DKT. Slaa ziarani mikoa ya Shinyanga, Kigoma, Tabora na Singida


CHADEMA

CHADEMA

Verified Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
426
Likes
10
Points
0
Age
26
CHADEMA

CHADEMA

Verified Member
Joined Apr 13, 2013
426 10 0


TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI



ZIARA YA KATIBU MKUU DKT. WILLIBROD SLAA

Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dkt. Willibrod Slaa ataanza ziara ya siku 20 katika mikoa ya Shinyanga, Kigoma, Tabora na Singida kuanzia Desemba 4-23, mwaka huu.

Lengo la ziara hiyo ambayo imetokana na maombi ya muda mrefu ya viongozi wa chama katika maeneo husika, ni kuimarisha na kukagua uhai wa chama katika ngazi za chini hususan kata na majimbo mikoa hiyo.

Katika ziara hiyo, Katibu Mkuu Dkt. Slaa atakutana na wananchi katika mikutano ya hadhara ambapo atazungumzia masuala mbalimbali ya kitaifa na eneo husika, kisha atafanya vikao vya ndani vya kichama.

Ziara hiyo itaanzia mkoani Shinyanga ambapo siku ya Jumatano Desemba 4, mwaka huu, Katibu Mkuu Dkt. Slaa atakuwa Wilaya ya Kahama, siku inayofuata Desemba 5, ataingia Wilaya ya Kakonko, Jimbo la Buyungu na Desemba 6, atakuwa Jimbo la Muhambwe.

Ratiba ya siku zinazofuata itaendelea kutolewa kwa umma kupitia vyombo vya habari.

Imetolewa leo Jumanne, Desemba 3, 2013, Dar es Salaam na;


Tumaini Makene


Ofisa Mwandamizi wa Habari CHADEMA
 
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
208
Likes
0
Points
0
Zuberi Magoha

Zuberi Magoha

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
208 0 0
Haya kazi imeanza .Namtakia kila jambo lenye tija na ngonjera kapigwa marufuku wacha tuone zinaishia wapi .
 
mase88

mase88

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
252
Likes
19
Points
35
mase88

mase88

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2012
252 19 35


TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

ZIARA YA KATIBU MKUU DKT. WILLIBROD SLAA

Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dkt. Willibrod Slaa ataanza ziara ya siku 20 katika mikoa ya Shinyanga, Kigoma, Tabora na Singida kuanzia Desemba 4-23, mwaka huu.

Lengo la ziara hiyo ambayo imetokana na maombi ya muda mrefu ya viongozi wa chama katika maeneo husika, ni kuimarisha na kukagua uhai wa chama katika ngazi za chini hususan kata na majimbo mikoa hiyo.

Katika ziara hiyo, Katibu Mkuu Dkt. Slaa atakutana na wananchi katika mikutano ya hadhara ambapo atazungumzia masuala mbalimbali ya kitaifa na eneo husika, kisha atafanya vikao vya ndani vya kichama.

Ziara hiyo itaanzia mkoani Shinyanga ambapo siku ya Jumatano Desemba 4, mwaka huu, Katibu Mkuu Dkt. Slaa atakuwa Wilaya ya Kahama, siku inayofuata Desemba 5, ataingia Wilaya ya Kakonko, Jimbo la Buyungu na Desemba 6, atakuwa Jimbo la Muhambwe.

Ratiba ya siku zinazofuata itaendelea kutolewa kwa vyombo vya habari.

Imetolewa leo Jumanne, Desemba 3, 2013, Dar es Salaam na;


Tumaini Makene


Ofisa Mwandamizi wa Habari CHADEMA
jina lako na kazi yako viemeoana kazi nzuri kazi nzuri + matumaini.
 
CHADEMA

CHADEMA

Verified Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
426
Likes
10
Points
0
Age
26
CHADEMA

CHADEMA

Verified Member
Joined Apr 13, 2013
426 10 0
Haya kazi imeanza .Namtakia kila jambo lenye tija na ngonjera kapigwa marufuku wacha tuone zinaishia wapi .
Tunashukuru wewe ni kati ya Watanzania wengi waliochukulia habari hizo kuwa ni ngonjera za kunogesha ziara hiyo. Maana maandalizi yanaendelea kama kawaida ya kumpokea Katibu Mkuu Dkt. Slaa, katika maeneo yote yatakayofikiwa na ziara hiyo.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
527
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 527 280
Slaa amepewa ushauri na Kiongozi wa Chama wa Mkoa na vikao vya chama vya mkoa lakini anadharau.

Hii dharau kwa viongozi wa ngazi za chini itamcost sana Slaa asipoangalia.

Kamanda wa polisi mkoa wa Kigoma, tafadhali mpatie Dr. Slaa ulinzi wa hali ya juu ili asitutie lawamani bure.
 
