Dr. Bishop Bagonza wa KKKT Karagwe: Watanzania hawafaidi rasilimali za nchi kutokana na dhuluma, rushwa na Ufisadi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Bishop Bagonza wa KKKT Karagwe: Watanzania hawafaidi rasilimali za nchi kutokana na dhuluma, rushwa na Ufisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Aug 8, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Aug 8, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,362
    Likes Received: 6,393
    Trophy Points: 280


    Haitusaidi kitu kuwekeza katika mabank, miradi mbali ya Elimu Afya na Shule ikiwa hatutoi sauti yetu ya kinabii kuwatetea wale ambao hawawezi kuzifaidi zile huduma ambazo tunawekeza mabilioni. Wanaishi kilometa chache toka huduma hizo lakini hawawezi kuzitumia.

    Hii ni kutokana na kushamili kwa dhuruma, rushwa, Ufisadi au jina lolote lile ambalo unaweza kuchagua kuita tabia hiyo chafu inayowanyima Watanzania, watu walioumbwa kwa mfano wa Mungu wasiwezi kufaidi rasilimali za taifa letu.

    Nionavyo mimi kama tusipoangalia Vizuri sisi kama kanisa tunaweza kukuta tunatumika.

    Habari ndiyo hiyo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 12,766
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 280
    Safi sana hii hakuna kisichowezekana mazoea ya kuwachagua makuwadi na wafuasi wa Chama Cha Majambazi ni lazima yatokomee.
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Aug 8, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,091
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Heri viongozi wengi wa Dini wangekuwa na guts za kuyanena aliyoyanena Askofu Bagonza, ni maneno yenye hekima ambayo kayatoa bila kuumauma.

    Bagonza, Mungu wangu akubariki sana na akuongezee siku nyingi za kuishi!
     
  4. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 11,068
    Likes Received: 3,999
    Trophy Points: 280
    Nathani Askofu Malasula swahiba wa EL anaskia maana jamaa hulitumia sana kanisa KKKT katika kufanikisha azma yake
     
  5. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,491
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Huu ni wakati wa CCM kusoma alama za nyakati. Wananchi wengi wameichoka CCM na wanataka mabadiliko. Wananchi wakiipigia kura CCM basi ni kwa ajili ya woga na umasikini kwani wakipewa pilau, kanga na vijipesa kidogo wanasahau haki zao.
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,362
    Likes Received: 6,393
    Trophy Points: 280
    Ukikifiria alichokisema Bishop hapo utaona it is very deep! basically amewanyoshea vidole watawala!
     
  7. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Not too long this newz will be completely skewed na kuonekana ni kwa maslahi ya mgombea flani....... otherwise bravo Bagonza.
     
  8. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ama kweli sikio la kufa halisikii dawa...................wengine yetu macho wenye midomo na waongee na wenye akili na waendelee na mikakati ya "ushindi"
     
  9. R

    Ramos JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Come back to the point MS... Unadhani aliyoyasema asingeyasema kama asingekuwa kiongozi wa dini (hiyo)? and why...
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,520
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    Ongea kwa kadiri Allah wako atakavyokujalia kuongea lakini ukweli utabaki palepale kuwa JK na serikali yake (wakristo wengi wakiwepo kama viongozi waandamizi) wamepoteza sifa ya kuwa viongozi.
     
  11. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tick tick tick mshale wa saa unaelekea o'clock!!
     
  12. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naomba nimjibie huyu jamaa ingawa I am not fun of him at all. Its a matter of sensitivity of times. Any responsible leader should know that this is not a time for religious leaders venting their political opinions. Atleast wakati huu ambapo the extremists and oppurtunists of all sides are praying for leverages to justify their mistrust and hate feelings....
     
  13. h

    hellen kagamizi New Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mtu anayo haki ya kutoa mawazo yake ila viongozi wa dini kama kioo cha jamii hakuna ubaya kutoa mwongozo kwa watumishi wao kule walau tunaweza kupata watu wanaomwogopa Mungu.
     
  14. Mango833

    Mango833 JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,560
    Likes Received: 17,797
    Trophy Points: 280
    Wapo kidini akiongea muislam udin wao wakiongea hakuna shida lakn uhuru utapatikana tu maana bado waislam hatujawa huru
     
  15. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,421
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    hii ni kaazi kweli kweli...kwani, kanisa kulalamika kuwa huduma inazozitoa haziwafikii walengwa kutokana na mazingira mabaya ya rushwa na ufisadi ni udini? tatizo la watoto wa mama mdogo kazi yao kushinda wakijenga nyumba za sala wanasahau kujenga mashule, vyuo na mahospitali...shame!
     
  16. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2017
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Amen
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2017
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,610
    Likes Received: 82,193
    Trophy Points: 280
    Kaburi la miaka 7 iliyopita limefukuliwa.
     
  18. mapinduzi daima

    mapinduzi daima JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2017
    Joined: Sep 30, 2013
    Messages: 847
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 180
    BAK
    Acha uchochezi
    Mimi sijaribiwi
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2017
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,610
    Likes Received: 82,193
    Trophy Points: 280
    Yeye Mungu? Ndiyo kishajaribiwa na ataendelea kujaribiwa atake asitake.

    If you can not take the heat get out of the kitchen.

     
  20. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2017
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 11,230
    Likes Received: 4,951
    Trophy Points: 280
    Uzuri akiba haiozi!
     
Loading...