Doctor kahusika uzembe wa mtoto kufariki

Big Dy

JF-Expert Member
Dec 23, 2015
434
500
Habari wana jamvi,
Nimetoka kumaliza msiba wa mwanangu wa kwanza aliefariki siku chache baada ya kuzaliwa.
In short ishu ilikua hivi last Monday Feb 19th wife alienda kupiga ultra sound private hospital na akagundulika kuna meconium(maji machafu) kwenye mfuko wa mtoto, nikamshirikisha doctor wake wa tangu mwanzo akasema hicho kitu hakipo na haiwezekani. Alhamis uchungu ukamshika wife tukamuwahisha hospital mapema kabisa lakin baada ya kujifungua mtoto akawa na complications zilizo pelekea mauti yake siku chache badae. Report ya kifo chake ikatolewa kwamba ni kulikua na meconium.
Sasa nataka nimuwajibishe daktar sio tu kulipia kısası ila pia kusaidia uzembe kama huu usitokee.
Nishaurini naanzia wapi wakuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Kertel

JF-Expert Member
May 11, 2012
4,337
2,000
Sonographic detection of echogenic amniotic fluid and its clinical significance. - PubMed - NCBI
Habari wana jamvi,
Nimetoka kumaliza msiba wa mwanangu wa kwanza aliefariki siku chache baada ya kuzaliwa.
In short ishu ilikua hivi last Monday Feb 19th wife alienda kupiga ultra sound private hospital na akagundulika kuna meconium(maji machafu) kwenye mfuko wa mtoto, nikamshirikisha doctor wake wa tangu mwanzo akasema hicho kitu hakipo na haiwezekani. Alhamis uchungu ukamshika wife tukamuwahisha hospital mapema kabisa lakin baada ya kujifungua mtoto akawa na complications zilizo pelekea mauti yake siku chache badae. Report ya kifo chake ikatolewa kwamba ni kulikua na meconium.
Sasa nataka nimuwajibishe daktar sio tu kulipia kısası ila pia kusaidia uzembe kama huu usitokee.
Nishaurini naanzia wapi wakuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
7,877
2,000
Pole sana mkuu..tatizo ni kuwa hawa madaktari wenu wanatofautiana utaalamu..huyu anaweza sema hivi mwingine akasema hivi, thats why ukiwa kwenye hospital kubwa huwa wanakuwa na jopo la madaktari..na kwenye ishu complex kama hii huwa wanachelewa sana kutoa maamuzi. Mimi mwenyewe nmeshapoteza mtoto kwenye mazingira kama hayo yako.
 

Big Dy

JF-Expert Member
Dec 23, 2015
434
500
Pole sana mkuu..tatizo ni kuwa hawa madaktari wenu wanatofautiana utaalamu..huyu anaweza sema hivi mwingine akasema hivi, thats why ukiwa kwenye hospital kubwa huwa wanakuwa na jopo la madaktari..na kwenye ishu complex kama hii huwa wanachelewa sana kutoa maamuzi. Mimi mwenyewe nmeshapoteza mtoto kwenye mazingira kama hayo yako.
Ni kweli kabisa ila nilivyo muuliza Dr. Kuhusu meconium pale pale alikataa kuwepo kwa jambo hilo wakati alitakiwa kwa kutumia taaluma yake afanye vipimo na yeye vya kujiridhisha au hata kushauriana na jopo kama ulivyo sema

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Stanley Mitchell II

JF-Expert Member
Jul 2, 2018
732
1,000
Tafuta Wakili upige hela hapo kwenye iyo Medical Malpractice.

N.B. tafuta Wakili ambaye sio Msomi....(yani Wakili Msomi).
 

Big Dy

JF-Expert Member
Dec 23, 2015
434
500
Tafuta Wakili upige hela hapo kwenye iyo Medical Malpractice.

N.B. tafuta Wakili ambaye sio Msomi....(yani Wakili Msomi).
Ishu si kupiga hela kaka nachotaka ni kujaribu kutoa uzembe kama huu, hawa watu tunawalipa vizur afu end of the day wanatulipa hivi. Kuna leo na kesho kuna family nyingine itakumbwa na hii shida

Sent using Jamii Forums mobile app
 

BEHOLD

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
5,051
2,000
Ni kesi inayowezekana na huna budi, pamoja na mambo mengine uthibitishe kuwa huyo ndie aliyekuwa daktari anayeshumshughulikia mkeo, na ana posses utaalam katika field hiyo (specialist) na kuwa alilio lifanya lilikuwa very well below the standard ambayo mtaalam wa kada kama hiyo asingeweza kufanya by applying "reasonable standard test"

- DUTY
- BREACH OF DUTY
- ESUING DAMAGE.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom