DODOMA: Tundu Lissu ajeruhiwa kwa risasi, akimbizwa Hospitali

Msalagambwe

JF-Expert Member
Jul 11, 2012
715
225
Moja yaManatumizi Mabaya ya sentensi za kiswahili
”Watu wasiojulikana ”
Utalisikia Neno Hilo hata pale video ya mhusika na jina lake vikiwekwa hadharani.
Nafunika vinywa vya viongozi wote Tanzania kwa Damu ya Yesu
 

ipogolo

JF-Expert Member
Aug 15, 2011
6,099
2,000
Kwa namna mji wa dodoma ulivyo mdogo, nashangaa sana hawa watu hawajakamatwa mpaka sasa.
Dodoma sio padogo kama unavyofikiri.Veyula,msalato, makutopora, mzakwe, Areas (A-E) makole, Cbe udom, jwtz, hapo town. Watu wanajificha tu.
 

RUTAGAMBWA

JF-Expert Member
Jun 15, 2017
518
500
Binafsi nilipopata hizi taarifa,
Mwili ulipata Ganz na nikashindwa kufanya kazi zangu,
Kulikua na sintofahamu huku kazn kwangu,
Kila mfanykaz ameduwaa na analaan mtu flani hivi mkubwa kuhusika
 

ipogolo

JF-Expert Member
Aug 15, 2011
6,099
2,000
Whoever planned this, considering the number of shots fired hakutegemea kama Lissu angetoka mzima so hakuwa na muda wa kupanga counter attack endapo angepelekwa hospital, trust me ( i am a detective)

Lakini baada ya failure ya initial motive, kumpeleka Muhimbili kungempa huyu planner muda wa kupandikiza virus na kumaliza mchezo

Fikiri kwa haraka, kama una akili lazima uwaze possibilities nyingi na u link clues kuweza kupata leads
How many gunmen were there? ( detective)
 

Fernando Jr

JF-Expert Member
Jul 12, 2017
2,226
2,000
Get well soon Comrade Tundu Antipas Lissu. Hii nchi sasa inaelekea kubaya

Sent from my Nokia-tochi using JamiiForums mobile app
 

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Jul 25, 2017
1,474
2,000
Namuombea Mungu Mheshimiwa Lissu apone na kurejea tena kwenye kazi zake za kila siku. Najiuliza sana wote happened? Why today during or few minutes after the reports on Tanzanite and diamonds were presented?

Naamini ukweli utapatikana maana ndio pekee utakaotuweka huru. Maisha yetu yako kwa Mikono ya Mwenyezi Mungu. Tuzidi kuombeana.
 

Swizzy

JF-Expert Member
Nov 4, 2016
774
500
Mwenyezi MUNGU tembea na Lisu popote pale walio jaribu kumuua/wanao endelea kumpangia mipango mibaya Mwenyezi MUNGU tunaomba uwaumbue mbele ya halaiki ya watu.

[HASHTAG]#AMIN[/HASHTAG]
[HASHTAG]#AMEN[/HASHTAG]
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,520
2,000
~~~>>>Najarbu kutafakari, Inawezekana muuaji ni kati ya memba wa JF.... Anapita naye anayecomment kuonyesha kusikitika.
 

MENO YA KUKU

JF-Expert Member
Aug 16, 2015
1,210
2,000
Pole sana kamanda walikutafuta na bomu wakakusosa leo wakakutafuta na risasi hiyo ni akili ya mwanadamu ni mnafiki eti anatoa pole kwa unafiki na alivyo mbaguzi wa kabila ,ukanda lakini akipangacho mungu lazima kitimie kama kufa kwako bado atawafanyeje hayatatimia mapenzi yao
MUNGU IBARIKI TANZANIA IPATE UHURU WA KWELI KUTOKA KWA MKOLONI MWEUSI
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,520
2,000
~~>>>Naamini kuwa hakuna jambazi wa kumuua Lisu, adui pekee wa Lisu ni serikali ya CCM.

Get well soon kamanda Lissu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom