Dr Bashiru: Suala la Umoja ndani ya CCM ni la lazima siyo hiyari, asiyetaka Umoja tutamfukuza mara moja

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,246
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,246 2,000
Katibu mkuu wa CCM Dr Bashiru amesema swala la umoja ndani ya chama ni la lazima na mwanachama yoyote atakayekuwa na viashiria vya kutotaka umoja atafukuzwa chamani mara moja.

Ili kuwagundua wabinafsi Dr Bashiru amesema chama kitafuatilia mienendo ya wanachama wake na ikibainika unataka kutugawa Tutakutimua mara moja.

Dr Bashiru ameyasema hayo mjini Bukoba akiwa kwenye ziara ya kuimarisha chama.

Source Star tv habari!
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
26,539
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
26,539 2,000
Katibu mkuu wa CCM Dr Bashiru amesema swala la umoja ndani ya chama ni la lazima na mwanachama yoyote atakayekuwa na viashiria vya kutotaka umoja atafukuzwa chamani mara moja.

Ili kuwagundua wabinafsi Dr Bashiru amesema chama kitafuatilia mienendo ya wanachama wake na ikibainika unataka kutugawa Tutakutimua mara moja.

Dr Bashiru ameyasema hayo mjini Bukoba akiwa kwenye ziara ya kuimarisha chama.

Source Star tv habari!
Ukimsoma vizuri Dr. Bashiru haongelei umoja, bali analazimisha ukondoo kwenye chama chao. Umoja anaomaanisha yeye ni kutii chochote kinachooamuliwa na mwenyekiti na genge lake. Na kwa mtazamo wake na waliomtuma, yeyote mwenye mtazamo tofauti na genge la mwenyekiti huyo sio mmoja wao.
 

KARLO MWILAPWA

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2019
Messages
1,273
Points
2,000

KARLO MWILAPWA

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2019
1,273 2,000
Ukimsoma vizuri Dr. Bashiru haongelei umoja, bali analazimisha ukondoo kwenye chama chao. Umoja anaomaanisha yeye ni kutii chochote kinachooamuliwa na mwenyekiti na genge lake. Na kwa mtazamo wake na waliomtuma, yeyote mwenye mtazamo tofauti na genge la mwenyekiti huyo sio mmoja wao.
Bila CCM imara na yenye umoja nchi itayumba hivyo CCM kuwa moja maana yake ni nchi kuwa imara. Maneno ya Dkt. Bashiru yàmejaa hekima na iliyobeba matarajio makubwa kwa Tanzania
 

Ole

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2006
Messages
1,529
Points
2,000

Ole

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2006
1,529 2,000
Ukimsoma vizuri Dr. Bashiru haongelei umoja, bali analazimisha ukondoo kwenye chama chao. Umoja anaomaanisha yeye ni kutii chochote kinachooamuliwa na mwenyekiti na genge lake. Na kwa mtazamo wake na waliomtuma, yeyote mwenye mtazamo tofauti na genge la mwenyekiti huyo sio mmoja wao.
Mnapoambiwa kuhusu chama chenu mnalialia kama kasuku, kumbe huwa mnafuatilia ya CCM? Sasa ya ngoswe yanawahusu nini nyinyi mliojipambanua kwamba mnapinga kila kitu anachofanya JPM? Poleni kwa maumivu ya Mbowe hadi ang'oke wakati mtakapokuwa vikongwe.
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
26,539
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
26,539 2,000
Bila CCM imara na yenye umoja nchi itayumba hivyo CCM kuwa moja maana yake ni nchi kuwa imara. Maneno ya Dkt. Bashiru yàmejaa hekima na iliyobeba matarajio makubwa kwa Tanzania
Tofautisha umoja na ukondoo, hivyo ni vitu viwili tofauti. Ccm haihitaji umoja maana nguvu halisi ya ccm sio umoja, bali ni madaraka ya mwenyekiti wake kupitia kofia ya urais. Unahitaji vipi umoja ambapo mwenyekiti wa ccm anaweza kuagiza mamlaka zote zimtangaze mgombea wa ccm kushinda, au chaguzi kunajisiwa na kusiwepo na hatua yoyote? Kinachohitajiwa ndani ya ccm ni ukondoo tu wa kutii matakwa ya mwenyekiti na genge lake.
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
26,539
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
26,539 2,000
Dr Bashiru bado hajaijua CCM vizuri.

