Dr Benson Banna: Kweli CHADEMA sasa inakubalika sana...


only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,338
Likes
520
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,338 520 280
Yule msomi na kiongozi wa REDET toka chuo kikuu cha DSM Dr Benson Banna hatimaye amekiri wazi kuwa CHADEMA sasa inakubalika.

Tofauti na kawaida ya Dr Banna kuonekana mara nyingi kulalia upande mmoja hasa wa CCM jana akiteta ofisini kwake, Dr Banna alisema wazi kwa mwenendo unavyoonekana na namna chama hiki kinavyoendelea kushika kasi kuna uwezekano mkubwa wa CHADEMA kushika dolla katika uchaguzi wa 2015.

Kama kitashikilia uzi na kuendelea kupambana kujenga mizizi hasa vijijini...
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,591
Likes
1,811
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,591 1,811 280
Aseme au asiseme hiki kitu ni hakika na kweli, na wala haihitaji msomi mwenye PhD kuweza kulitambua hili. Nadhani kwa sababu ya ushabiki wake kwa CCM alichelewa sana kuliona hili. Hakutakiwa kusubiri Igunga ndo apate uhakika sisi tusiokuwa na PhD tulishaliona hili siku nyingi kwa hiyo anachojaribu kukieleza leo kwenu ni kama marudio masikioni mwetu.

Labda asububiri kikao cha NEC ya CCM akawaeleze hayo.
 
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
Huyu coward wa CCM aseme nini sasa! anajua walichokifanya na anawasisi na what next kwa hiyo inamlazimu atafute neno la kupoza tu. Mwizi ndiyo huwa anakuwa wa kwanza kukuhurumia.
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Mpaka naye Nape aje atoe majibu kama hayo na kuomba tiketi kuvaa magwanda.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Yule msomi na kiongozi wa REDET toka chuo kikuu cha DSM Dr Benson Banna hatimaye amekiri wazi kuwa CHADEMA sasa inakubalika,tofauti na kawaida ya Dr Banna kuonekana mara nyingi kulalia upande mmoja hasa wa CCM jana akiteta ofisini kwake,Dr Banna alisema wazi kwa mwenendo unavyoonekana na namna chama hiki kinavyoendelea kushika kasi kuna uwezekano mkubwa wa CHADEMA kushika dolla katika uchaguzi wa 2015,kama kitashikilia uzi na kuendelea kupambana kujenga mizizi hasa vijijini...
Mwanzo thread nyingi zilikuwa za tathmini ya Igunga kuwa chadema itashinda 74% , sijui 55% nk ila hivi sasa sizioni tena hizo takwimu , vp mkuu tathmini yenu imeishia wapi ?
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Aseme au asiseme hiki kitu ni hakika na kweli, na wala haihitaji msomi mwenye PhD kuweza kulitambua hili. Nadhani kwa sababu ya ushabiki wake kwa CCM alichelewa sana kuliona hili. Hakutakiwa kusubiri Igunga ndo apate uhakika sisi tusiokuwa na PhD tulishaliona hili siku nyingi kwa hiyo anachojaribu kukieleza leo kwenu ni kama marudio masikioni mwetu.

Labda asububiri kikao cha NEC ya CCM akawaeleze hayo.
Kushindwa nikushindwa tu hayo yote ni maneno yakujifariji , nia na madhumuni ilikuwa nikushinda uchaguzi, huu haukuwa uchaguzi wa kutafuta popularity ulikuwa ni uchaguzi wakutafute mwakilishi wa wananchi, sasa hayo maneno inakubalika sijui nn ni kama marehemu amekufa then unaanza kusema alikuwa mtu maarufu sana nk haimsaidii wakati huo
 
P

Parachichi

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2008
Messages
513
Likes
8
Points
0
P

Parachichi

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2008
513 8 0
Mwenyewe nimeisikia hiyo kwenye kipindi cha magazeti,nimeshangazwa nai Benson Bana yule yule au mwingine!ipo siku hata NAPE atakubaliana na ukweli!let us wait & see!
 
