Dr Edward Hoseah ni nani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Edward Hoseah ni nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ba mdogo, Dec 30, 2010.

  1. b

    ba mdogo Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba wana JF mnisaidie kupata CV ya huyu boss wa takukuru maana yanayosemwa na kuandikwa juu yake na bado serikali ikawa kimya haiingii aikilini. :target:
     
Loading...