulia
 
Ryaro wa Ryaro

Ryaro wa Ryaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
2,661
Points
1,225
Ryaro wa Ryaro

Ryaro wa Ryaro

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
2,661 1,225
Magufuli Tusifanye kosa No MTU Wa Kuburuzwa Na Uliowataja.Hana Ubavu tutarudi kuleKule.
 
morenja

morenja

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
4,317
Points
2,000
morenja

morenja

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
4,317 2,000
Magufuli ni Manager sio leader .kwa hiyo ni mzuri kwakuwa wata muongoza wakiwa nje kulinda maslahi ya wafaidika wa mfumo ccm.kumbuka kila uliomtaja kumsifia magufuli ana boom la ufisadi limekaliwa kimya na utawala wa ccm.tuanze na Mzee Mwinyi ana Bomu la Pantoni.Mkapa ana kiwira .Kikwete Richmond.Warioba Goldmine company.Magufuli mwenyewe majengo ya serikali.na report ya cag.tena ni kwamba toka tupate Uhuru .mtu wa kwanza kulilagai bunge zima na kuliibia pesa. Ndio huyu tumeletewa tumchague awe raisi wa nchi.
 
zaleo

zaleo

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,878
Points
1,250
zaleo

zaleo

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,878 1,250
Ni mtiifu kwa familia ya JK atalinda maslahi yake
 
maonomakuu

maonomakuu

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2015
Messages
2,523
Points
2,000
maonomakuu

maonomakuu

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2015
2,523 2,000
SI mbaya tukiingia ktk hoja na kuanza pata fikra za watz ktk matamko mbalimbai ya wanasiasa ktk hiki kipindi cha cha kuelekea uchaguzi mkuu wa nchi hii.NIngependa kujua watz wanatafsiri vipi ...MAGUFULI KUITWA MTIIFU NA MNYENYEKEVU NA WATU KM MKAPA,MWINYI,JK,KINANA,WASSIRA, etc?
Ni kweli atakuwa mtiifu kwao maana
1.Kikwete ni fisadi wa Richmond
2.Mkapa mzee wa EPA na anamjua Balali
3.Mwinyi hajielewi kabisa na......
 
O

onyangoz

Member
Joined
Aug 12, 2015
Messages
85
Points
0
O

onyangoz

Member
Joined Aug 12, 2015
85 0
Kama ni mume na mke basi jk kaisha mweka sawa pombe kama vile mke aliyempa mme limbwata kwamba kila atakachotaka jk basi pombe lazima afanye hata bila yeye kujijua!!!!! Siunajua tena mambo ya limbwata tena la pwani uspime!!! Hapo kwa pombe hakuna rais ila kuna mwakilishi wa jk, mkapa n.k. Tz haihitaji rais wa ndiyo mzee kama pombe alivyo kwa jk, mkapa n.k.

Twende na el kama tunataka maendeleo ya kweli.
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,636
Points
2,000
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,636 2,000
Jk alisema ndio chaguo lake. In maana urais wa magufulu ndio uraisi wake na familia yake
 
C

Chungu Kibovu

Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
37
Points
95
C

Chungu Kibovu

Member
Joined Jul 14, 2015
37 95
Wizara alizoziongoza alikuwa nje ya mfumo au..?mbona ameperfom vizr sana...bahati nzur saiz atakuwa juu ya mfumo hivyo Ana nafas kubwa ya kuboresha to the maximum....
MAGUFULI THE BEST CHOICE OF TANZANIANS

"...bahati nzuri saiz atakuwa juu ya mfumo..." hiyo statement haina mantiki yoyote maana hakuna mtu duniani anayeweza kuwa juu ya mfumo fulani . Mtu anaweza kuwa ndani au nje ya mfumo.

Ukweli ni kwamba Magufuli yupo ndani ya mfumo wa ccm na hata akiwa mwenyekiti wao, bado atakuwa ndani ya mfumo dhaifu wa ccm ambao ulipanda na kulea rushwa, na kushindwa kutatua matatizo ya wakulima, wafugaji, wafanyakazi, wavuvi, na makundi mengine yote nchini.

ccm hawana jipya tangu zamani na hata sasa na milele yote.
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,933
Points
1,500
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,933 1,500
Hilo ni jembe ulaya. linaparura kote kote
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,838
Points
2,000
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,838 2,000
Hilo hata kichaa analifaham, Lowassa huyu hata sijui huyu DJ aliwazanini kuchukua jitu hili du!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
39,758
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
39,758 2,000
Hilo hata kichaa analifaham, Lowassa huyu hata sijui huyu DJ aliwazanini kuchukua jitu hili du!
mkuu vipi kuhusu mgombea wenu wa ACT Anna mangwira??
 
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2014
Messages
6,877
Points
1,500
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2014
6,877 1,500
kelele nyingi with no substances ... Magufuli amelifanyia nini Taifa Zaidi ya kuongeza Deni la Taifa kufikia Trillions kadhaa? Barabara zenyewe baada ya miaka miwili Mahandaki matupu!!!
Lowassa pamoja na vurugu zote plus uhujma walizomfannyia ...To date wananchi wanafaidika kwa maji ya mradi wa KASHWASA, UDOM, Shule za Kata ... Lowassa ndo rais wetu sisi Malofa wapumbavu
 
James Hungury

James Hungury

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
831
Points
1,000
James Hungury

James Hungury

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
831 1,000
kelele nyingi with no substances ... Magufuli amelifanyia nini Taifa Zaidi ya kuongeza Deni la Taifa kufikia Trillions kadhaa? Barabara zenyewe baada ya miaka miwili Mahandaki matupu!!!
Lowassa pamoja na vurugu zote plus uhujma walizomfannyia ...To date wananchi wanafaidika kwa maji ya mradi wa KASHWASA, UDOM, Shule za Kata ... Lowassa ndo rais wetu sisi Malofa wapumbavu
watu wengne bhana!duuh kazi sana,kama huna fact yoyote bora unyamaze kuliko kutoa maneno ovyo kwa panic.mi sikosei wewe ndo wale wale wa pande za kaskazin,mnaumia sana ndugu yenu anapopondwa.ukanda unawatafuna mpaka bas
 

Forum statistics

Threads 1,303,525
Members 500,948
Posts 31,484,666
Top