Dodoma: Waziri Mkuu awataka vijana kuchangamkia fursa za kiuchumi

beth

JF-Expert Member
Aug 19, 2012
3,366
2,000
1633356832379.png

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa ametoa rai kwa Vijana kuchangamkia fursa za kiuchumi zilizopo kupitia sekta mbalimbali zikiwemo Kilimo, Maliasili, Utalii, Ujenzi, Uchukuzi, Mawasiliano, Nishati, Madini, Viwanda na Biashara.

Amesema hayo leo akiwa katika Kongamano la Tano la Taifa la Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi Jijini Dodoma na kuongeza, "Haya maeneo niliyotaja yanapatikana kwa urahisi Nchini".

Pia ametoa wito kwa Wadau wa Maendeleo hususan Asasi za Kiraia kuongeza jitihada katika kuwezesha Wananchi Kiuchumi ili kuongezea chachu ya kushiriki shughuli za Uchumi.
 

Kasomi

JF-Expert Member
Sep 3, 2014
8,291
2,000
Tukichangamkia kwenye YouTube na tukiandika heading za kuvutia wanatufyeka.

Kwa kutaja MP kua kafanya nanii ilikuwa kosa
 

mgayamapesa

Member
Oct 6, 2021
48
95
fulsa zipo vijana ,tafuta angalau nauli kidogo ikufikishe pwani ,kilimo cha mikoko kinalipa ,ukijitahidi walau uwe na ekali mia~
 

nileo

JF-Expert Member
Sep 14, 2021
454
500
Ili mtupige ety mtupangishe barabarani na yutyubu chaneli zetu
 

Chige

JF-Expert Member
Dec 20, 2008
12,571
2,000
Hivi Mzee Ali Hassan Mwinyi alisema nini ile siku pale Diamond Jubilee hadi yule mwamba akamfuata na kumtandika ngumi?!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom