DR. Ayoub Ryoba bado anaendelea kudeka TBC au kapatiwa wasaidizi wenye uwezo na akili kumzidi?

Wadiz

JF-Expert Member
Nov 10, 2022
5,652
11,656
Mwanakususa mwanakudeka ameanza kubwata na kusikika, yumkini kwa sasa aneoata watu wazito na welezi kwenye tasnia kumzidi kiasi kwamba ameona ageukie uanaharakati dhidi ya mitandao madhubuti kama jamiiforums.

Ukipasua pipa sisi tunawasha kiberiti. Moto ni moto na kiberiti ni kiberiti, na pipa ni pipa mura.

Waendelee kutugusa na sisi kunuka ni jadi yetu na ndio yetu.

Ni hayo tu

Wadiz
 
Mods kindly naomba hii thread ihamie kwenye jukwaa la habari mchanganyiko 🙏🙏🙏
 
Back
Top Bottom