Dondoo kuhusu ufadhili wa masomo nje ya Tanzania (Scholarship updates)

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,797
Points
2,000

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,797 2,000
shukran mkuu,kwa hyo kwa mfano kama umesomea o level nje hata ukiwa na ufaulu wa kuridhisha,huwezkupata?
Unamaanisha nje ya Tanzania? Kama nje ya Tanzania sidhani kama unaweza kupata hiyo scholarship, maana utaonekana wazazi wako wana uwezo wa kifedha. Unless kama nje ulisoma kwa ufadhili, ambapo itabidi uambatanishe ushahidi.

Hiyo scholarship ina target watu kutoka familia zenye uwezo kidogo. Na ni vigumu sana kudanganya. Maana moja ya application document ni financial questionnaire, ambayo ina maswali lukuki juu ya hali ya kifedha ya mwombaji.
 

givoh23

Member
Joined
Mar 9, 2017
Messages
82
Points
125

givoh23

Member
Joined Mar 9, 2017
82 125
Unamaanisha nje ya Tanzania? Kama nje ya Tanzania sidhani kama unaweza kupata hiyo scholarship, maana utaonekana wazazi wako wana uwezo wa kifedha. Unless kama nje ulisoma kwa ufadhili, ambapo itabidi uambatanishe ushahidi.

Hiyo scholarship ina target watu kutoka familia zenye uwezo kidogo. Na ni vigumu sana kudanganya. Maana moja ya application document ni financial questionnaire, ambayo ina maswali lukuki juu ya hali ya kifedha ya mwombaji.
shukran mkuu,vp kama nilweza kupata ufadhili kwa mtu wa karibu,bila mzazi kuwepo
 

teledam

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
1,066
Points
2,000

teledam

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
1,066 2,000
Wakuu habari ya muda....

Nimefungua uzi huu ili tuweze kupeana dondoo za jinsi ya kutafuta na hatimaye kupata ufadhili wa masomo nje ya Tanzania.

Tuweke matangazo ya nafasi za masomo kokote nje ya Tanzania, tupeane maelekezo na hatimaye wengi wetu tutoke na kwenda kujifunza dunia inaendaje upande mwingine wa Dunia.

Nitakuwa mstari wa mbele kutoa updates na maelekezo kadiri nitakavyoweza....

Karibuni sana!
OK
 

Forum statistics

Threads 1,390,669
Members 528,239
Posts 34,058,212
Top