Godlisten Masawe

Godlisten Masawe

Verified User
Joined
Jul 20, 2011
Messages
738
Likes
6
Points
0
Godlisten Masawe

Godlisten Masawe

Verified User
Joined Jul 20, 2011
738 6 0
Yeye ndo anagundua leo hili, sisi tusiokuwa na PHD tumeligundua hili miaka mingi iliyopita. Kamanda Mbowe na Makamanda wote nchini hakuna kulala mpaka kieleweke.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
Mwanzo thread nyingi zilikuwa za tathmini ya Igunga kuwa chadema itashinda 74% , sijui 55% nk ila hivi sasa sizioni tena hizo takwimu , vp mkuu tathmini yenu imeishia wapi ?
Tumia akili kidogo, uchaguzi umekwisha hapa ni tathmini baada ya uchaguzi.
 
H

HAKI bin AMANI

Senior Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
156
Likes
0
Points
0
H

HAKI bin AMANI

Senior Member
Joined Sep 5, 2011
156 0 0
Mwanzo thread nyingi zilikuwa za tathmini ya Igunga kuwa chadema itashinda 74% , sijui 55% nk ila hivi sasa sizioni tena hizo takwimu , vp mkuu tathmini yenu imeishia wapi ?
Unapoingia mashindanoni kusudi kubwa ni kushinda; kushindwa ni sehemu ya matokeo. Mbona CCM uchaguzi mkuu 2010 walidai watashinda kwa kishindo lakini wakapata matokeo ambayo hawakutegemea. Kumbe nyani haoni kundule. Thread iliyopo hapa ni kauli ya 'Bunsen Burner' ambaye tunamfahamu kuwa ni mnajimu wa CCM, leo hii utabiri wake upepo umegeuka. Thanks Banna ingawa kwa Dr. kama wewe is too late kwani vipofu walikwishaona, viziwi walikwishasikia, viwete walishatembea wakafika kabla yako.
 
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,610
Likes
561
Points
280
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,610 561 280
Mpaka naye Nape aje atoe majibu kama hayo na kuomba tiketi kuvaa magwanda.
Mkuu umesahau kuwa nnauye jr alishataka kuvaa magwanda pale ubungo akatoswa?Hizi kelele zote ni hasira tu za kukataliwa.Baada ya kuona ugumu yeye na wanafiki wenzeke wakataka kuasisi CCJ wakasalitiana dk za mwisho.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
Huyu Dr Burner (Bana) huwa simuelewi kabisa, huenda amesomea mwezini huyu
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,096
Likes
1,424
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,096 1,424 280
CDM na ijipange sasa! Hasa vijijini ili mambo yawe safi
 
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
50
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 50 145
Mwanzo thread nyingi zilikuwa za tathmini ya Igunga kuwa chadema itashinda 74% , sijui 55% nk ila hivi sasa sizioni tena hizo takwimu , vp mkuu tathmini yenu imeishia wapi ?
Mkuu, Nape ameshatoa majibu kuwa wapiga kura wengi (kama 120,000) hawakujitokeza kupiga kura kwa kuwa waliogopa kumwagiwa tindikali.

Sasa hizo asilimia 74 sijui 55 zingefikiwaje?
 
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
171
Likes
5
Points
35
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined Sep 10, 2010
171 5 35
kazi ipo 2015 tunangoja mpambano
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
Mwanzo thread nyingi zilikuwa za tathmini ya Igunga kuwa chadema itashinda 74% , sijui 55% nk ila hivi sasa sizioni tena hizo takwimu , vp mkuu tathmini yenu imeishia wapi ?
Sasa hivi tunatafuta takwimu za fedha za Serikali zinapokwenda mpaka inashindwa kununua madawati.
2wqy4jl.jpg
 

Forum statistics

Threads 1,214,235
Members 462,596
Posts 28,505,909