Dosari za Magufuli hizi hapa


Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
1. Ni stageshow. Anapenda kuonekana anapotenda jema na anaongea kwa nguvu ili watu wamjue kuwa katenda. Ni mfuasi wa Mrema style.
2. Ni msafi wa nje tu: Anajionyesha kwa watu kuwa ni msafi, lakini sivyo alivyo. Yeye si mwizi wa kujilimbikiza mali, bali ni "mwizi" wa kuwaangalizia wanaoiba wasishikwe. Kwa mfano, ilikuwa busara gani yeye kukubali nyumba 'za serikali' nyingi zilizojengwa na wakoloni ziuzwe kwa viongozi wa sasa wa CCM? Alisema Dr Slaa, inakuwaje hajawahi kuchoma nyavu zikiwa madukani (wauzaji), bali anachoma za wavuvi maskini?
3.Anaamini sana takwimu: Takwimu zinasaidia kuamua, lakini si za kuaminisha asilimia 100%.

NINAMPENDA MAGUFULI KWANI ANAWEZA KAZI NGUMU ZA KUKIMBIA KIMBIA, BUT HE IS NOT A STRATEGIC THINKER.
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Hizi fitna ni Uwaziri Mkuu au vita ya 2015 imeshaanza?
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
Tatizo lake ni nguvu ya soda.
 
K

Kimambo

Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
76
Likes
3
Points
15
K

Kimambo

Member
Joined Mar 31, 2008
76 3 15
kashaija huna issue bora uende nyumbani ukabembeleze mkeo uliyegombana nae asubuhi
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
152
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 152 160
acheni fitina Magufili anafanya kazi nzuri sana! kawakamata wezi wasamaki serikali imewachekea tuu! mlitaka afanye nini zaidi ya hilo na huyo mnayedhani ni mzuri kafanya nini! mtoto wa mkulima tumemwona na sasa amebaki kuwa Msukule tuu!!!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,224
Likes
7,042
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,224 7,042 280
Nilisikiaga kuwa anaendekeza hizi issues.....

DSC_6672.JPG
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
Tatizo CCM hawawezi kutoa Waziri Mkuu kwenye makabila "influential" - ukichukia haya shauri yako, japo haijaandikwa mahali bali huo ndio kumuenzi JKN (RIP).
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,936
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,936 228 160
acheni fitina Magufili anafanya kazi nzuri sana! kawakamata wezi wasamaki serikali imewachekea tuu! mlitaka afanye nini zaidi ya hilo na huyo mnayedhani ni mzuri kafanya nini! mtoto wa mkulima tumemwona na sasa amebaki kuwa Msukule tuu!!!
Hivi zile nyumba alizo zifisadi alishazirudisha?
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
152
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 152 160
Hivi zile nyumba alizo zifisadi alishazirudisha?
unajua mkuu tunaenda kwa system hii habari hakuamua yeye peke yake ilitoka juu! Mi sioni tatizo kama iliamuliwa na kina ben na yeye kama mtekelezaji akatekeleza!
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
7
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 7 135
1. Ni stageshow. Anapenda kuonekana anapotenda jema na anaongea kwa nguvu ili watu wamjue kuwa katenda. Ni mfuasi wa Mrema style.
2. Ni msafi wa nje tu: Anajionyesha kwa watu kuwa ni msafi, lakini sivyo alivyo. Yeye si mwizi wa kujilimbikiza mali, bali ni "mwizi" wa kuwaangalizia wanaoiba wasishikwe. Kwa mfano, ilikuwa busara gani yeye kukubali nyumba 'za serikali' nyingi zilizojengwa na wakoloni ziuzwe kwa viongozi wa sasa wa CCM? Alisema Dr Slaa, inakuwaje hajawahi kuchoma nyavu zikiwa madukani (wauzaji), bali anachoma za wavuvi maskini?
3.Anaamini sana takwimu: Takwimu zinasaidia kuamua, lakini si za kuaminisha asilimia 100%.

NINAMPENDA MAGUFULI KWANI ANAWEZA KAZI NGUMU ZA KUKIMBIA KIMBIA, BUT HE IS NOT A STRATEGIC THINKER.
Huenda ukawa sahihi lakini tunaweza kumfananisha na Lowassa ambaye ni mchapa kazi mzuri na mtu wa maamuzi lakini hafai?

