Dr Augustino Lyatonga Mrema aliwezaje kuimudu Wizara ya Mambo ya Ndani inayowashinda Mawaziri wengi?

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,356
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,356 2,000
Dr Mrema aliweza kutimiza majukumu yake kiufanisi hadi kupandishwa cheo na kuwa Naibu Waziri mkuu.

Ni mbinu gani alizitumia mangi huyu katika kutimiza majukumu yake kwa ufanisi ambazo mawaziri wa zama hizi hawajazing'amua.

Waliofeli ni pamoja na Mwapachu, Lau Masha, Dr Nchimbi, Dr Kitwanga, Dr Nchemba na Lugola.

Maendeleo hayana vyama!
 

cleverbright

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Messages
1,780
Points
2,000

cleverbright

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2015
1,780 2,000
1. Hakuwa Mnafiki, Mwongo na Mfitini
2. Alijiamini na Kutoogopa lolote
3. Alijua vyema Majukumu na Mipaka yake.
4. Alitaka Kuaminiwa na Kutoingiliwa na alithaminiwa kwa hilo na Wakubwa zake.
5. Alikuwa ni Mbunifu hasa kwa Masuala mazima ya Uhalifu na Usalama.
6. Alipita katika Misingi mizuri ya Kiusalama ( Kiujasusi ) ndani na nje ya nchi.
7. Hakukubali Kutumika, Kumuonea Mtu au Kujipendekeza ila aliruhusu Taaluma yake na Maadili vifanye Kazi.
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,356
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,356 2,000
Aliiweza wapi? Ingekuwa ni kipindi cha JPM mbona angetumbuliwa asubuhi? Msilinganishe utawala huu na zilizopita!
Kwani kipindi hiki....tena juzi tu Dr Augustino Lyatonga Mrema hajateuliwa na Rais Magufuli kutimiza majukumu katika wizara ya mambo ya ndani?

Acha kukariri bwashee!
 

Nkanini

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
1,810
Points
2,000

Nkanini

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
1,810 2,000
A.L.Mrema amekuwa Waziri katika utawala wa chama kimoja kwa hiyo ni mazingira tofauti na ya sasa,Mr.Mrema alikuwa waziri wa wizara hii wakati average ya umri wa watanzania was 40+ means wengi walikuwa waoga etc etc.

Sasa kuna generations mpya yenye damu zinazochemka,mitandao imekuwa mengi inayosaidia habari kusambaa kwa haraka, Mr.Mrema hakuwa waziri aliyefanikiwa sana ,yeye pia alipenda utawala wa amri,mashurutisho na bila kufuata utawala wa kisheria alianzisha na kulazimisha ulinzi wa sungusungu bila ya kwanza kuutungia sharia(Adv.Lamwai aliweza kuutoboa mfumo huu wa sungusungu mbele ya mahakama,kuwa haukuwa wa kisheria).

Na hiki cheo cha unaibu waziri mkuu HAKIPO KIKATIBA,ni press tu ndio walijipendekeza na kuamua kumwita kwa cheo hicho.Mh.A.H.Mwinyi kwangu ndiye aliyeimudu wizara hii and he resign kwa kuwajibika.hii wizara ni kubwa mno vunja na zilwe wizara mbili,POLISI NA MAMBO YA NDANI(hawa only wahusike na uraia,uhamiaji)na Polisi wao usalama na ulinzi wa raia.
 

Forum statistics

Threads 1,391,153
Members 528,376
Posts 34,074,884
Top