Dogo Janja abwagwa rasmi,Jamii iwe karibu naye asije akafa


Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,153
Likes
600
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,153 600 280
Ndo tunaitaga ivo huku kwetu usukuman. Kuna dada mmoja alikuwa anaitwa juliana alikuwaga mzur sana na alikuwaga anagawa sana kumbe bhana yule dada alikuwaga na ngoma tiar kwahiyo alikuwaga anafanya kugawa tu Bure. Sasa baada ya watu kuanza kuugua ndo wakawa wanaambiana bhana Nina Juliana . watu wakikuhis tu unangoma wanasema jamaa anajuliana kwahiyo kuanza hapo ukimwi ukawa unaitwa Juliana na yule mwenye ukimwi akawa anaambiwa anaumwa Juliana


Zipo had nyimbo za Juliana yaan ukimwi
Enzi zetu Kulitokea Mashati yalioandikwa Juliana... Sema huyo Juliana naye ali-likoleza kwa kutwa Jina hilo.
 
K

Keyser Söze

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2013
Messages
218
Likes
173
Points
60
K

Keyser Söze

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2013
218 173 60
Ndo tunaitaga ivo huku kwetu usukuman. Kuna dada mmoja alikuwa anaitwa juliana alikuwaga mzur sana na alikuwaga anagawa sana kumbe bhana yule dada alikuwaga na ngoma tiar kwahiyo alikuwaga anafanya kugawa tu Bure. Sasa baada ya watu kuanza kuugua ndo wakawa wanaambiana bhana Nina Juliana . watu wakikuhis tu unangoma wanasema jamaa anajuliana kwahiyo kuanza hapo ukimwi ukawa unaitwa Juliana na yule mwenye ukimwi akawa anaambiwa anaumwa Juliana


Zipo had nyimbo za Juliana yaan ukimwi
No huo ni uongo, hiyo juliana niliambiwa ni sababu ya mashati fulani ya kipindi hicho yalikuwa yanatoka uganda (kumbuka ngoma kuja tanzania iliingia sana kutokea uganda na Zaire) na yalikuwa yamebana na membamba sana, so mtu alipokuwa ana ngoma hali yake si anakuwa mwembamba na ndio maana wakawa wanaita juliana na si hicho ulichoandika
 
K

Katavi yetu

Member
Joined
Jul 30, 2018
Messages
95
Likes
39
Points
25
K

Katavi yetu

Member
Joined Jul 30, 2018
95 39 25
Naomba anaefahamu umri wao atwambie kwanza,kingine kama walikua seriouz na uwoya kasikiliza ushauri wa mashabiki basi ata huko anakoenda basi atashauriwa tena mambo mengne afuate
 
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
1,722
Likes
1,761
Points
280
Age
36
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
1,722 1,761 280
Bwana hakujua kama sio kila wa kike ni wa kuoa"
Hao wadada KANUMBA + DIAMOND ndio wanajua kuwala na kuwamwaga sio kumvisha pete.
Nawasihi vijana mnapoingia majiji makubwa muwe makini msitishwe na make up'.. Wezi tu hao.
Kumbe kanumba bado anawala hao wadada
 
Kaisari

Kaisari

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
3,159
Likes
2,134
Points
280
Age
34
Kaisari

Kaisari

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2012
3,159 2,134 280
Muigizaji wa Bongo movie Mrembo Irene Uwoya ametoa kauli ambayo imethibitisha kuachana kwake na mume wake staa wa Bongo fleva Dogo Janja.

Kwa mwezi sasa kumekuwa na tetesi kuwa Irene Uwoya ameachana na Dogo huku tetesi hizo zikichangiwa na Safari aliyoifanya Uwoya wiki chache zilizopita nchini Dubai ambako ilisemekana alikuwa na mwanaume mwingine.

Ingawa wawili hao walishawahi kukataa tetesi za kuachana Lakini sasa inaonekana kama wameamua kuweka mambo hadharani kwani Uwoya ameandika maneno ambayo yameleta sintofahamu.

Kupitia page yake ya instagram, Uwoya ameweka comment kwa shabiki mmoja aliyemhoji Kuhusu Dogo Janja ambapo ameandika kuwa ameamua kumuacha Dogo Janja na kutafuta mwanaume anayeendana naye kiumri.

Irene Uwoya aliandika maneno haya:

Simlisema wenyewe nitafute wa umri wangu yeye bado mdogo? Sasa nimefata ushauri jamani…..au kaishakuwa

.....my take....

Jamii na marafiki wa karibu ni muda mwafaka kuwa naye karibu kwa ushauri maana mapenzi yanatesa na kuua,sio siri stress za mapenzi zinaua

Pole Dogo Janja
Akatafute saizi yake. Aachane na wakubwa. Makubwa awaachie wakubwa. Akatafute kicheche chenzake waanze kwenda kwa bakhresa kununua rambaramba.

