DPP kukata rufaa kupinga dhamana ya Lwakatare Mahakama Kuu


A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
Dar es Salaam. Mkurugenzi wa Mashtaka (DPP) amezidi kumng’ang’ania Mkurugenzi wa Ulinzi na Usalama wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Wilfred Lwakatare (pichani) baada ya kuanza mchakato wa kupinga dhamana yake.

Lwakatare, ambaye anakabiliwa na kesi ya jinai pamoja na mwenzake Ludovick Joseph Rwezaura katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, aliachiwa huru kwa dhamana Juni 11, mwaka huu, baada ya kusota rumande kwa miezi miwili na siku 23.

Hakimu Mkazi wa mahakama hiyo, Aloyce Katema anayesikiliza kesi hiyo,alimwachia huru kwa dhamana Lwakatare, baada ya Mahakama Kuu, Dar es Salaam kuwafutia mashtaka ya ugaidi yaliyokuwa yakiwabili.

Hata hivyo DPP amewasilisha katika Mahakama ya Kisutu taarifa ya kusudio la kukata rufaa katika Mahakama Kuu, kupinga uamuzi wa Mahakama ya Kisutu kumpa dhamana. Mbali na taarifa hiyo ya kusudio la kukata rufaa kupinga dhamana yake, DPP pia tayari ameshawasilisha katika Mahakama ya Rufani, maombi ya marejeo ya uamuzi wa Mahakama Kuu kuwafutia mashtaka ya ugaidi.

Katika maombi hayo, DPP anaiomba mahakama hiyo iitishe majalada ya kesi hiyo na kuchunguza uhalali wa uamuzi wa Mahakama Kuu, uliotolewa na Jaji Lawrence Kaduri, kuwafutia washtakiwa hao mashtaka ya ugaidi soma mwananchi 4details
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
DPP anataka CDM kiwe chama cha kigaidi au kusudio hili lina mana gani?
 
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
361
Likes
2
Points
0
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
361 2 0
Tunaanza na Mungu tutamaliza na Mungu, tena awahi siyo kutishia nyau, mbuzi. Huyo
 
L

Luushu

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
690
Likes
305
Points
80
L

Luushu

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
690 305 80
Atachemka kama alivyochemka kwa majosa ya ugaidi
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
Madpp wetu bwana utata mtupu
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Likes
69
Points
145
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 69 145
Many more will have to suffer in order to reach a promised land
 
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,825
Likes
38
Points
145
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,825 38 145
Kina Kinana siyo wanasheria ila wanawapelekesha puta mpaka mnaharibu dhana nzima ya mashitaka. DPP tumia taaluma yako kufanya kazi, usifate shinikizo la maelekezo.
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
Ashughulikie Mwigulu kwanza.
 
ZionGate

ZionGate

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
5,072
Likes
686
Points
280
ZionGate

ZionGate

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
5,072 686 280
DPP anakuwa na chama sijawahi ona,naomba katiba mpya ije mapema hatuwezi kuwa uonzo kama huu
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
Siasa = ?
 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,089
Likes
2
Points
135
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,089 2 135
Hivi kweli huyu Feleshi (DPP) tunayemjua siku zote naye amekubali kuingia kwenye mkumbo wa kutumiwa kama tambara la kudekia na kulamba miguu ya watawala na wajinga wengine kama nape na mwigulu.
 
O

option

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
1,760
Likes
873
Points
280
O

option

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
1,760 873 280
DPP ni cheo cha mezani au competition job? tukishajua hilo tunaweza endelea na mada.
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
17
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 17 135
haki siyo tu itendeke lakini ionekane inatendeka
 
Sumve 2015

Sumve 2015

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
2,378
Likes
1,058
Points
280
Age
32
Sumve 2015

Sumve 2015

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
2,378 1,058 280
DPP anakuwa na chama sijawahi ona,naomba katiba mpya ije mapema hatuwezi kuwa uonzo kama huu
Dr. Feleshi ni mwadilifu na mchaji wa Mungu sana, hana chama, anajua anachokifanya tumwache maadam hatujui kilichomfikia mezani huenda anajua anachokifanya.
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
dr. Feleshi ni mwadilifu na mchaji wa mungu sana, hana chama, anajua anachokifanya tumwache maadam hatujui kilichomfikia mezani huenda anajua anachokifanya.
kwani wewe ndo msemaji wake
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,641
Likes
4,235
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,641 4,235 280
Sasa ofisi ya mwanasheria imekuwa ofisi ya kukata rufaa.Dhamana imetolewa na mahakama na dhamana siyo mwisho wa kesi kama wanaona mahakama haikutenda haki si wakamchukuwe Lwakatare wakamfunge kabisa ili ijulikane kuwa wao ndiyo wenye uwezo wa kuamuwa kila jambo.
 
Sumve 2015

Sumve 2015

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
2,378
Likes
1,058
Points
280
Age
32
Sumve 2015

Sumve 2015

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
2,378 1,058 280
kwani wewe ndo msemaji wake
Kesi ni ushahidi mkuu, namjua vyema Dr.Feleshi ni muumini mzuri sana wa misahafu ya sheria, angeendesha ofisi yake kwa pressure ya media na wanasiasa sijui Taifa lingekua wapi.
 

Forum statistics

Threads 1,275,055
Members 490,894
Posts 30,531,653