Documentary and video bussiness


Joined
Oct 8, 2010
Messages
52
Likes
0
Points
13

MKITO

Member
Joined Oct 8, 2010
52 0 13
JE UMEHANGAIKA KUPATA WATAALAM WALIOBOBEA
TUNATENGENEZA DOCUMENTARY,
VIPINDI VYA RADIO NA TV,
VIDEO ZA MIZIKI YA KIZAZI KIPYA NA NYIMBO ZA DINI,
TUNATENGENEZA FILAM
TUKO MAENEO YA KIWALANI ILALA-DAR ES SALAAM KAMPUNI IMESAJILIWA NA NI WALIPA KODI(VAT)
pleas call

0787 672 881

GHARAMA NAFUU KWA BIDHAA BORA
 

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,328
Likes
26,327
Points
280

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,328 26,327 280
pleas call 0787 672 881
MKITO, kwanza karibu JF, umeona hii ndio njia bora ya kutangaza biashara yako?, si ungesema unafanya nini, uko wapi, hiyo headline labda wewe ndio unatengeneza hizo documentary, ama unashida na watengeneza documentary, hiyo ya kuweka tuu simu, siyo njia bora ya kujitangaza.
 

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
8
Points
0

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 8 0
MKITO, kwanza karibu JF, umeona hii ndio njia bora ya kutangaza biashara yako?, si ungesema unafanya nini, uko wapi, hiyo headline labda wewe ndio unatengeneza hizo documentary, ama unashida na watengeneza documentary, hiyo ya kuweka tuu simu, siyo njia bora ya kujitangaza.
Pasco tunamkaribisha Mkito. Ngoja nijizuie kutumia lugha kali. Acha niseme kidogo. Watanzania bwana, tuna tatizo la porojo. Tukikosa nafasi za biashara tunaanza kulaumu seriakli na wananchi wa Kenya. Sasa hapa Mkito keleza nini? Ni yeye ndo anatoa huduma au anataka?

Mi nadhani angalau angesema haya:


  1. Anatoa huduma au anahitaji huduma (na maelezo kidogo)
  2. Kama anatoa, ofisi ziko wapi
Watanzania tuchangamke, Wakenya wakitoa matangazo mazuri na wakapewa kazi tusilalamike.
 

Forum statistics

Threads 1,204,179
Members 457,147
Posts 28,145,037