Kwenye maisha Kuna hatua muhimu ambazo lazima mtu upitie.
Kama
Kuendesha lingi
Kupiga manati ndege
Kucheza mpira wa soksi
Michezo ya kujificha jionijioni

Usipocheza utotoni utaicheza uzeeni.
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,432
Likes
5,427
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,432 5,427 280
Kitabu cha The God Delusion kimetoka nipo Marekani.

Mimi nilishazibuka tangu niko Tanzania, nimesoma "The Philosophy of Religion: An Anthology", kabla ya "The Selfish Gene".

Kwa taarifa tu
Newton's third law of motion; to every action, there is an equal and opposite reaction.
If there is no God, tell me what's there? Do u believe in magic/uchawi kwamba it exist?
 
adden

adden

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
4,637
Likes
6,062
Points
280
adden

adden

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
4,637 6,062 280
Mi mbona nikiachwa huwa siumii au niko tofauti nini??!!yaani nikiachwa huwa naskia raha sana
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,432
Likes
5,427
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,432 5,427 280
Mi mbona nikiachwa huwa siumii au niko tofauti nini??!!yaani nikiachwa huwa naskia raha sana
Kama mimi, nahisi nimetua mzigo. Naanza kusaka malighafi mpya
 
dripu

dripu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2017
Messages
1,148
Likes
935
Points
280
Age
45
dripu

dripu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2017
1,148 935 280
Dogo naye alikuwa anajitafutia shida. HIVI UNAWEZA KWENDA HAPO FERI UKAKUTA MATATIZO YANAELEA BAHARINI YAMELETWA NA MAWIMBI KUTOKA KUSIKOJULIKANA NA HAYANA UELEKEO UKAZOA NA KUPELEKA NYUMBANI UKASEMA UMEPATA?
Bwege sana wewe kunywa balimi hapo nakuja kulipa
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,918
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,918 280
Newton's third law of motion; to every action, there is an equal and opposite reaction.
If there is no God, tell me what's there? Do u believe in magic/uchawi kwamba it exist?
Kuamini Mungu na kuamini uchawi zote ni imani sawa tu kwa sababu zote ni imani za supernatural forces.

Mimisitaki kuamini, nataka kujua.

Nasoma equations za Paul Dirac za Quantum Physics, naangalia Schrodinger's Cat experiment, nangalia double slit experiment,naangalia habari za kuunganisha Einstein's Relativity na Quantum Physics.

That is far more interesting to me than any God or uchawi.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,918
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,918 280
Ngoja nimwite haniangushagi huyu!!

Kiranga eti unamskia huyu?
NIKOMESHEEEEE!!
Mimi napenda majibizano ya details.

Mtu akisema nimekimbia swali ataje wapi, swalilipi, aweke link.

Habari za shutuma za jumla jumla wengine watu hatupendi shutuma.
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,752
Likes
7,769
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,752 7,769 280
Mnapo muonea huruma mlikuwepo wakiwekeana mkataba?? Yawezekana Uwoya alimtaka kama kitulizo tu cha mwezi mmoja. Haya majitu hayatabiriki. Yawezekana alimtumia ili amshushue huyu wa sasa kuwa Janja anakupiku. Uwoya mjanja kuliko Dogo kwa kweli. Akajitangazia kuwa mnaomuona mkongwe mbona Serengeti wanamuona saizi yao?
 
cyrustheruler

cyrustheruler

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
1,745
Likes
1,419
Points
280
cyrustheruler

cyrustheruler

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
1,745 1,419 280
Muandishi mashuhuri wa vitabu vya historia wa Uingereza - huyu Behaviourist kanifanya mimi intellectual, sasa nishampeleka kwenye ubuyu namrudisha kwenye u intellectual- Paul Johnson, alihojiwa na kipindi kimoja cha BookTV C-Span Marekani.

Akawa anatoa maoni yake, kipindi hicho ndiyo Obama anakuwa Rais.

Akawaanaongelea usomi usomi, akaulizwa, utapenda Rais Obama awe msomi msomi atuondoe kwenye ujinga wa Bush?

Akasema hatapendelea, wasomi wasomi wakiendeleza usomi sana wanakuwa boring, halafu wanafanya mambo kwa vitabu sana mpaka wanaharibu.

Angependa kuona Obama anakuwa anachanganya werevu wa kisomi na werevu wa kimtaa mtaa.

Sasa rafiki yangu Behaviourist asishangae akinikuta najichanganya kutoka ma "logical non sequitur" kwenye philosophy of religion, mpaka stories ya ku destress za Dogo Janja.

Dogo Janja anaweza kujadiliwa in the highbrow prism of a post-modernist existential Shakespearean fool's tragicomic Romeo and Juliet analogy.
Nhahahhahaaaa
 
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
5,269
Likes
2,552
Points
280
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
5,269 2,552 280
Bora umaskini kilo mbili nazo je!
Watu wanaogopa magonjwa yasiyo ambukiza, na Hepatitis type B, HIV ukizingatia dozi na menu utaishi hata miaka 50, Muangalie Magic Johson tangu nazani mwaka 1993 hadi leo yupo tu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,536
Members 474,641
Posts 29,226,002