• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Dondoo kuhusu ufadhili wa masomo nje ya Tanzania (Scholarship updates)

kenzi

kenzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2015
Messages
431
Points
500
kenzi

kenzi

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2015
431 500
Kuna waliochaguliwa kujiunga na scholarship za uturuki?
 
Heaven Seeker

Heaven Seeker

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2017
Messages
220
Points
500
Heaven Seeker

Heaven Seeker

JF-Expert Member
Joined May 12, 2017
220 500
Naomba kuuliza.Ili uweze kupata scholarship ya MASTERS DEGREE nje ya Africa inabidi uwe na G.PA ya ngapi kwenye undergraduate degree yako?.Mi nimesoma BACHELOR OF SCIENCE WITH EDUCATION

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu, pamoja na majibu mazuri ya mdau hapo juu kuhusu swali lako, lakini ukweli utabaki palepale, kwamba ukiwa na GPA nzuri angalau Upper Second, probability ya kupata inakuwa kubwa kwa kujumuisha na mambo mengine aliyosema mdau hapo.
 
J

John kisomo

Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
22
Points
75
J

John kisomo

Member
Joined Jan 21, 2019
22 75
+8613164621057: wakala vyuo vikuu China, kujisomesha private na kuhusu ufadhili wa masomo yani scholarship
 
N

nash45

New Member
Joined
Dec 26, 2018
Messages
1
Points
20
N

nash45

New Member
Joined Dec 26, 2018
1 20
Habari
Mimi nataka kusomea aviation-piloting, nahitaji sponsors msaada tafadhali.
 
Q-liner

Q-liner

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2017
Messages
280
Points
500
Q-liner

Q-liner

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2017
280 500
Habari
Mimi nataka kusomea aviation-piloting, nahitaji sponsors msaada tafadhali.
Unahitaji sponsor au scholarship ya abroad?sasa hivi scholarship za undergraduate inabid uwe ni exception,hivi hivi tu ni ngumu labda uwe na mchuzi!au kama kwenu kuna mpunga!La sivyo subir masters
 
Jahman85

Jahman85

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
219
Points
250
Jahman85

Jahman85

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
219 250
Habari zenu wakuu, mimi nina Advance Diploma of Procurement and Supply GPA lower second 3.3 TIA, je hapo naweza kupata scholarship ya masters nje ya nchi??
 
waOLDmoshi

waOLDmoshi

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2018
Messages
851
Points
1,000
waOLDmoshi

waOLDmoshi

JF-Expert Member
Joined May 20, 2018
851 1,000
Wakuu nina Diploma ya Computer Science nina GPA ya 4.0 ,Je naweza pata scholarship ya bachelor in Computer Science or Software Engineering ?
 
mwakajingatky

mwakajingatky

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2018
Messages
537
Points
1,000
mwakajingatky

mwakajingatky

JF-Expert Member
Joined May 30, 2018
537 1,000
GOOD NEWS KWA WANAWAKE WOTE: SERIKALI IMETANGAZA UDHAMINI WA MASOMO KUSOMEA MASTERS 2019/2020*
*▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬*

*WANAWAKE WOTE WALIOHITIMU VYUO VIKUU-FULLY FUNDED SCHOLARSHIPS KWA UDHAMINI WA BENKI YA DUNIA NA JUMUIYA YA VYUO VIKUU AFRIKA MASHARIKI*
*_____________________________________*

*Vigezo*:
• Uwe mwanamke chini ya umri miaka 35
• Uwe muhitimu wa Chuo kikuu kinachotambulika na TCU
• Na ufaulu uliotajwa

*Scholarships Fully Funded👇*

♻ *Utapewa Laptop ya kusomea na Vitabu*👩🏿‍💻📚
♻ *Utapewa Fedha ya matumizi kila mwezi ( Million 1.6 Tshs)*💰
♻ *Utalipiwa Ada na gharama zote za masomo*
♻ *Utalipiwa Usafiri wa Ndege*✈
♻ *Utapewa Fedha ya Research*

Scholarships kwa Fani hizi:

👉 *Fani za Uwalimu- Education*
👉 *Fani za Afya- Health Fields*
👉 *Fani za Kilimo- Agriculture*
👉 *Fani za Engineering/ Industry*
👉 *Mathematics*
👉 *Applied Statistics*
👉 *Petrolium*
👉 *Geoscientists*
👉 *Technicians*

*Deadline: June 30,2019*

*Bonyeza Link-download Application Form na APPLY ONLINE*
👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇
http://www.unistoretz.com/magazine/...ships-for-female-students-by-world-bank-2019/
*Warning🚫⚠ : HAKUNA KUFANYA MALIPO YOYOTE KATIKA KU-Apply

*SAIDIA KUSHEA FURSA HII IWEZE KUWAFIKIA WANAWAKE WOTE WENYE UHITAJI WA UDHAMINI NA FURSA HII WATUME MAOMBI YAO MAPEMA* 🇹🇿🇹🇿🤝🤝
 
Capital G

Capital G

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2017
Messages
572
Points
1,000
Capital G

Capital G

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2017
572 1,000
Wakuu nina bachelor degree in business administration G.P.A yangu ni 4.1 nahitaji kwa mwenye ufahamu au ataeweza kunisaidia kwa namna yoyote kupata scholarship ya kusoma masters. mwenye ufahamu wowote na ataeweza kusaidia jaman
 
Heaven Seeker

Heaven Seeker

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2017
Messages
220
Points
500
Heaven Seeker

Heaven Seeker

JF-Expert Member
Joined May 12, 2017
220 500
Wakuu nina bachelor degree in business administration G.P.A yangu ni 4.1 nahitaji kwa mwenye ufahamu au ataeweza kunisaidia kwa namna yoyote kupata scholarship ya kusoma masters. mwenye ufahamu wowote na ataeweza kusaidia jaman
Umehitimu lini na Je, una experience ya muda gani kazini.?
 

Forum statistics

Threads 1,404,929
Members 531,842
Posts 34,472,039
Top