Don Nalimison nimerudisha Kitambulisho Cha Taifa la Tanzania(NIDA) kuanzia sasa sina Kitambulisho cha Uraia wa Tanzania

Don Nalimison

JF-Expert Member
Jun 26, 2020
634
1,000
Utakuja utambue madhara ya kupoteza uraia siku za usoni leo waweza kuamua kwa hasira namna hiyo lakini uhalisia hukujileta duniani na una watu walioko ndani ya nchi wa familia yako...kila la kheri lakini inaonekana unapotea kaka...
Sahihi sio yangu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom