Dr. Hoseah bado yupo TAKUKURU?


E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,110
Likes
85
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,110 85 145
Wana jf kuuliza si ujinga nipo mbali na tz na najua ktk hili jamvi naweza kupata habari za uhakika zenye uwazi
NAULIZA Dk. Hoseah bado yuko Takukuru? Na kama amekataa kuondoka yu wapi basi wa kumuondoa?

NAWAKILISHA

MAPINDUZIIIII DAIMAAAAA
 
S

shiezo

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
51
Likes
0
Points
13
S

shiezo

Member
Joined Oct 29, 2010
51 0 13
Unatakiwa kuwasilisha, sio kuwakilisha...Halafu usitutishe na kutokuwepo kwako Tanzania, siku hizi ni vitu vya kawaida tu. Unataka kunambia kwa kuwa uko nje ya Tanzania ndio hupati habari za TZ? Mbona kila siku watu wanadiscuss kwenye boards mbalimbali, au ndo mikwara ya kizamani kuwa uko nje ya nchi kumbe unauza matunda, wakati sisi tunakula bata hapa hapa bongo. acha hizo.

Kuhusu Dk. ni kweli bado yuko TAKUKURU. Wa kumtoa ni wewe, rudi bongo tujenge nchi yetu, sio unaishi maisha ya kitumwa ughaibuni.
 
semango

semango

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
533
Likes
7
Points
35
semango

semango

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
533 7 35
Unatakiwa kuwasilisha, sio kuwakilisha...Halafu usitutishe na kutokuwepo kwako Tanzania, siku hizi ni vitu vya kawaida tu. Unataka kunambia kwa kuwa uko nje ya Tanzania ndio hupati habari za TZ? Mbona kila siku watu wanadiscuss kwenye boards mbalimbali, au ndo mikwara ya kizamani kuwa uko nje ya nchi kumbe unauza matunda, wakati sisi tunakula bata hapa hapa bongo. acha hizo.

Kuhusu Dk. ni kweli bado yuko TAKUKURU. Wa kumtoa ni wewe, rudi bongo tujenge nchi yetu, sio unaishi maisha ya kitumwa ughaibuni
.
be considerate kaka.mbona kauliza vizuri tu?me nilivyoelewa ni kua jamaa alijihami mapema ili asipewe majibu ya kukatisha tamaa kama ilivyo kawaida kwa walio wengi ktk hili jamvi kuponda maswali ya wengine.uungwana kitu cha bure mkuu.hatukatai wengine upeo wao uko juu kuliko wengine lakini hata hivyo haipaswai kumdhihaki na kumdharau mwenye upeo mdogo kwa maana aliekupa wewe kochi ndio aliempa huyo jamvi/mkeka
 
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2009
Messages
3,013
Likes
30
Points
135
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2009
3,013 30 135
Unatakiwa kuwasilisha, sio kuwakilisha...Halafu usitutishe na kutokuwepo kwako Tanzania, siku hizi ni vitu vya kawaida tu. Unataka kunambia kwa kuwa uko nje ya Tanzania ndio hupati habari za TZ? Mbona kila siku watu wanadiscuss kwenye boards mbalimbali, au ndo mikwara ya kizamani kuwa uko nje ya nchi kumbe unauza matunda, wakati sisi tunakula bata hapa hapa bongo. .
Duh una hasira na mtu kuwa nje ya Bongo?????? u cud just answer him easily....................Grow up pg..!!!!!
 
S

shiezo

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
51
Likes
0
Points
13
S

shiezo

Member
Joined Oct 29, 2010
51 0 13
Nilichokataa ni kusema kuwa kwa kuwa hayuko Tanzania, basi hajui Dk. Hosea kama yuko TAKUKURU. Hiyo sio issue ya kuwauliza wanaJF, angeweza hata kusearch kwenye google na akapata. This is not supposed to be a thread. Kusema kuwa nina hasira na waliokuwa nje ni kupotosha dhamiri yangu ya kuchangia thread hii. Nje sio issue siku hizi kaka, enzi za kutafuta viza kwa kusota zishaisha, acha mawazo ya kizamani. lakini pia kwa kuonesha uungwana nimemjibu hitaji alotaka, ila amenibia ile "niko mbali na TZ", haikuwa component muhimu katika thread yake zaidi ya kuonesha kuwa kuwa mbali ya TZ ni issue. Info unazipata kwenye net hata kama uko AFGHAN
 
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
265 0 0
Unatakiwa kuwasilisha, sio kuwakilisha...Halafu usitutishe na kutokuwepo kwako Tanzania, siku hizi ni vitu vya kawaida tu. Unataka kunambia kwa kuwa uko nje ya Tanzania ndio hupati habari za TZ? Mbona kila siku watu wanadiscuss kwenye boards mbalimbali, au ndo mikwara ya kizamani kuwa uko nje ya nchi kumbe unauza matunda, wakati sisi tunakula bata hapa hapa bongo. acha hizo.

Kuhusu Dk. ni kweli bado yuko TAKUKURU. Wa kumtoa ni wewe, rudi bongo tujenge nchi yetu, sio unaishi maisha ya kitumwa ughaibuni.
wee jamaa genius kabisa, nimekugongea..ameshindwa njn ku google takukuru akacheki profile yao kama hosea yumo au lah...acheni uzushi na vimikwara vyenu mbuzi vya niko nje sijui nn nn...au ndo umeenda juzi tuu?? au maboksi yamekuchosha wewe mpaka umepagawa...mwehu wee mnadhani kuna mtu mmemtuma wajengee hii nchi??
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Hoseaaaaaaaaa na JK ni kama pete na kidole!
Ivi kesi ya Chenge leo si ndo inaunguruma
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,674
Likes
2,020
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,674 2,020 280
Aende wapi mkuu wakati nchi hii yupo pekeyake mwenye vigezo vya kuwa alivyo.
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,110
Likes
85
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,110 85 145
nashukuru kwa kulekebishwa na pia nashukuru kwa majibu mazuri,nadhani umefika wakati sasa wa kupiga kelele ili wakuu wajue kuwa tumechoka na watu wasiotimiza wajibu wao,sisemi kuwa takukuru haijafanya kitu ila nacho laani ni kitendo cha mkuu wa takukuru kutoeleweka kwa matamshi yake ya kuwasafisha watu kwa ajili ya maslahi binafsi

@shiezo ni samehe kama nimekukela ni mambo ya kawaida
mapinduziiiiiiii daimaaaaa
 
S

shiezo

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
51
Likes
0
Points
13
S

shiezo

Member
Joined Oct 29, 2010
51 0 13
EngMtolela na wewe nisamehe sana kaka, unajua sasa hivi watanzania tuna hasira sana. We acha tu
 

Forum statistics

Threads 1,235,997
Members 474,928
Posts 29,242,784