Doctor anadai nina TB na kanianzishia dawa ila sikohoi hata kidogo

fasi dwasi

R I P
Joined
Sep 23, 2018
Messages
110
Points
225

fasi dwasi

R I P
Joined Sep 23, 2018
110 225
ilikuwa Pnemonia ndio ilikuwa inasababisha kukohoa kidogo kutokana na kubana kwa pumzi lakini nilipoitibu sikohoi tena na nmeanza dozi ya TB.

Hivi kuna uwezekano wa kuwa na TB halafu usipate kikohozi kabisa jamani?

Nina mashaka because hata siku ya kupima kikohozi ilishindikana kupatikana wakatumia judgements nyingine tu za dalili.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

2introvert

Senior Member
Joined
May 25, 2017
Messages
139
Points
500

2introvert

Senior Member
Joined May 25, 2017
139 500
Extrapulmonary Tuberculosis ni aina ya TB ambayo haipatikani kwenye mapafu na mara nyingi haina dalili za kukohoa. Extrapulmonary tuberculosis inawezapatikana kwenye mifupa, lymph nodes, figo, utumbo, cenrtral nervous system na sehemu nyingine.
wamekuanzisha dozi kutokana na majibu ya maswali walio kuuliza.
 

fasi dwasi

R I P
Joined
Sep 23, 2018
Messages
110
Points
225

fasi dwasi

R I P
Joined Sep 23, 2018
110 225
Extrapulmonary Tuberculosis ni aina ya TB ambayo haipatikani kwenye mapafu na mara nyingi haina dalili za kukohoa. Extrapulmonary tuberculosis inawezapatikana kwenye mifupa, lymph nodes, figo, utumbo, cenrtral nervous system na sehemu nyingine.
wamekuanzisha dozi kutokana na majibu ya maswali walio kuuliza.
Mkuu leo nmeamka nikiwa nakohoa sana na sikuwah kukohoa hta kidogo kabla y kuanza dawa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

50thebe

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,215
Points
2,000

50thebe

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,215 2,000
Extrapulmonary Tuberculosis ni aina ya TB ambayo haipatikani kwenye mapafu na mara nyingi haina dalili za kukohoa. Extrapulmonary tuberculosis inawezapatikana kwenye mifupa, lymph nodes, figo, utumbo, cenrtral nervous system na sehemu nyingine.
wamekuanzisha dozi kutokana na majibu ya maswali walio kuuliza.
Mwambie mgonjwa aeleze dalili zaidi ya kukohoa! Je anapata homa kali usiku?, je anapoteza hamu ya kula? Je amepoteza uzito kwa haraka? Je hivi karibuni amepima damu kuona kama ameambukizwa VVU?

Binafsi nina wasiwasi ikiwa mwandishi anazungumzia hali yake ama amechungulia tiba ya jirani yake flani.

#StopTB
 

msondomba

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,134
Points
2,000

msondomba

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,134 2,000
ilikuwa Pnemonia ndio ilikuwa inasababisha kukohoa kidogo kutokana na kubana kwa pumzi lakini nilipoitibu sikohoi tena na nmeanza dozi ya TB.

Hivi kuna uwezekano wa kuwa na TB halafu usipate kikohozi kabisa jamani?

Nina mashaka because hata siku ya kupima kikohozi ilishindikana kupatikana wakatumia judgements nyingine tu za dalili.

Sent using Jamii Forums mobile app
Inawezekana mkuu mm mwenyew nilishapata TB sikuwahi kukohoa ata kidogo lkn tumbo lilikua linajaa maji na homa wakat wa usiku,nilipoenda Hindu Mandal kupima nikaambiwa nina TB nikaanza dozi iyo ilikua mwaka 2010.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,389,834
Members 528,038
Posts 34,035,568
Top