Dogo Janja abwagwa rasmi,Jamii iwe karibu naye asije akafa


donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,478
Likes
5,461
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,478 5,461 280
Kuamini Mungu na kuamini uchawi zote ni imani sawa tu kwa sababu zote ni imani za supernatural forces.

Mimisitaki kuamini, nataka kujua.

Nasoma equations za Paul Dirac za Quantum Physics, naangalia Schrodinger's Cat experiment, nangalia double slit experiment,naangalia habari za kuunganisha Einstein's Relativity na Quantum Physics.

That is far more interesting to me than any God or uchawi.
Tatizo lako bro kitu kimoja ambacho kwa asiyekujua ataogopa sana, you wanna talk about quantum physics? Let's talk about it
 
Hammy Js

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2017
Messages
2,601
Likes
2,507
Points
280
Hammy Js

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2017
2,601 2,507 280
Ameshammaliza pesa zote nn!? Mana mwanamke kukuacha wakati bado una mapene ni ngumu
 
A

anasbo

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2017
Messages
1,033
Likes
698
Points
280
A

anasbo

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2017
1,033 698 280
Sipadogo alipopata. Toto kama Uwoya kulala nae nakula 0713 ......... Sikuoata kudogo. Hongera Dogo
 
J

Jastin n jovin

Member
Joined
Sep 14, 2018
Messages
10
Likes
5
Points
5
Age
21
J

Jastin n jovin

Member
Joined Sep 14, 2018
10 5 5
πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰
Dogo naye alikuwa anajitafutia shida. HIVI UNAWEZA KWENDA HAPO FERI UKAKUTA MATATIZO YANAELEA BAHARINI YAMELETWA NA MAWIMBI KUTOKA KUSIKOJULIKANA NA HAYANA UELEKEO UKAZOA NA KUPELEKA NYUMBANI UKASEMA UMEPATA?
πŸ™…πŸ™…πŸ™…πŸ™…πŸ™…πŸ™…πŸ™…πŸ™…
 
J

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
6,876
Likes
4,453
Points
280
Age
38
J

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
6,876 4,453 280
Dogo kaenda kumjengea mama yake jumba la 800m
 
J

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
6,876
Likes
4,453
Points
280
Age
38
J

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
6,876 4,453 280
Ila kafaidimo humu ndani wengi mnatamani mngepata kuonja radha ya uwoya na mmekosa kwahiyo mnaishia kurusha maneno mengi kwa dogo hata mm natamani lile tako angenipa hata usiku mmoja tuuu
Hela unayo?
 
dafity

dafity

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2008
Messages
1,465
Likes
1,168
Points
280
dafity

dafity

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2008
1,465 1,168 280
Huyu mvulana alijichanganya tu kwa lile dude na tako lake baya
Kujichanganya kweli kajichanganya. Lakini TAKO lake sio baya. Hilo ni miongoni mwa yale yanayovutia sana hapa nchini. Soft n Hot
 
J

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
6,876
Likes
4,453
Points
280
Age
38
J

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
6,876 4,453 280
Nataka nikakope Saccos
 
Msomi hewa

Msomi hewa

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
624
Likes
778
Points
180
Msomi hewa

Msomi hewa

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2016
624 778 180
Muandishi mashuhuri wa vitabu vya historia wa Uingereza - huyu Behaviourist kanifanya mimi intellectual, sasa nishampeleka kwenye ubuyu namrudisha kwenye u intellectual- Paul Johnson, alihojiwa na kipindi kimoja cha BookTV C-Span Marekani.

Akawa anatoa maoni yake, kipindi hicho ndiyo Obama anakuwa Rais.

Akawaanaongelea usomi usomi, akaulizwa, utapenda Rais Obama awe msomi msomi atuondoe kwenye ujinga wa Bush?

Akasema hatapendelea, wasomi wasomi wakiendeleza usomi sana wanakuwa boring, halafu wanafanya mambo kwa vitabu sana mpaka wanaharibu.

Angependa kuona Obama anakuwa anachanganya werevu wa kisomi na werevu wa kimtaa mtaa.

Sasa rafiki yangu Behaviourist asishangae akinikuta najichanganya kutoka ma "logical non sequitur" kwenye philosophy of religion, mpaka stories ya ku destress za Dogo Janja.

Dogo Janja anaweza kujadiliwa in the highbrow prism of a post-modernist existential Shakespearean fool's tragicomic Romeo and Juliet analogy.
....*****
 

Forum statistics

Threads 1,237,063
Members 475,401
Posts 29,277,052