Dkt. Ndunguru ateuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya LATRA. Prof. Mshandete ateuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi TFRA

Influenza

Influenza

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2018
Messages
691
Points
1,000
Influenza

Influenza

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2018
691 1,000
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Jamhun ya Muungano wa Tanzama, Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli amemteua Dkt. John Stanslaus Ndunguru kiwa Mwenvekit wa Bodi va Mamlaka ya Udhibiti wa Usafin wa Ardhim (LA 7RA).

Taanfa ihiyotolewa na Katbu Mkuu Kiongozi Mhe. Balozi John Kyazi imeeleza kuwa uteuzi wa Dkt. Ndunguru umeanza tarehe 09 Septemba, 2019.

Wakah huo hno, Mhe. Rais Magufuli amemteua Prof. Antony Manon Mshandete kuwa Mwenvekit wa Bodi ya Wakurugenzi ya Mamlaka ya Udhibit wa Mbolea Tanzania ( TFRA).

Prof. Mshandete ni Naibu Makamu Mkuu wa Chuo (7aa/iwmna, Utafi na Ubunifi), Taasisi ya Sayansi na Teknolojia cha Nelson Mandela (NM-AIST) kilichopo Mkoani Arusha.

Uteuzi huu umeanza tarehe 09 Septemba, 2019.

Msigwa Mkunugenzi wa Mawasiliano ya Rais, IKULU Dar es Salaam 10 Septemba, 2019
8fa09ea1-0cc9-414b-a75a-183a7801fc99-jpeg.1204579
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
35,862
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
35,862 2,000
Teuzi si habari tena awamu hii!!
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
33,198
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
33,198 2,000
Inapendeza...


Cc: mahondaw
 
Mhemba

Mhemba

Member
Joined
Aug 20, 2019
Messages
7
Points
45
Mhemba

Mhemba

Member
Joined Aug 20, 2019
7 45
Hivi wenyeviti wa bodi wanakuwa ni ajira rasmi au ipo zaidi kimamlaka tu?
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,666
Points
2,000
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,666 2,000
Yuko Ndunguru aliyekuwa utafiti kilimo: Kicheche mkali kwa first appointment kule kilimo! Je ni huyu? Au huyo ngoma ilishabeba?
Hapana huyu ni mwingine kabisa! Wala huyu hajui maswala ya KILIMO maana huyu ni mhandisi mitambo! Nakumbuka aliwahi kuwa KATIBU mkuu wizara ya UJENZI, akatumbuliwa na kupelekwa kuwa RAS Kigoma! Kiufupi wanafahamiana sana na Jiwe!
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,574
Points
2,000
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,574 2,000
Hapana huyu ni mwingine kabisa! Wala huyu hajui maswala ya KILIMO maana huyu ni mhandisi mitambo! Nakumbuka aliwahi kuwa KATIBU mkuu wizara ya UJENZI, akatumbuliwa na kupelekwa kuwa RAS Kigoma! Kiufupi wanafahamiana sana na Jiwe!

Kuwa RAS ni sawa na kupewa Sabbatical leave?
 
Afisa Uchaguzi

Afisa Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2019
Messages
250
Points
250
Afisa Uchaguzi

Afisa Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2019
250 250
Kuwa RAS ni sawa na kupewa Sabbatical leave?
RAS NI CHEO KIZUR MNO KINACHOENDANA NA KITENGO MAALUM KAMANDA WA TAKUKURU ,DIWANI ATHUMAN ALIKUWA ANAZUNGUSHWA TU ....NAE AMEWAH KUWA RAS ,KICHERE YULE WA TRA,MASWI AMBAE NAE AMEWAH KUWA KATIBU MKUU IDARA YA NISHATI NAE NI RAS ....WOTE HAO NI VITENGO ...RAS N CHEO FLANI KINACHOFICHA WATU WA IDARA
 

Forum statistics

Threads 1,336,673
Members 512,696
Posts 32,547,374
Top