Dondoo kuhusu ufadhili wa masomo nje ya Tanzania (Scholarship updates)


W

willian2001

Member
Joined
Nov 26, 2017
Messages
10
Likes
7
Points
5
W

willian2001

Member
Joined Nov 26, 2017
10 7 5
H
Hizi IELTS tests ndo kikwazo mkuu
Hio IELTS ni kuisomea na kujipanga vya kutosha. Huo mtihani wanasema hata native speakers wasipousomea ni rahisi kufeli.. ni kuusomea tu! Na huu mtihani wa IELTS ni kigezo kikubwa muhimu kwa prospective applicants wa scholarships mbalimbali!
 
M

mgisho

Member
Joined
Nov 27, 2018
Messages
8
Likes
1
Points
5
M

mgisho

Member
Joined Nov 27, 2018
8 1 5
Wadau anayefahamu namna ya kuandika jinsi ya kuandika mradi kuomba ufadhili, msaada wa vifaa mfano meza za shule, viti kutoka taasisi kama benki ,au MTU binafsi anielekeze tafadhari
 
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
608
Likes
17
Points
35
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
608 17 35
Kuna hii ;
Swedish Institute Scholarships for Global Professionals (SISGP)
Moja ya Scholarship rahisi kabisa kufanya application yake na kama una vigezo pia ni rahisi kupata.
Pia hawahitaji TOEFL/IELTS.
kazi inabaki kuwa kwenu;

Swedish Institute Scholarships for Global Professionals | Swedish Institute

ila inabidi uandae applicaton fees ila ni kidogo sana,kwa maelezo zaidi soma link hapo juu.
Asante.
 
K

kitwangeni

Member
Joined
Apr 1, 2015
Messages
12
Likes
0
Points
3
K

kitwangeni

Member
Joined Apr 1, 2015
12 0 3
dah ni kweli kabisa schoolarship nyingi wanataka huu mtihani IELTS
Kuna vyuo baadhi wao hawahitaji iyo IELTS... wanahitaji proof tu kuwa degree uliyosoma, masomo yake yalikua yanfundishwa kwa kingereza basi....hii inakua njia ya kuanza kua apply ufadhiri coz utakua umepata offer ya masoma kwa chuo,...
 
K

kitwangeni

Member
Joined
Apr 1, 2015
Messages
12
Likes
0
Points
3
K

kitwangeni

Member
Joined Apr 1, 2015
12 0 3
Wengi wetu wanatafuta full scholarship, let say kwenye chuo fulani. Wakati vyuo vingi hutoa partial scholarship zen unaeza omba sehem iliyobaki kwenye agency/ taasisi/ project zingine...na ukasoma vizuri.
 
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
513
Likes
205
Points
60
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
513 205 60
Kuna vyuo baadhi wao hawahitaji iyo IELTS... wanahitaji proof tu kuwa degree uliyosoma, masomo yake yalikua yanfundishwa kwa kingereza basi....hii inakua njia ya kuanza kua apply ufadhiri coz utakua umepata offer ya masoma kwa chuo,...
Ah kweli mkuu ? embu nipedondoo juu ya izo schoolarship
 
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
513
Likes
205
Points
60
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
513 205 60
Kitu cha kwanza, pata iyo proof. Zinapatika chuoni ulikomaliza au unakosoma....pia kuna some college hasa USA wao kama O level English ulipata c,B, Or A unapata tu admission
Okay mkuu nimekusoma tuendelee kuhabarishana juu ya haya mambo mazuri alafu nazani wa TZ tukiwa na unite kama wenzetu wa KE hususani ktk fursa kama izi za abroad tunaweza kufika mbali sanaa, juzi nilikuwa natazama makala flani ivi ktk station moja ya luninga, ss ikagundulika wakenya ndio wapo wengi wanafundisha hii lugha yetu maridhawa ya kiswahili kule State ktk vyuo vikubwa vikubwa
 

Forum statistics

Threads 1,249,905
Members 481,150
Posts 29,714,485