Ni kweli Magufuli ana madhaifu yake mengi kama mwanadamu mwingine yoyote ila ikumbukwe kuwa tunatafuta kiongozi ambaye atakuwa angalau na unafuu fulani na kujali mali za nchi hii na hapa hatutafuti malaika kuja kuliongoza Taifa hili na nina imani kubwa atakuwa na watu wa kumshauri vizuri kulingana na aina ya uongazi wake na kuhusu nyumba za serikali kwanza nyingi hazikujengwa na serikali ila waliwanyang'anya wageni kama wazungu na wahindi waarabu nk. Na ilifika mahali ulikua ni mradi wa wakubwa fulani gharama za kufanyia matengenezo nyumba moja tu ni bora kuenga zingine mbili kifupi ulikuwa uchochoro wa kutisha malipo hewa ya wakubwa fulan na tena usisahau kuwa alikuwa anafuata wakubwa wake Sumaye na Ben wanataka nini apewe nafasi ajaribu. Akichemsha atapewa mwingine mwenye uwezo na watanzania wengi wanampenda siyo kwa kumwona bali kwa kazi ambazo tayari alikwisha kuzifanya
Tuache majungu na kukosoa tu bila kuhesabu mazuri ambayo tayari kuyafanyia taifa hili.
 
Silas Haki

Silas Haki

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
368
Likes
3
Points
35
Silas Haki

Silas Haki

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
368 3 35
Acheni majungu na fitna kwa watu wanaofanya kazi za wananchi na siyo za mafisadi. Ndiyo tunaelewa kuwa hakuna mtu aliyekamilika kwa 100% lakini kwa hayo unayoyazusha kwa Magufulu ni vigumu mno jamii kukuelewa. Hebu tafakari, ni waziri yupi aliyeweka rekodi kama ya Magufuli kwa ufanisi anaopata kila anapopewa wizara hata zile ambazo wengine mlifikiri kuwa hazina mchango wowote katika ukuzaji wa mapato ya serikali?
Hayo unayotaka kutuaminisha ni dhahiri kuwa umetumwa na mafisadi uanze kumchafua mtu muhimu katika uongozi wa nchi yetu. Tunamhitaji sana magufuli hata kama ataomba kugombea uraisi 2015 ni mtu anayefaa na anaweza. Tunachotaka kuona kutoka kwa viongozi ni matokeo mazuri ya kazi zao. Magufuli ameweza kutoa matokeo mazuri kwenye kila wizara aliyopewa.
 
C

cerezo

Senior Member
Joined
Sep 14, 2008
Messages
155
Likes
1
Points
33
C

cerezo

Senior Member
Joined Sep 14, 2008
155 1 33
1. Ni stageshow. Anapenda kuonekana anapotenda jema na anaongea kwa nguvu ili watu wamjue kuwa katenda. Ni mfuasi wa Mrema style.
2. Ni msafi wa nje tu: Anajionyesha kwa watu kuwa ni msafi, lakini sivyo alivyo. Yeye si mwizi wa kujilimbikiza mali, bali ni "mwizi" wa kuwaangalizia wanaoiba wasishikwe. Kwa mfano, ilikuwa busara gani yeye kukubali nyumba 'za serikali' nyingi zilizojengwa na wakoloni ziuzwe kwa viongozi wa sasa wa CCM? Alisema Dr Slaa, inakuwaje hajawahi kuchoma nyavu zikiwa madukani (wauzaji), bali anachoma za wavuvi maskini?
3.Anaamini sana takwimu: Takwimu zinasaidia kuamua, lakini si za kuaminisha asilimia 100%.

NINAMPENDA MAGUFULI KWANI ANAWEZA KAZI NGUMU ZA KUKIMBIA KIMBIA, BUT HE IS NOT A STRATEGIC THINKER.
Mazuri yake?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
1. Ni stageshow. Anapenda kuonekana anapotenda jema na anaongea kwa nguvu ili watu wamjue kuwa katenda. Ni mfuasi wa Mrema style.
2. Ni msafi wa nje tu: Anajionyesha kwa watu kuwa ni msafi, lakini sivyo alivyo. Yeye si mwizi wa kujilimbikiza mali, bali ni "mwizi" wa kuwaangalizia wanaoiba wasishikwe. Kwa mfano, ilikuwa busara gani yeye kukubali nyumba 'za serikali' nyingi zilizojengwa na wakoloni ziuzwe kwa viongozi wa sasa wa CCM? Alisema Dr Slaa, inakuwaje hajawahi kuchoma nyavu zikiwa madukani (wauzaji), bali anachoma za wavuvi maskini?
3.Anaamini sana takwimu: Takwimu zinasaidia kuamua, lakini si za kuaminisha asilimia 100%.

