Dokta Mwakyembe na degree zake 4 hataki kuzoeleka na darasa la 7, akifa atazikwa na nani?

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2019
Messages
830
Points
1,000

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2019
830 1,000
Nimemtafakari sana Harrison Mwakyembe, kwamba yeye kwakuwa ana degree 4 basi hataki kusemeshwa wala kukosolewa na walioishia tu darasa la 7.

Sasa swali langu: Akifa atazikwa na nani? Kaburi lake watachimba Madaktari wa Falsafa kama yeye pekee? Na kwa hakika Mwakyembe alishapatwa na msiba nyumbani kwake, nani walimzika kipenzi chake?

Lakini pia wapiga kura wa Mwakyembe kule Kyela, watu wanaompa kula yake na kiburi chote hiki alicho nacho wana elimu gani? Wote ni Madaktari wa Makaratasi Kama yeye?

Huyu kweli ndiyo maana alikana thesis yake kuhusu kuunga mkono hoja ya serikali 3, Daktari mwingine wa majalalani.
 

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
22,171
Points
2,000

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
22,171 2,000
Sasa swali langu: Akifa atazikwa na nani? Kaburi lake watachimba Madaktari wa Falsafa kama yeye pekee? Na kwa hakika Mwakyembe alishapatwa na msiba nyumbani kwake, nani walimzika kipenzi chake?
Umegeuza kauli ya mwakyembe kwa manufaa yako
Kauliza mtu wa darasa la saba,utamshauri nini mtu mwenye degree 4 kama yeye?
Chukulia tu mfano wewe na darasa lako la 7,halafu unabishana kuhusu sheria na Phd holder
 

Forum statistics

Threads 1,364,417
Members 520,742
Posts 33,315,631
Top