Sent using Jamii Forums mobile app
Zamani alikuwa anaongea kwa hoja na busara, sasa hivi naye anajifanya kavuta bangi moja na mwenyekiti, eti na yeye sasa hivi anaongea kwa jazba na mikwara ili aonekane anaenda na kasi ya mwenyekiti!
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
26,539
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
26,539 2,000
Mnapoambiwa kuhusu chama chenu mnalialia kama kasuku, kumbe huwa mnafuatilia ya CCM? Sasa ya ngoswe yanawahusu nini nyinyi mliojipambanua kwamba mnapinga kila kitu anachofanya JPM? Poleni kwa maumivu ya Mbowe hadi ang'oke wakati mtakapokuwa vikongwe.
Hujui hata unaongea nini, jambo lolote likiletwa huku jukwaani kila mtu anaweza kulijadili apendavyo. Kuna mtu umemuona kaenda kusimama nje ya mlango wa ofisi za ccm anafuatilia kinachoendelea humo? Mzuie aliyeleta mada ya ccm humu ndani, uone kama kuna mtu atakwenda kwenye ofisi za ccm kuulizia chochote.
 

Ole

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2006
Messages
1,529
Points
2,000

Ole

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2006
1,529 2,000
Hujui hata unaongea nini, jambo lolote likiletwa huku jukwaani kila mtu anaweza kulijadili apendavyo. Kuna mtu umemuona kaenda kusimama nje ya mlango wa ofisi za ccm anafuatilia kinachoendelea humo? Mzue aliyeleta mada ya ccm humu ndani, uone kama kuna mtu atakwenda kwenye ofisi za ccm kuulizia chochote.
Hiyo sio issue mkuu naongelea comments ambazo mara kwa mara umekuwa unakejeli kwa nini nina-comment wakati mimi nilisema sio Mwanachama wa Chadema na nikakupa mfano kwamba wakati wa kupiga kura na wakati vyama vinajinadi huomba kura kwa kila Mtanzania.

BTW vipi umekula sikukuu vyema? Mwaka ndio unakwisha hivyo!
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
26,539
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
26,539 2,000
Hiyo sio issue mkuu naongelea comments ambazo mara kwa mara umekuwa unakejeli kwa nini nina-comment wakati mimi nilisema sio Mwanachama wa Chadema na nikakupa mfano kwamba wakati wa kupiga kura na wakati vyama vinajinadi huomba kura kwa kila Mtanzania.

BTW vipi umekula sikukuu vyema? Mwaka ndio unakwisha hivyo!
Sina popote ninapomzuia yoyote kujadili chama chochote, kiwe cdm au hata chama cha walemavu. Hili ni jukwaa huru, yoyote anaweza kujadili chochote, na ukipotosha tutakuambia acha kupotosha na utapata dozi stahiki.

Kwakweli sikukuu imeenda vizuri japo ukata uko palepale. Mwaka tunaungoja huenda hali ikawa afadhali kuliko mwaka huu. Nashukuru kwa salamu ya sikukuu!
 

chikanu chikali

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
904
Points
1,000

chikanu chikali

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
904 1,000
V
Katibu mkuu wa CCM Dr Bashiru amesema swala la umoja ndani ya chama ni la lazima na mwanachama yoyote atakayekuwa na viashiria vya kutotaka umoja atafukuzwa chamani mara moja.

Ili kuwagundua wabinafsi Dr Bashiru amesema chama kitafuatilia mienendo ya wanachama wake na ikibainika unataka kutugawa Tutakutimua mara moja.

Dr Bashiru ameyasema hayo mjini Bukoba akiwa kwenye ziara ya kuimarisha chama.

Source Star tv habari!
Mwulize barua za wale jamaa lini?
 

Elice Elly

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2018
Messages
881
Points
1,000

Elice Elly

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2018
881 1,000
Katibu mkuu wa CCM Dr Bashiru amesema swala la umoja ndani ya chama ni la lazima na mwanachama yoyote atakayekuwa na viashiria vya kutotaka umoja atafukuzwa chamani mara moja.

Ili kuwagundua wabinafsi Dr Bashiru amesema chama kitafuatilia mienendo ya wanachama wake na ikibainika unataka kutugawa Tutakutimua mara moja.

Dr Bashiru ameyasema hayo mjini Bukoba akiwa kwenye ziara ya kuimarisha chama.

Source Star tv habari!
Inaonekana kuna fukuto huko

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,389,958
Members 528,065
Posts 34,039,696
Top