Dkt. Slaa kusimamisha nchi trh 3/12 katika mahojiano maalum na TBC

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
May 25, 2015
5,501
2,000
Tarehe 3/12/2021 siku ya Ijumaa, lile gwiji la siasa za upinzani kwa zaidi ya miaka 20 litakuwa linafanya mahojiano katika televisheni ya taifa TBC chii ya gwiji lingine la habari yaani Khalidi Gangana.

Pamoja na mambo mengine atakuwa akitambulisha kitabu chake.

Itakumbukwa vizuri kuwa toka Dk Slaa aondoke Chadema, hamna kitu chochote kilichowahi kufanyika Chadema kikafanikiwa, pamoja na mambo mengine toka Slaa aondoke Chadema chama kimepoteza wabunge wote wa kuchaguliwa isipokuwa mbunge mmoja tu, hamna hata maandamano hata moja lililowahi kufanikwa.

Majirani zangu hapa uswahili leo hii walikuwa juu ya mabati wakijaribu kurekebisha madishi yao na antena hili kuhakikisha wanapata matangazo kwa uhakika siku ya ijumaa.

Kweli jukwaa la siasa lilimmiss sana Dk.
 

Anatoy

JF-Expert Member
Jun 22, 2015
329
250
Ujinga wa kiwango cha lami.
FB_IMG_1638382172029.jpg
 

samurai

JF-Expert Member
Oct 16, 2010
10,070
2,000
atueleza tu kwenye kitabu namna alivyokubaliana na yule mshenga halafu akabadili upepo..
Nani alilipia ile press ya pale movenpik kama sio Hyatt...
aliwaza nini alipotuambia kuna mradi wa siri wa bomba la gas kwenda Dubai...
Atuelezee vizuri ile story ya Riz 1 na China...

yote kwa yote aligoma kula matapishi kama wenzie lakini lakuchekesha zaidi eti akarudi CCM....hana credibility yakuendelea kuaminika...
 

Bondpost

JF-Expert Member
Oct 16, 2011
5,001
2,000
Tarehe 3/12/2021 siku ya ijumaa, lile gwiji la siasa za upinzani kwa zaidi ya miaka 20 litakuwa linafanya mahojiano katika televisheni ya taifa TBC chii ya gwiji lingine la habari yaani Khalidi Gangana.
Pamoja na mambo mengine atakuwa akitambulisha kitabu chake.
Itakumbukwa vizuri kuwa toka Dk Slaa aondoke Chadema, hamna kitu chochote kilichowahi kufanyika Chadema kikafanikiwa, pamoja na mambo mengine toka Slaa aondoke Chadema chama kimepoteza wabunge wote wa kuchaguliwa isipokuwa mbunge mmoja tu, hamna hata maandamano hata moja lililowahi kufanikwa.
Majirani zangu hapa uswahili leo hii walikuwa juu ya mabati wakijaribu kurekebisha madishi yao na antena hili kuhakikisha wanapata matangazo kwa uhakika siku ya ijumaa.
Kweli jukwaa la siasa lilimmiss sana Dk.
He is irrelevant kwa sasa ameahatumika kama toilet paper asubiri kuwa flushed away.
 

love life live life

JF-Expert Member
Sep 12, 2021
1,295
2,000
atueleza tu kwenye kitabu namna alivyokubaliana na yule mshenga halafu akabadili upepo..
Nani alilipia ile press ya pale movenpik kama sio Hyatt...
aliwaza nini alipotuambia kuna mradi wa siri wa bomba la gas kwenda Dubai...
Atuelezee vizuri ile story ya Riz 1 na China...

yote kwa yote aligoma kula matapishi kama wenzie lakini lakuchekesha zaidi eti akarudi CCM....hana credibility yakuendelea kuaminika...
Kama mwamba alivyokubaliana na fisadi papa kama walivyomuita na kupewa bendera kuwakilisha chama.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
53,554
2,000
Tarehe 3/12/2021 siku ya ijumaa, lile gwiji la siasa za upinzani kwa zaidi ya miaka 20 litakuwa linafanya mahojiano katika televisheni ya taifa TBC chii ya gwiji lingine la habari yaani Khalidi Gangana.
Pamoja na mambo mengine atakuwa akitambulisha kitabu chake.
Itakumbukwa vizuri kuwa toka Dk Slaa aondoke Chadema, hamna kitu chochote kilichowahi kufanyika Chadema kikafanikiwa, pamoja na mambo mengine toka Slaa aondoke Chadema chama kimepoteza wabunge wote wa kuchaguliwa isipokuwa mbunge mmoja tu, hamna hata maandamano hata moja lililowahi kufanikwa.
Majirani zangu hapa uswahili leo hii walikuwa juu ya mabati wakijaribu kurekebisha madishi yao na antena hili kuhakikisha wanapata matangazo kwa uhakika siku ya ijumaa.
Kweli jukwaa la siasa lilimmiss sana Dk.
Kwanini asianzishe chama chake sasa sababu ana mvuto? poor
 

Bondpost

JF-Expert Member
Oct 16, 2011
5,001
2,000
una uhakika mkuu?
Pretty sure, alikuwa relevant sababu siasa yake ni Ile ya kushambulia na ndio ilimpa umaarufu kwa sasa ameingia kwenye group la aliowashbulia kwamba ni wezi wa Mali ya umma then what more unategemea ataongea kitu kinachoeleweka?

Akianza kushambulia upinzani tutamshangaa sababu ni upinzani upi uliopo nchini kwetu toka enzi ya Magufuli? Upinzani wanazuiwa kukutana hata mikutano ya ndani kujadili mambo yao Ila CCM aliyoko wanazurura kila siku kwenye mikutano Tena hadharani .

Huyu ameshaona aliyemtumikia ameondoka / amekufa anaona hatma take inabidi atafute relevance kwa maana anatafuta pa kuchomokea au pa kustaafu vizuri.

From the most vibrant presidential candidate to the most noisy diplomat of this country.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom