Dr James Jesse (Mhadhiri UDSM): Siku hizi unakamatwa bila kibali na huwezi kupinga

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
45,683
2,000
"Siku hizi kila kosa mtu anakamtwa tu bila hata ya kibali na hakuna mtu anayepinga na ukipeleka hoja hiyo mahakamani kuwa ulikamatwa bila sheria haitazingatiwa," Dkt James Jesse, Mhadhiri Chuo Kikuu Dar es salaam.

#ElectionSecurity2019
#ElectionSecurity2020

1570027002585.jpeg
 

Nemesis

JF-Expert Member
Feb 13, 2008
4,737
2,000
Huyu jamaa alinifundisha sheria UDSM, hakuwa na maneno ya kisiasa, inaonekana amebadilika sana, labda kwakuwa wakati huo alikuwa Mr siyo Dr.
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
21,579
2,000
Umesikia msaliti tundu keshawasaliti Wamarangu, au haujasikia bado? Anahama chadema!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom