Dkt. Slaa: Tusitegemee muujiza kwenye kitu kinachoitwa Katiba

Kohelethi

JF-Expert Member
Mar 8, 2013
2,636
2,000
Na hapo utaambiwa aliteleza.Alijaribu kuficha ujinga wake kwa muda.Kwa kununuliwa kwa vipande vya pesa tu alionekana kabaki mtupu.

-Slaa alikejeli kupigwa risasi kwa Lissu na kusema ni kawaida tu hata mataifa mengine watu hupigwa risasi.Wakati yeye alikung'utwa rungu la mkono na polisi hadi Leo anatembea kama mkono ulibanikwa kwenye moto.

-Leo tena haitaki katiba mpya ilhali aliitaka akiwa CHADEMA!

Siwezi sema ni uzee.Kuna kitu hakijakaa sawa kichwani au ni laana ya usaliti.
Siku alipozungumza upumbavu ule kuhusu Lisu kushambuliwa kuwa Ni Jambo la kawaida ndiyo nilijua Ni mpuuzi wa kiwango ngani na nilijuta kumheshimu siku zote za nyuma. Na Ni MNAFIKI ana msimamo kwa Jambo lenye faida kwake Ila siyo kuisimamia HAKI. Angalia anavyokwepa kuhusu unandamizaji vyama vya siasa kufanya mikutano huku ccm ikifanya. Ndiyo ujue huyu mzee Ni mpuuzi tu.
 

Kohelethi

JF-Expert Member
Mar 8, 2013
2,636
2,000
TUWEKANE SAWA
Lowassa hakuja bure CHADEMA bali alikuja kwa fedha yake ambbayo ni hiyo Tsh 10 Billion. Mkakati wa UPINZANI mwaka 2015 ilikuwa through UKAWA.

Kwa Rais wa Muungano Dr Slaa alikuwa tayari popular kuliko mgombea yeyote yule. Mbowe na CDM walitumia muda wao wote wa 2008 hadi 2015 kumpakaza matope Lowassa kuwa ni FISADI kwa ile kashfa ya RICHMOND. Isingekuwa rahisi kimpokea hivihivi kwa kisingizio kuwa eti ndiye mgombea pekee anayeweza kuishinda CCM kwa mwaka ule. Huo ulikuwa ni uwongo tu kutetea hiyo fedha waliyochukua kwa Lowassa na kugawana na Baba mkwe wake Mtei na mgombea wa ZNZ Maalim Seif.

Hawa akina Lissu na Mnyika walipata kiasi cha mboga tu kufunga mdomo. Ukitaka ushahidi tafuta zile picha mtoto wa Mbowe alikuwa anasafiri First Class kwenye Emirates Air kwenda Hongkong kati ya September na December 2015. Alikwenda kuweka hela kwenye akaunti iliyopo benki ya HSBC.

Na hiyo ndiyo sababu iliyomchefua Dr Slaa na Prof Lipumba ambao jamii inawaona ni wasaliti wa UPINZANI mpaka sasa. Ni fedha tu no more
Ccm kwa kutunga upuuzi hamjambo na sijui kwanini?.alienda na ndege hahahaa. Lipumba alipelekwa Rwanda na nani? Na slaa alipelekwa Canada na nani? Slaa adi video zipo akiwa na mwakiyembe na jinsi wanavyopanga watafanyaje Ile press. Mkuu usituaminishe upuuzi wakati Kuna vitu tuliviona kwa macho yetu
 

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
17,552
2,000
Na umesahau alijiondoa chadema Kwa sababu muliwasafisha watu mliowaita mafisadi lowasa/sumaye na wengineo na mwenyekiti wa chadema kubadili Gia angani kumuuzia lowasa nafasi ya kugombea uraisi kupitia chadema
Si kweli.Aliondoka CDM kwa kununa baada ya "kutopewa" nafasi ya kugombea Urais.Mzee ni mroho na opportunist tu.Mviziaji tu!
 

Huihui2

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
1,701
2,000
Ccm kwa kutunga upuuzi hamjambo na sijui kwanini?.alienda na ndege hahahaa. Lipumba alipelekwa Rwanda na nani? Na slaa alipelekwa Canada na nani? Slaa adi video zipo akiwa na mwakiembe na jinsi wanavyopanga watafanyaje Ile preas. Mkuu usituaminishe upuuzi wakati Kuna vitu tuliviona kwa macho yetu
Ni upuuzi kwako lakini ni ukweli kwetu. Usilete habari za Mwakyembe, kanusha kama Mnowe hakupokea Tsh 10 Billion.

Unaona tu Slaa akienda Canada na Lipumba akienda Rwanda lakini hutaki kukubali kuwa Mbowe aliuza urais kwa Lowassa. Poor You
 

Manjagata

JF-Expert Member
Mar 7, 2012
8,438
2,000
Upadre ni Agano la Binadamu na Mungu binadamu ukilivunja UTAISHI MAISHA YA KUTANGATANGA mpaka Unakufa
Mkuu ukifuatulia ibada wanayofanyiwa hawa jamaa wakati wa kuwekwa wakfu, kwa kweli ukikiuka kiapo lazima udate! Dr. Slaa anatembea na laana ya kukimbia U-Padre shauri ya zinaa! Ndiyo maana anakuwa kama mgonjwa wa kichaa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom