Dogo akiiba mafuta live kwenye mataa ya ubungo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dogo akiiba mafuta live kwenye mataa ya ubungo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Jan 17, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,355
    Likes Received: 11,127
    Trophy Points: 280
    binadamu walikuwa wanamuangalia tu
    150120121059.jpg
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,903
    Likes Received: 3,529
    Trophy Points: 280
    mkuu hawa kurasini wanaitwa wapiga nyoka. wenyewe huwa wanafungua matank yanayoenda kupakia mafuta siyo yenye mafuta. Ukifika pale malawi cargo kurasini ndo utashangaa. wapo kama 150. hata hao madreva wamewazoea. ukiwakataza wanakuchanja na topaz mkuu. Mia
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,355
    Likes Received: 11,127
    Trophy Points: 280
    wanavuta sigara?
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,854
    Likes Received: 3,125
    Trophy Points: 280
    Mkuu hawa vijana wapo maeneo mengi tu ya jiji esp. sehemu zengu misongamano ya magari...wakubwa wapo ila wamefumbia macho jambo hili...hofu yangu ni siku mpita njia/mwendawazimu atakapotupa kipande cha sigara wakati zoezi la komba mafuta likiendelea...sitaki kufikiria madhara yake kwa kua ataathirika aliyehusika na asiyehusika as well!
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Saint unatisha kwa mapicha...hapo utakuta kuna wenzake kibao wanamngoja wakiwa wanalinda noma pembeni
     
  6. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,319
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mguse akuchanechane na viwembe....
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Cyo anaiba mafuta!

    Anaonekana kafungua tool box!
    Itamgharimu!
    Ila kwa umbali anaonekana anaiba mafuta kweli!
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    mara nyingi huwa linafunguliwa tank ambalo halijajaa mafuta yale yanakuwa yamebakia baada ya kupakua mafuta ndo maana hata madereva hawana time nao. Hiyo ni kazi nzuri ni mojawapo ya kipato kwa vijana
     
  9. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huwa hawachagui mafuta hata kama ni ya kupikia wanachukua.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    ngoja wafe tu ndio fundisho lao...
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Siyo mwizi,anachukua.
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    anachukua ni vyake?
    ungefanyiwa wewe je?
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,407
    Likes Received: 16,825
    Trophy Points: 280
    Bangi tu, sigara zinaleta saratani.
     
  14. A

    Ahakiz Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo ni ajira kati ya 2millioni za ccm ndo maana hawchukui hatua kwa hiyo dogo kajiajili kwani akiwa machinga mgambo watamunyanganya
    wakuu hiyo ajira kiufupi
     
  15. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,042
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Jamii yetu bana,....... siku mmoja atakapojisahau na sigara then moto utokee ndipo utakapo ona Serikali inashtuka na kuanza kukataza, muda huu hawaoni kama ni tatizo, ni hatari sana kwa kweli
     
Loading...