Do we have other opposition parties other than chadema?


P

papaa elly

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
3
P

papaa elly

Member
Joined Nov 2, 2010
7 0 3
unajua bw, ka swali la kizushi vile, ila ni kwamba vyama vingine vya upinzaini vimepoa sana, kama wanasapot ccccccm vile, kwa mfano jana, Mr. ssseeef kule zenji was so happy shein alvoshinda and give hm a lot of comliments....wakati alikua anawaponda sana, au ni koz ana uhakika wa nafasi? au kipindi kile mrema anawamwagia ccm sifa kedede.....etc
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,914
Likes
1,173
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,914 1,173 280
CUF, so far are leading with almost 25 seats in Parliament
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Upinzani ni rafiki wote!!!
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,914
Likes
1,173
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,914 1,173 280
unajua bw, ka swali la kizushi vile, ila ni kwamba vyama vingine vya upinzaini vimepoa sana, kama wanasapot ccccccm vile, kwa mfano jana, Mr. ssseeef kule zenji was so happy shein alvoshinda and give hm a lot of comliments....wakati alikua anawaponda sana, au ni koz ana uhakika wa nafasi? au kipindi kile mrema anawamwagia ccm sifa kedede.....etc
Wewe unapenda shari, hakuwa na uwezo wa kubadili matokeo; kama ulimwangalia sana ile tabasamu ilikuwa ya kulazimisha
 

Forum statistics

Threads 1,252,160
Members 482,015
Posts 29,798,591