M

mandingo6262

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
424
Likes
3
Points
0
M

mandingo6262

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
424 3 0
Kibabu hatakiwi mikoa ya Singida na Kigoma, sasa anakuja kufanya nini kama sio kutafuta balaa!
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,636
Likes
48,507
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,636 48,507 280
Slaa amepewa ushauri na Kiongozi wa Chama wa Mkoa na vikao vya chama vya mkoa lakini anadharau.

Hii dharau kwa viongozi wa ngazi za chini itamcost sana Slaa asipoangalia.

Kamanda wa polisi mkoa wa Kigoma, tafadhali mpatie Dr. Slaa ulinzi wa hali ya juu ili asitutie lawamani bure.
leo ndiyo nimeamini kwamba umasikini wa mali unaharibu akili !
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
15
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 15 0
hUKU kAHAMA GARI LA MATANGAZO LIMESHAPITA JIONI HII VIJANA WANASHANGILIA UJIO WA MGENI RASMI SIO KAMA MWEZI WA TISA ALIPOPITA kINANA MALORI YALIANZA AT SIKU MBIL KABLA WENGI WALKUW NA UGOMVI NA VIONGZI WA cc WAKIDA FEDHA WALIZO AHIDIWA
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
15
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 15 0
Kibabu hatakiwi mikoa ya Singida na Kigoma, sasa anakuja kufanya nini kama sio kutafuta balaa!
ENDELEA KUOTA YAANI KIKUNDI CHA WapUZI WA ZITTO A CCM IMZUIE dr sLA WAPI N WAPI
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,636
Likes
48,507
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,636 48,507 280
mkuu Makene , tunakushukuru kwa taarifa , mungu atuwezeshe kumfikia kila mtanzania .
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
15
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 15 0
Slaa amepewa ushauri na Kiongozi wa Chama wa Mkoa na vikao vya chama vya mkoa lakini anadharau.

Hii dharau kwa viongozi wa ngazi za chini itamcost sana Slaa asipoangalia.

Kamanda wa polisi mkoa wa Kigoma, tafadhali mpatie Dr. Slaa ulinzi wa hali ya juu ili asitutie lawamani bure.
lazia umtaje Dr Slaa ili mama yako akale mwanaume unabemendwa kama mtoto ha h
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,636
Likes
48,507
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,636 48,507 280
hUKU kAHAMA GARI LA MATANGAZO LIMESHAPITA JIONI HII VIJANA WANASHANGILIA UJIO WA MGENI RASMI SIO KAMA MWEZI WA TISA ALIPOPITA kINANA MALORI YALIANZA AT SIKU MBIL KABLA WENGI WALKUW NA UGOMVI NA VIONGZI WA cc WAKIDA FEDHA WALIZO AHIDIWA
Cdm ndiyo tumaini la wananchi .
 
K

kibaya-kenya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
649
Likes
7
Points
35
K

kibaya-kenya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
649 7 35
mungu amtangulie ila walinzi na intelliginsia ya chama, mlinde rais wangu nisije nikakosa wa kumpa kura yangu ya halali october 2015. MAMLUKI KUONDOKA TAYARI KWETU NI USHINDI ,MKUBWA NAOMABA WAENDELEE KUONDOKA TUANZE MWAKA SALAMA 2014. VIVA CHADEMA.
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,348
Likes
59
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,348 59 0
Slaa amepewa ushauri na Kiongozi wa Chama wa Mkoa na vikao vya chama vya mkoa lakini anadharau.

Hii dharau kwa viongozi wa ngazi za chini itamcost sana Slaa asipoangalia.

Kamanda wa polisi mkoa wa Kigoma, tafadhali mpatie Dr. Slaa ulinzi wa hali ya juu ili asitutie lawamani bure.
hivi yule ZeMarcopolo kwenye twitter ndiyo wewe au mwingine?
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,636
Likes
48,507
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,636 48,507 280
Kibabu hatakiwi mikoa ya Singida na Kigoma, sasa anakuja kufanya nini kama sio kutafuta balaa!
ukitaka kuharibu hiyo amani ndogo uliyo nayo , jaribu kujipendekeza ! Masikini mkubwa wee !
 
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
2,526
Likes
129
Points
160
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
2,526 129 160
Sitii neno mpaka nione kasheshe yake
 
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
1,413
Likes
1,495
Points
280
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
1,413 1,495 280
Safari njema mheshimiwa katibu mkuu Dr. Slaa. Kafanye kazi mkuu. Kuna watu wanakukatisha tamaa name kukuvunja nguvu, lakini kwa jinsi navyokujua najua unajua kwa usahihi nn unatakiwa kufanya. Hunaga fitina wala majungu, simamia ukweli na misingi daima. Waliopanga maovu washindwe na walegee. Kwangu Mimi vijana wanaopinga harakati za ukombozi sio tu kuwa nawasikitikia bali kwa Hakika nawachukia.
 

Forum statistics

Threads 1,252,082
Members 481,989
Posts 29,794,988