Donda lisilopona kwenye moyo wa mwanaume katika ndoa

Nyenyere

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
13,267
2,000
Kwenu wanawake, hakuna dhambi mbaya kabisa kwenye ndoa kama kuvunja uaminifu. Dhambi hii haiponi hata kama mumeo atatangaza msamaha, ndio utakuwa umejiweka mahali pabaya mwenyewe. Fanya yote, lakini epuka kuleta usaliti ambao ndio msingi mkuu wa ndoa. Heshima yako haitakuja kuwa kama mwanzo kamwe.

Sent from my SM-T355Y using Tapatalk
 

Mgugu

JF-Expert Member
Jul 1, 2015
2,154
2,000
Zama zimebadilika, sio kila homa ni maleria
Sasa hv kuchepuka ndio fashion kila mtu hataki impite sio kwa waume wala wake.
Ila tuache masikhara wake za watu siku hizi wanachapika vibaya mno yaani sijui hata shida ni nini.

Maendeleo hayana chama
 

Ismoo

Senior Member
Apr 18, 2018
147
250
Kwenu wanawake, hakuna dhambi mbaya kabisa kwenye ndoa kama kuvunja uaminifu. Dhambi hii haiponi hata kama mumeo atatangaza msamaha, ndio utakuwa umejiweka mahali pabaya mwenyewe. Fanya yote, lakini epuka kuleta usaliti ambao ndio msingi mkuu wa ndoa. Heshima yako haitakuja kuwa kama mwanzo kamwe.

Sent from my SM-T355Y using Tapatalk
Duuuh

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Shunie

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
122,077
2,000
Kwenu wanawake, hakuna dhambi mbaya kabisa kwenye ndoa kama kuvunja uaminifu. Dhambi hii haiponi hata kama mumeo atatangaza msamaha, ndio utakuwa umejiweka mahali pabaya mwenyewe. Fanya yote, lakini epuka kuleta usaliti ambao ndio msingi mkuu wa ndoa. Heshima yako haitakuja kuwa kama mwanzo kamwe.

Sent from my SM-T355Y using Tapatalk
Sasa mkuu mbona mnajisemea nyie tu na sisi ni hivyohivyo
 

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
23,110
2,000
Zama zimebadilika, sio kila homa ni maleria
Sasa hv kuchepuka ndio fashion kila mtu hataki impite sio kwa waume wala wake.
Ila tuache masikhara wake za watu siku hizi wanachapika vibaya mno yaani sijui hata shida ni nini.

Maendeleo hayana chama
Yaani wake za watu wanapigwa miti kuliko sisi masingle huwezi amini wanalala Na kitu ndani

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom