Uchaguzi 2020 Dkt. Mwigulu akalia kuti kavu Jimboni, kuna kila dalili hatorudi, Jesca Kishoa amkalia kooni

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
82,140
2,000
Hii ndio taarifa mpya inayovuma huko Iramba , kwamba Uwezekano wa Mwigulu Nchemba kurudi bungeni kwa njia ya kura ni kama haupo , Jessica Kishoa kishamkalia kooni , tangu njama za kumuengua Jessica kwa kutumia tume ya uchaguzi zilipobuma upepo ukageuka jumla , ama kwa hakika hakuna marefu yasiyokuwa na Ncha !

Picha hii hapa chini ya mkutano wa kata ya Ndago ni sehemu ndogo tu ya hali ilivyo hadi sasa

Leo mkutano kata ya Ndago. ASANTENI wana Iramba.  Nawapenda sana _v__v__v__v__v_ ( 640 X 640 ).jpg
 

Gwallo

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
2,950
2,000
Hata kwa Magu mlisema hivyo hivyo, sasa hi I mnapelekwa mchakamcham...
 

Kipangaspecial

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
11,296
2,000
Hii ndio taarifa mpya inayovuma huko Iramba , kwamba Uwezekano wa Mwigulu Nchemba kurudi bungeni kwa njia ya kura ni kama haupo , Jessica Kishoa kishamkalia kooni , tangu njama za kumuengua Jessica kwa kutumia tume ya uchaguzi zilipobuma upepo ukageuka jumla , ama kwa hakika hakuna marefu yasiyokuwa na Ncha !

Picha hii hapa chini ya mkutano wa kata ya Ndago ni sehemu ndogo tu ya hali ilivyo hadi sasa

View attachment 1589501
Utajiri wa nchi, fedha za nchi ni mali ya wananchi. Chama kilichopo madarakani kinatakiwa kusimamia utajiri, kuuendeleza na kusimamia matumizi ya fedha za wananchi na sio kuzifuja au kujinadi kama za kwao.
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
13,456
2,000
Hii ndio taarifa mpya inayovuma huko Iramba , kwamba Uwezekano wa Mwigulu Nchemba kurudi bungeni kwa njia ya kura ni kama haupo , Jessica Kishoa kishamkalia kooni , tangu njama za kumuengua Jessica kwa kutumia tume ya uchaguzi zilipobuma upepo ukageuka jumla , ama kwa hakika hakuna marefu yasiyokuwa na Ncha !

Picha hii hapa chini ya mkutano wa kata ya Ndago ni sehemu ndogo tu ya hali ilivyo hadi sasa

View attachment 1589501
Alijua atakuwa mbunge wa viti maalum
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom