doctor cheni!utunzi wa filamu huweezi baki tu kuwa mwigizaji!!!!!


faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2010
Messages
380
Likes
12
Points
35
faithful

faithful

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2010
380 12 35
wadau nimetazama filamu moja ya kibongo inaitwa one by one yaani dhamira ya mwandishi haieleweki haileweki!nikagundua ameitunga cheni anaejiita doctor.inaonekana jamaa hata ile general knowledge ya fasihi hana.ni kama hadithi kumi ndani ya stori moja na hazina mwanzo wala mwisho!
nashauri wasanii wa kibongo wanaopenda kutunga story wapate mafunzo kidogo wasikurupuke!!!!!
watafute japo vitabu vya fasihi wapate utaalamu kidogo,watazame na tamthilia na filamu za nje wajifunze toka kwa wenzao.au utunzi wamwachie shigongo,sultani tamba,chuzi na musa banzi wao wawe waigizaji tu
kinachokera kingine unakuta mtu amelala na mumewe huku wamevaa mataulo ya guest hivi wanashindwa kujua yale ni mapungufu?au kuna watu huwa wanalala na mataulo?
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
wadau nimetazama filamu moja ya kibongo inaitwa one by one yaani dhamira ya mwandishi haieleweki haileweki!nikagundua ameitunga cheni anaejiita doctor.inaonekana jamaa hata ile general knowledge ya fasihi hana.ni kama hadithi kumi ndani ya stori moja na hazina mwanzo wala mwisho!
nashauri wasanii wa kibongo wanaopenda kutunga story wapate mafunzo kidogo wasikurupuke!!!!!
watafute japo vitabu vya fasihi wapate utaalamu kidogo,watazame na tamthilia na filamu za nje wajifunze toka kwa wenzao.au utunzi wamwachie shigongo,sultani tamba,chuzi na musa banzi wao wawe waigizaji tu
kinachokera kingine unakuta mtu amelala na mumewe huku wamevaa mataulo ya guest hivi wanashindwa kujua yale ni mapungufu?au kuna watu huwa wanalala na mataulo?
Mkuu at least wewe unajaribu hata kuangalia hizo filamu. Mpaka sasa inaonekana ni Mzee Jongo (Ibrahim Raha) ndiye aliyeweza kuwa mcheza filamu mahiri hapa Tanzania. Kuna wengine walijaribu kiasi (Bishanga na wenzake), lakini toka hapo na kuendelea ni zero zero zero. Kuna matoleo mengi tu ya filamu za nje unaweza kuangalia kwa bei rahisi sana.
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,411
Likes
2,098
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,411 2,098 280
Mkuu at least wewe unajaribu hata kuangalia hizo filamu. Mpaka sasa inaonekana ni Mzee Jongo (Ibrahim Raha) ndiye aliyeweza kuwa mcheza filamu mahiri hapa Tanzania. Kuna wengine walijaribu kiasi (Bishanga na wenzake), lakini toka hapo na kuendelea ni zero zero zero. Kuna matoleo mengi tu ya filamu za nje unaweza kuangalia kwa bei rahisi sana.
plus wasanii wa enzi za kina majuto
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,534
Likes
7,401
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,534 7,401 280
plus wasanii wa enzi za kina majuto
majuto nae Komedi zake ni za miaka ileile story za tangu DDC kibisa mpaka leo, alafu mara nyingi naona anashindwa kujua kwamba ile ya Audio na hii ya Visual ni vitu viwili tofauti
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,411
Likes
2,098
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,411 2,098 280
majuto nae komedi zake ni za miaka ileile story za tangu ddc kibisa mpaka leo, alafu mara nyingi naona anashindwa kujua kwamba ile ya audio na hii ya visual ni vitu viwili tofauti
kwani majuto yungali katika game..?! Hajakaa benchi
 

Forum statistics

Threads 1,236,377
Members 475,106
Posts 29,255,830