NINAMPENDA MAGUFULI KWANI ANAWEZA KAZI NGUMU ZA KUKIMBIA KIMBIA, BUT HE IS NOT A STRATEGIC THINKER.
Huu ni utumbo una lako jambo:
Naomba uelewe huwezi pata mtu msafi kwa 100% hata wewe siyo msafi 100%, kwani uamzi wakuuza nyumba za serikali ulikuwa wana nani na unajua malengo yalikuwa ni nini, nina vyofahamu mimi ilikuwa serikali iwe inajenga nyumba na kuwa uzia watu kwa kuanza na wafanyakazi wa serika kw bei nafuu na walikuwa wamepanga kuwatumia JWT ambao wanaujuzi mkubwa na kwasasa hivi wanaota vitambi tu hawana kazi yoyote. leo hii kama Magufuli angekuwa bado wizara ile ile tunge kuwa mbali sana, alisimamia magari yote ya serikari yaliyokuwa wamechukuliwa na mafisadi wote tuliona mpaka wakaanza kumsakama na kumtishia maisha hali iliyo pelekea kuwekewa ulizi maalum kipindi cha Mkapa, kama kuna mafanikio yaliyo patika kipindi cha Mkapa kwa nafasi kubwa Magufuli alichangia sana, Mafisadi walifanikiwa kumpa sumu akaenda kuponea ujerumani...Ni bifu la JK kumweka kwenye wizara ambayo siyo saizi yake kwa kweli ndiyo maana sitegemei kupewa uwaziri mkuu...Mnyonge mnyoneni lakini haki yake mpeni
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
Nyerere aliwahi kusema ,watanzania wanapenda kuangalia makosa tu,hali halisi kuna mazuri mengi tu ambayo kama ungeyapiama basi usingeweza hata kuandika utumbo wako...:nono::nono::nono:
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Kuna tetesi kuwa wale samaki waliobatizwa jina la samaki wa magufuli alitengeneza pesa nzuri kama kamisheni ya kuwahifadhi kwa mmiliki wa cold room mwenye asili ya kiasia kule mwenge. Maana hakukuwa na logic kuwatoa kwenye cold room ya meli ukawapeleka kwenye cold room binafsi halafu serikali ilipie ada ya uhifadhi huo ulikuwa ufisadi uliotukuka.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
629,803
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 629,803 280
Hivi sasa TANROADS ina kesi nyingi mahakamani zilizosababishwa na maamuzi yake yasiyoheshimu sheria.......................alijipatia umaarufu kwenye bomoabomoa ambayo ilifukarisha watanzania wengi bila ya fidia....................................................aliokolewa na fisadi lowassa wakati akiwa PM katika kashfa ya upoteaji wa zaidi ya bilioni kumi za barabara ambazo wengi waamini alizielekeza kibindoni kwake.................Waswahili husema ukiona debe tupu ujue halitaacha kutika......................na huyu Magufuli anatika kwa sababu ni mtupu....................ukiona karne hii ya 21 kiongozi anahangaika kurukia shahada ya mwenzie na yeye aonekana ana PHD ujue huyo hatufai............................
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Remember Waziri Mkuu ni kiongozi wa Mawaziri wengine ---> In this case hapana Magufuli sio chaguo bora!!!
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
MAGUFULI TUNAMHITAJI CHADEMA maana hatatughrimu sana kumsafisha amechafuka kiasi laikini anasafishika tutatumia maji kiasi akawa msafi.
Hatuwezi kuchukuwa mtu kam LW itahitajika maji yote ya bahari ya hindi kwa ajili ya kumsafisha huyu jamaa ili afae.

PIGA UWA GARAGAZA JK hawezi kumweka JPM kuwa PM kwasababu wanajua kwa mtazamo wa nje JPM ni CCM lakini damu yake siyo CCM.PIa kumbukeni huyu jamaa alikuwa kundi tofauti na akina JK ndo maana hata kwenye serikali ya JK yumo tu kwa sababu ya nguvu ya wananchi lakini hatakiwi!


Mimi namshauri JPM kama ni mzalendo wa ukweli 2014 ahamie Chadema maana hata uchaguzi wa mwaka huu ameona alivyopata challenge jimboni kwake kwa matokeo ya awali nilidhani atapumulia machine siyo muda ....................
 

Forum statistics

Threads 1,235,940
Members 474,901
Posts 29,241,061