Dodoma: Maji yana harufu kama ya bleach kwa takribani wiki mbili


NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,596
Likes
2,351
Points
280
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,596 2,351 280
Habari wadau,kumekuwa na harufu katika maji ya bomba inayo fanana na harufu ya Bleach kwa takribani wiki 2 sasa katika mji wa Dodoma kwa wale tunao tengeneza dawa ya madoa au batiki mtakuwa mnajua harufu ya bleach ilivyo.Naomba watu wa DUWASA kama mpo humu mnijibu harufu iliyo katika maji ya bomba ni ya aina gani ya dawa?Ahsante
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,791
Likes
15,204
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,791 15,204 280
Watakuwa wameweka Chlorine kuuwa vijidudu... Sasa hivi si unajua kuna tishio la kipindu pindu?
Kumbuka kuwa dawa haiwekwi kiholela. DUWASA wana maabara zao, kabla ya kusambaza maji kwa mteja huyapima kuhakikisha hayana vijidudu hatarishi... Wakiyapima wakakuta kuna vijidudu ndipo huyaweka dawa... Vumilia mkuu...
 
P

Percival

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
2,658
Likes
751
Points
280
P

Percival

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
2,658 751 280
Hiyo ni Chlorine - kama alivyosema mkuu hapo juu, ni njia ya kufanya maji yawe salama na maradhi na vijidudu
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,596
Likes
2,351
Points
280
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,596 2,351 280
Hiyo ni Chlorine - kama alivyosema mkuu hapo juu, ni njia ya kufanya maji yawe salama na maradhi na vijidudu
ahsante mkuu kwani hiyo chlorine ndo ina harufu kama ya bleach?
 
I

itongo

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
203
Likes
140
Points
60
Age
49
I

itongo

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
203 140 60
Habari wadau,kumekuwa na harufu katika maji ya bomba inayo fanana na harufu ya Bleach kwa takribani wiki 2 sasa katika mji wa Dodoma kwa wale tunao tengeneza dawa ya madoa au batiki mtakuwa mnajua harufu ya bleach ilivyo.Naomba watu wa DUWASA kama mpo humu mnijibu harufu iliyo katika maji ya bomba ni ya aina gani ya dawa?Ahsante
Dodoma kipindupindu kimenukia toka mwezi uliopita. Hiyo inaitwa residual chlorine inawekwa ikinge maji kwenye mfumo wa usambazaji japo ni sumu ikizidi. Nchi zilizoendelea nyingi zimeachana nayo.
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,596
Likes
2,351
Points
280
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,596 2,351 280
Dodoma kipindupindu kimenukia toka mwezi uliopita. Hiyo inaitwa residual chlorine inawekwa ikinge maji kwenye mfumo wa usambazaji japo ni sumu ikizidi. Nchi zilizoendelea nyingi zimeachana nayo.
ahsante mkuu.Ila itabidi nitumbukie maabara kidogo
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
6,443
Likes
6,395
Points
280
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
6,443 6,395 280
Umenikumbusha form 2 kwenye chemistry
Topic ya water treatment

Na form 3

Topic ya Chlorine gas uses zake
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,319
Likes
15,673
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,319 15,673 280
Huko ndiyo kuna ngome ya ccm? wana wableach vichwa vyenu viendelee kuwaza kijani
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,596
Likes
2,351
Points
280
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,596 2,351 280
Huko ndiyo kuna ngome ya ccm? wana wableach vichwa vyenu viendelee kuwaza kijani
imebidi tu nicheke si ndo tutakuwa wa mirembe ndogo sasa !
 

Forum statistics

Threads 1,275,229
Members 490,947
Posts 30,536,252