DODOMA: Mwanafunzi ajinyonga baada ya kuchukizwa na matokeo ya mtihani


Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,469
Likes
54,056
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,469 54,056 280


Mwanafunzi wa darasa la tano katika Shule ya Msingi Kizota Mjini Dodoma, Yasin Abdallah, miaka 13, amekutwa amejinyonga bafuni nyumbani kwao baada ya kuchukizwa na kufanya vibaya katika masomo yake

Kaimu Kamanda wa polisi Mkoa wa Dodoma, Ernest Kimoli amesema tukio hilo lililotokea Desemba 2 eneo la Kizota Relini Manispaa ya Dodoma baada ya baba mzazi wa mtoto huyo, Hassan Juma, miaka 53 kugundua kujinyonga kwa mwanaye saa 6.00 mchana

"Sababu ya kujinyonga ni kuchukizwa na matokeo mitihani yake,"alisema

Diwani wa Kizota, Jamary Ngalya, alisema mtoto huyo ambaye alizikwa juzi jioni, alianza kwa kuwaeleza wanafunzi wenzake Ijumaa kuwa atajinyonga

Alisema baada ya kutamka hayo, wenzake walimwambia wanakwenda kumweleza mwalimu, hata hivyo baada ya kuwasikia wenzake aliwaambia kuwa anatania hawezi kufanya hivyo

Mwalimu mkuu wa Shule ya Kizota, Juma Malecela Mwanafunzi huyo alihamia Oktoba kutoka mkoani Kigoma

"Katika matokeo ya kumaliza darasa la nne alikuwa wa 129 kati ya 132 inawezekana huko alikuwa anafanya vizuri." alisema.
 
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,863
Likes
7,086
Points
280
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,863 7,086 280
Hivi vifo wakati mwingine vina Ushirikina nyuma yake (mtu anahimbiliziwa kufanya jambo ambalo si la kawaida)

Siamini kama ilikuwa ni akili yake iliyomtuma ajinyonge kisa kufeli darasani.

R.I.P
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,209
Likes
12,427
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,209 12,427 280
Baba miaka 53, mtoto 13.
Mtoto wa uzeeni huyu.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
RIP
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,209
Likes
12,427
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,209 12,427 280
Miaka 40 umri ambao alimzaa huyo mtoto mtu anakuwa bado ni kijana sana.
Ndio ni kijana, lakini kinguvu si sawa kwa umri huu katika kukabiliana na changamoto za utafutaji wa mahitaji yake.
Ina maana mtoto akifika 20 baba ana 60.....akhaaa!!!
Mtoto akiwa na 30 baba 70, uwiano 0 hapo.

Mie mwanangu nimemzaa nikiwa na 16, yuko form 3, nina uhakika wa kumlea na kuwaona mpaka vijukuu vyake.
We unadhani huyo atawahi kuviona, tena mtoto mwenyewe alikuwa wa kiume (r.i.p)?
 
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,731
Likes
341
Points
180
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,731 341 180
Ndio ni kijana, lakini kinguvu si sawa kwa umri huu katika kukabiliana na changamoto za utafutaji wa mahitaji yake.
Ina maana mtoto akifika 20 baba ana 60.....akhaaa!!!
Mtoto akiwa na 30 baba 70, uwiano 0 hapo.

Mie mwanangu nimemzaa nikiwa na 16, yuko form 3, nina uhakika wa kumlea na kuwaona mpaka vijukuu vyake.
We unadhani huyo atawahi kuviona, tena mtoto mwenyewe alikuwa wa kiume (r.i.p)?
MBEGU ALIKUPA NANI AU WALIKUSAIDIA MBONA ULIKUA BADO MTOTO
 
mzado

mzado

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
915
Likes
1,161
Points
180
mzado

mzado

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
915 1,161 180
Nimekelewa Madame B lkn hapo uliposema unauhakika wa kumlea mpaka ukaona vijukuu vyake nahitaji ufafanuzi huouhakika unatolea wap ktk huu ulimwengu
 
Munni

Munni

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2016
Messages
301
Likes
329
Points
80
Munni

Munni

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2016
301 329 80
This is too much!! Mnakwenda mbali na mnakosea na unastahili kuchukuliwa hatua. Ndiyo lakini hapa umetukana. Unajua sheria wewe?
Mimi ndo sijaelewa au wewe mbona sijaona kosa hapo linalostahili kuchukuliwa hatua au huyo bwana ni ndugu yako???
 
Chichi Theboy

Chichi Theboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2015
Messages
367
Likes
330
Points
80
Chichi Theboy

Chichi Theboy

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2015
367 330 80
Matokeo ni sababu tu ila huyo karogwa mzimamzima OVA
 

Forum statistics

Threads 1,273,878
Members 490,535
Posts 30,494,804